Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Sukina Hito ga Iru Koto/ Ai Đó Để Yêu Thương: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-7-2016 20:25:02 | Xem tất

Cre: jueki

Bình luận

Mình cũng thích phim Nhật.=)) Phim để đời vs mình là Nodame cantabile.^^  Đăng lúc 2-8-2016 11:34 PM
He lu, tớ cũng đang xem phim này nè. Thích phim Nhật :)  Đăng lúc 2-8-2016 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2016 10:37:39 Từ di động | Xem tất
Phim này dàn cast ai mình cũng thích, đều xinh giai đẹp gái hết cả. Có điều qua 3 tập thì thấy cốt truyện không đặc sắc cho lắm, khá bình thường. Mong là trong vài tập tới sẽ có chuyển biến bất ngờ (cái này chắc khó).
Điểm mình thích nhất trong phim chính là tạo hình của nữ chính, mặc dù Mirei phim nào cũng ốm hết nên cứ cảm thấy khô héo ấy, đặc biệt trong Không còn là nữ chính ấy trông lớn hơn Kento hẳn luôn. Còn phim này dù vẫn ốm nhưng trông dễ thương hơn nhiều, cùng với Kento phim này vạm vỡ hơn trước nên xứng đôi hơn.
Về Miura và Nomura thì đất diễn chưa nhiều, nhưng thấy Miura phim này diễn chưa tốt không được tự nhiên lắm. Nomura thì ít quá nên không đánh giá được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2016 10:41:39 Từ di động | Xem tất
Phần diễn viên bị sai kìa ad, Shuhei Nomura chứ không phải Shuhei Miurai

Bình luận

Có 2 tên mà bạn?????  Đăng lúc 1-8-2016 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2016 17:32:22 | Xem tất
Phim dễ thương :3, mê nữ chính Rei Rei đắm đuối từ phim Không còn là nữ chính, xong thích lây sang bé Kento )) (Mị ship cặp này luôn ))
Ngờ đâu lại đóng chung ở phim, mừng phát rồ lên được ấy
Nhưng lại đau khổ là phải đợi chờ trong mòn mỏi, tuần có 1 ep trời ơi (
Thanks subteam làm phim, nhưng tớ có một ý kiến nho nhỏ là các bạn sub thống nhất cách xưng hô của các nhân vật với ạ, như Kanata với Sakurai lúc thì dịch là cậu - tôi, lúc lại dịch cô - tôi (cô - tôi hợp lý vì nhóc kém tuổi mà)
Còn Chiakia với Sakurai dịch là cậu - mình, trong khi Kaede vs Sakurai lại là chị - em
Đấy, mình có ý kiến nho nhỏ vậy thôi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 10:44:04 | Xem tất
cảm ơn bạn nhen sub làm việc tận tâm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-8-2016 17:50:14 | Xem tất
Ôi, phim này làm sub nhanh thế, hình như tối qua mới chiếu tập 4 nè, bữa giờ tối thứ 2 đang theo phim này mà coi chỉ hiểu cốt truyện chứ không hiểu cặn kẽ cho lắm. THank subteam nhiều!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 09:53:13 | Xem tất
Ôi Kento, đẹp trai quá, mong rằng anh cải thiện được diễn suất nữa. Nữ chính thì khỏi bàn, siêu xinh, siêu dễ thương. Hóng từng ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 13:13:35 | Xem tất
phim quá dễ thương lun>_< hóng tập mới từng ngày!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 13:31:26 | Xem tất
van rat thich em kento..nhung lai mong misaki den voi chiaki co...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2016 19:49:44 | Xem tất
Mình mới down xong tập 1, phim rất dễ thương.
Mình rất thích thể loại shoujo như vậy, nó nhẹ nhàng mà rất tình cảm
Mong các add đừng drop bộ này nha

Bình luận

hehehehehe cám ơn subteam, nghe xong mừng hết lớn ^^ ... Mình sẽ ăn dằm nằm dề ở topic này luôn =)))  Đăng lúc 5-8-2016 07:42 PM
Phim mình làm sẽ theo hết, ko drop nhaaaaaa  Đăng lúc 4-8-2016 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách