Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Sukina Hito ga Iru Koto/ Ai Đó Để Yêu Thương: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-8-2016 00:09:11 | Xem tất
Chuyên mục hỏi ngu: 9h tối thứ 2 là chiếu bên Nhật hay có sub vậy mấy chị?

Bình luận

Là bên Nhật chiếu đó bạn  Đăng lúc 10-8-2016 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 15:28:19 | Xem tất
trùi ui em hem biết phải làm sao, phim hay quá nhưng không muốn bị chết chìm trong hố nên cứ thấp thỏm đi ra ngóng vào trông như này (
thích bạn Kento quá, kiểu mặt ngu ngu dễ thương đúng gu mình luôn ) mỗi lần nhìn ẻm là trái tim lại bồi hồi xao xuyến =)
nữ chính thì khỏi bàn rồi, cũng xinh đúng style mình yêu, tóm lại dàn diễn viên không chê được, nhìn nữ chính xong chỉ ước có một ngày người tôi được mặc gì cũng xinh như ẻm )))
tóm lại là đang bị bâng khuâng đứng giữa hai dòng nước, chọn xem rồi mòn mỏi chờ đợi hay chọn đợi một thể rồi xem, khổ quá cơ
cám ơn subteam nhé, chúc các bạn sức khoẻ để có phim đều cho bọn mình ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 21:49:58 | Xem tất
Phim lâu ra quá, chờ mỏi mắt
Lâu lâu mới thấy kento và shohei
Mirei trong phim này gầy quá, đc như trong phim "không còn là nữ chính" thì xinh hoàn hảo rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2016 17:34:15 | Xem tất
Cuối tập 4 Kanata đã bảo Misaki đừng đi xem bắn pháo hoa rồi haha
Nhưng mà càng xem càng nhiều ẩn số quá, cả chuyện người yêu cũ của Chiaki.
Rồi cô gái hợp màu trắng (theo lời Toma ) tìm anh trai.
Hóng ep5 tiếp thôi.
À mà Kento đen quá chài ơi )))

Bình luận

đúng rùi, là Chiaki ^^  Đăng lúc 19-8-2016 09:39 PM
À ý bạn là Chiaki ấy à :D.  Đăng lúc 19-8-2016 09:33 PM
hình như Misaki không phải anh của Kanata và Toma ^^  Đăng lúc 18-8-2016 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2016 20:15:39 | Xem tất
Trời ơi phim dễ thương quá chừng luôn, dàn diễn viên đẹp khỏi bàn, Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2016 18:28:15 Từ di động | Xem tất
Hồi trước hóng phim Hàn đã thấy đau khổ lắm rồi, vì 1 tuần có 2 tập thoy. Vậy mà lỡ xem phim này, nghiện điên cuồng, cơ mà mỗi tuần có 1 tập thôi. Sống làm sau nỗi ;(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2016 23:11:48 | Xem tất
Kiểu phim như thế này đúng loại mình thích ! Mới có 4 tập thôi cày nhanh nào ! Cám ơn subteam nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2016 23:34:18 Từ di động | Xem tất
Thích Kanata kinh khủng TvT mong nhân vật này không phải chịu cảnh độc thân một mình cuối phim. Mặc dù Kanto đóng lạnh lùng cool ngầu như thế nhưng nhiều lúc tui lại thấy mặt ổng đần đần, nhìn đáng yêu chết mất :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2016 15:07:30 | Xem tất
Xem phim cảm giác như quay lại thời xưa đọc manga shouju ấy các bạn ạ ))

Được cái mọi thứ trong phim từ bối cảnh, câu chuyện, tạo hình nhân vật... đều giống manga, anime nên tạo cho mình biết bao hứng thú xem phim ấy.

Xem xong tập 4 thấy tội cho Kento quá, chắc nữ chính và anh Chiaki đến với nhau mất thôi, nhưng xem xong tập 5 em lại có thêm sức gió đẩy thuyền Kento bay cao bay xa hơn rồi )

Nhưng phim Nhật ấy mà, có đến với nhau thật chắc cũng phải tập 9, tập 10 nhé, các chị em cứ chờ đi kkkk

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mintri + 5 Tớ nghĩ chắc đến với Kento thôi :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2016 13:44:48 | Xem tất
Lâu lâu rồi mới tìm được một bộ phim Nhật mà mình có hứng để xem. Phim Nhật giờ hiếm phim hay quá, hay là tại mình khó tính chăng?!?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách