Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Fantastic Beasts And Where To Find Them - Sinh Vật Huyền Bí Và Nơi Tìm Ra Chúng | Vietsub HD+FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-8-2017 19:51:45 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem nam chính cứ ngơ ngẩn với sao sao vậy đó, lúc đầu xem thấy không hợp mắt cho lắm
xem về sau thấy nội dung tình tiết phim cũng khá ổn, thích cặp phụ, đôi em gái.  Phù thủy chị gái thì yếu đuối với hơi mờ nhat. Nc là thanks phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-8-2017 20:31:26 | Chỉ xem của tác giả
ông nam chính kiểu diễn 1 màu ghê, không thoát được cái bóng của Cô gâi Đan Mạch hay sao á. Nhưng công nhận phim hay.
DTác giả đạo diễn nghĩ ra được mấy con vật độc chiêu ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-8-2017 16:32:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bộ này là anh em họ hàng xa của Harry Potter nè phải down về xem thôi cũng nói về thế giới phép thuật. Xem trailer thật là mãn nhãn, nhất là hình ảnh về các con quái thú thật là lạ kỳ và đa dạng. Nhưng trong đó đặc biệt nhất là chiếc vali kỳ lạ của nam nhân vật chính hình như anh ta sống trong vali của mình thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-8-2017 15:12:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem ngoài rạp rồi mà vẫn chờ sub mãi,
tại xem 1 lần chưa đủ thấm,
thanks subteam nhiều lắm ạ <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-9-2017 00:37:28 | Chỉ xem của tác giả
Đã rất lâu rồi kể từ khi mình đọc xong trọn bộ và xem đủ các phần phim của Harry Potter, chắc phải tầm 6 năm rồi ấy. Harry Potter không phải là bộ truyện gối đầu giường của mình, nhưng nói thật khi đọc truyện vô cùng thán phục về cách xây dựng cốt truyện và việc phân tán rồi dần ghép các manh mối lại thành một câu chuyện hoàn chỉnh của cô J.K. Rowling. Vì vậy mình cực kỳ mong chờ Fantastic Beasts từ lúc phim tung ra những đoạn trailer nhá hàng đầu tiên, nhưng cuối cùng vì bận quá không thể ra rạp xem được, cũng may trên kites đã có rồi ^^
Về review phim, nói thật là bộ phim này rất thỏa mãn mình, nội dung ổn, kết không đầu voi đuôi chuột, các nhân vật đều được khắc họa rất rõ nét. Trong các sinh vật huyền bí xuất hiện trong phim, mình thích nhất bé Thunderbird, mỗi lần bé đập cánh là triệu hồi sấm sét siêu ngầu luôn ToT Còn về nhân vật, chắc hơi khác người nhưng mình thích vai Percival Graves của chú Colin Farrell đóng cực kỳ, siêu man siêu ngầu dù chú là phản diện ( (btw mình là fans của couple ngược luyến Graves x Credence đây :3)
Ngoài ra mình còn là fans của chú Johnny Depp nữa (fans cuồng từ loạt phim Pirates of the Caribbean lận), nên dù chú chỉ xuất hiện có vài giây nhưng mình vẫn siêu hóng phần 2 của Fantastic Beasts, không thể chờ được để xem couple yêu hận tình thù Grindelwald và Dumbledore huhu ;;v;;
Lảm nhảm nhiêu đây thôi, cuối cùng cho mình gửi lời cảm ơn đến đội ngũ subteam E-Zone của Kites.vn nha, thật sự cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã đem đến một bản sub chất lượng thế này ❤
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-9-2017 10:11:57 | Chỉ xem của tác giả
mấy phim chuyển thể từ tiểu thuyết của J.K.Rowling luôn có cái gì đó thú vị, kiểu như bí ẩn xen chút hài hước
xem phim này thích Queenie dã man
hóng mấy phần sau, thanks subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-9-2017 14:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Vì chưa coi được đoạn hết ở rạp. Nên hóng lắm. Thanks Ad !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-9-2017 12:58:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này nếu ai k xem và biết HP thì chắc sẽ thấy hơi nhạt và k cao trào mấy
nhưng vs PH như mình thì kiểu sống lại tuổi thơ ý
xem đi xem lại thì lại phát hiện thêm nhiều chi tiết hay, thanks Kites đã sub ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-9-2017 22:41:55 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu mình không định xem phim này đâu, vì những phim ăn theo thường không ấn tượng.
Xem rồi lại thấy nó hay quá )
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-9-2017 15:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra phim này cũng kén người xem, đối với mình thì cảm thấy hay
Thanks Subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao