Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2017] Khúc Ca Hạnh Phúc/ Hoan Lạc Tụng/欢乐颂/Ode to joy/Lưu Đào, Tưởng Hân, Vương Tử Văn | Vietsub E46 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2015 19:17:04 | Xem tất
Hôm trước có xem trên mấy page hình ảnh Lưu Đào trên trường quay. Mà không hiểu sao stylish cho chị mặc mấy bộ già già rồi kiểu gì ấy . Giờ xem tạo hình nhân vật thấy đúng là sao sao thật, thích style của Tưởng Hân hơn kìa . Tạo hình của Cận Đông đại boss siêu đẹp còn Vương Khải điện hạ, nhìn điện hạ chân ngắn ghê

Mình chưa đọc truyện nhưng nghe nói vai của Cận Đông là vai yêu thầm nhân vật của Lưu Đào, âm thầm bên nàng, cơ mà đành nhìn LĐ bên người khác (có phải VK không ta ).

Nói chung sau khi trúng độc của LNB, chắc mấy anh chị đi đâu cũng bơi vào hóng news, hóng phim, hóng ảnh mất. Mà lại còn của bác Hầu Hồng Lượng làm đạo diễn nữa (chắc chết quá ).

Phim hiện đại chưa bao h thu hút mình, nhưng mà những con người này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2015 20:24:23 | Xem tất
Hôm nay xem được ảnh ọt nữa phát hiện ra còn có bạn Dự Tân với thuyền trưởng thuyền shipper Tô - Hoàng aka Mục Thanh nữa thì phải (hu hu giờ mới để ý, hm đầu chỉ nhìn mỗi Cận Đông đại boss, Khải Khải với lại Đào nhi ).

Nếu thế thật thì mng xuyên không về hết rồi, có Tiểu Thù bị xa lánh không lên cùng thuyền, lại lên thuyền khác với Mông đại thống lĩnh thôi .

Hy vọng sang năm vẫn cứ nhiệt huyết hóng dàn diễn viên này và cả bộ phim luôn hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2015 19:24:14 | Xem tất
hehe phim này có Lưu Đào, Vương Khải lại có cả Tưởng Hân nên rất đáng để hóng xem ^^
tìm truyện đọc thử nhưng mà hình như truyện này vẫn chưa có bản convert tiếng việt
chưa gì nhìn thì đã thấy tạo hình khá thích, nội dung đọc sơ thì kiểu giống như xoay quanh chung cư nhiều tấng ý, thế nào cũng có oan gia
Anh Khải từ cảnh sát chuyển sang làm Bác sĩ, không biết có lên được vai chính không nhỉ?
Hóng thêm tin tức của phim  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 15:03:00 | Xem tất
Hóng film vì có Vương Khải, Cận Đông, kết 2 anh kể từ Kẻ Ngụy Trang tới Lang Gia Bảng, nên cứ thấy film là lại lặn ngụp. Khải điện hạ film nào cũng là nam phụ tài giỏi mà không biết film này có được làm nam chính không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-10-2015 20:15:38 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 20-10-2015 01:15 PM
[Hoan Lạc Tụng] Bộ ảnh tạo hình nhân vật (Lưu Đào, Tưởng Hân, Vương Khải, Cận Đô ...

Cái kiểu tên nhân vật mà nó cũng làm em xôn xao là sao vậy nè, "Bình Minh". Chúng ta sắp đón "Bình Minh" của năm 2016 chị nhỉ?

Em thấy trên weibo, bạn Khải Khải vào vai một bác sỹ, còn anh Đông vào vai là Tổng Giám Đốc cấp trên cũng là bạn của Đào tỷ...Lịch lãm quá xá.

Chưa coi phim, mà chỉ tạo hình thôi, ngày nào em cũng lội weibo để xem có tin tức gì của cái couple "Lâu Thành" cho bộ này không. Em thấy dư âm của Lang Nha Bảng vẫn còn, trong mục phim truyền hình của weibo, người ta vẫn còn post hình ảnh rất nhiều của Lang Nha Bảng...

Rồi lại là, em thấy Khải và Đông ca hay đi tham gia sự kiện chung với nhau, cặp kè suốt khiến con mọt phim này lặng lẽ trở nên lái tàu ngầm ra khỏi mặt biển.... Em đang hóng cái vụ "Thiên Thiên Hướng Thượng" của couple này. Cái gì mà em có coi 1 cut của show của hai anh này, Khải ôm Đông ca, song co chân kiểu ôm tình nhân dữ dội lắm chị. Em thấy mà há hốc mồm. Khi nào có video, chị hú em tiếng nhé.

Vì tin tức dồn dập, em lại trở lại nơi này. Chân thành cảm ơn chị nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2015 15:23:07 | Xem tất

Source: Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 12:54:30 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2015 16:11:28 | Xem tất