Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2016] Doctor Strange - Phù Thủy Tối Thượng | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-3-2017 22:13:14 | Xem tất
phim hay lắm ạ, đặc biệt thích cái áo choàng siêu nhân, vậy là lại có một siêu anh hùng và một viên đá xuất hiện, cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2017 22:57:24 | Xem tất
Benedict của mị
Đợt phim mới ra còn tí tởn đi xem một mềnh, tuy phim còn chưa làm nổi bật được phép thuật bá cháy của Bác sĩ Trang đồng thời villian còn không được bằng một góc của truyện cơ mà mỗi phút lên hình của Ben đều là chân ái. Mỗi lần cái giọng nước Anh đặc trưng của Ben cất lên là một lên con tym fangirl thổn thức <3
Thanks st nhiều lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2017 00:55:15 | Xem tất
Trùi ui thích từ hồi nó mới phát trailer kìa, giờ cũng đã được xem. cảm ơn SUBTEAM nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2017 23:18:50 | Xem tất
Phim này có đi coi ở rạp rồi, định đi lần 2 mà không có thời gian. Nay thấy subteam làm mà mừng rơi nước mắt ( Cuối cùng cũng được coi lại Cảm ơn subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2017 11:28:07 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhoa
Thấy có sub ở mấy trang khác nhưng nhất quyết phải đợi bản của kites mới down về xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 12:14:53 | Xem tất
Ôi trời! Đợi mãi thì nhà mình cũng ra sub rồi

Quất ngay và luôn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2017 09:27:21 | Xem tất
Lần mò khắp nơi mới thấy Kites cũng đã làm vietsub phim này >.<
Mấy lần chỉ là vô tình mình xem được trailer mà thích quá.
Ra rạp thì không có thời gian
Chân thành cảm ơn Kites ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2017 20:21:34 | Xem tất
phim rất hay, sub rất tuyệt
thích cái áo choàng nhất phim, hóng phần tiếp theo
thanks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2017 23:42:21 | Xem tất
Nhớ hồi phim mới ra rạp, mình vốn cũng không định đi xem vì vũ trụ Marvel mình chỉ quan tâm Iron Man và bé Nhện nhọ thôi (trừ loạt phim Amazing, vì mình là fans cuồng bản cũ của Tobey, giờ thêm fans cuồng của bé Nhện chuchoe đáng yêu của Tom nữa). Nhưng rồi một hôm vô tình xem được trailer của Phù thủy tối thượng, mình bị cuồng ngay cảnh các tòa nhà biến đổi một cách siêu-cấp-ảo-diệu và đẹp mắt trong cảnh chiến đấu của Thượng Cổ Tôn Giả - The Ancient One với Kaecilius, và đây cũng là nhân vật mình thích nhất phim luôn ToT
Thật ra trong nguyên tác Marvel, Thượng Cổ Tôn Giả là một người đàn ông cơ, nhưng cô Tailda Swinton đóng quá đạt luôn nên mình có hứng thú với phim từ hồi nào không hay, và mình đã quyết định ra rạp xem ngay lúc đó luôn cho nóng.
Khi xem xong mình cực kỳ mãn nhãn, các diễn viên đóng tốt, quá hợp vai, kỹ xảo siêu hoành tráng, nhiều chỗ hài hước, kịch bản khá tốt (chỉ có khúc cuối hơi bị dễ dàng quá, mình đã mong là có 1 trận ra trò giữa Dr.Strange và Dormammu, nhưng biết đâu ở phần 2 sẽ có thì sao :3 ), à còn cả phần after-credit siêu bựa nữa, mình cứ tò mò đoán thử xem ai sẽ xuất hiện ở phần này và ko ngờ lại là xxxx (e hèm, mình ko spoil đâu nà :v)
Và tèn ten, dù đã ra rạp xem nhưng giờ mình vẫn muốn xem lại bản vietsub một lần nữa nè (vì lỡ mê phần hiệu ứng kỹ xảo quá đó), và vẫn hay như lúc mình xem rạp :v
Thật sự cảm ơn đội ngũ subteam của kites rất rất rất nhiều luôn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2018 03:09:42 | Xem tất
xem phim này cứ thấy ảo ảo sao á ))) bài học rút ra từ phim này là không có cái gì là chân chính thanh cao sạch sẽ hết cả. Đằng sau đó đều có 1 điều đen tối bị giấu kín ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách