Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Dame na Watashi ni Koishite Kudasai / Hãy Yêu Em, Đứa Vô Dụng Này! - Kyoko Fukada, Dean Fujioka, Shohei Miura | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-5-2016 12:03:27 | Chỉ xem của tác giả
chỉ còn có 3 tập nữa thôi là hết rồi, ủng hộ hết mình ạ, phim hay quá,  nhưng mà k bít tình cảm của sếp thế nào, mình cũng thương chị AKIRA, sau này chị ấy thành đôi với anh kia cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-6-2016 17:02:52 | Chỉ xem của tác giả
Bấn loạn vì cái phim này ^^
Mình thấy phim vừa dễ thương vừa nhẹ nhàng, nữ chính có những biểu cảm nhìn đáng yêu chịu không nổi luôn.
Lâu rồi mới thấy anh Dean đóng phim lại Càng nhìn càng thấy đẹp trai quá chừng.
Phim này stylish quần áo cũng đẹp nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-6-2016 19:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Hii coi phim này trên Zing TV, rất là yêu chủ nhiệm với nét lạnh lùng truyền thống của trai Nhật trong các bộ Manga đã từng yêu thích, còn chị nữ chính thì rất xinh, đúng nét nhiệt tình và ngây thơ chuẩn của các nữ chính luôn. Tuy là hơi khờ nhưng rất tin vào lòng tốt của con người vì chị luôn có 1 gia đình tuyệt vời và yêu thương chị đằng sau hỗ trợ, luôn chăm chỉ làm việc hết mình và cuối cùng thì sau bao nhiu vất vả lại được bù đắp bởi 1 tình yêu nhẹ nhàng đến lúc nào ko hay với Đại Boss - Chủ nhiệm của cô.
Phim này các nhân vật đều rất dễ thương, không ai là quá đáng ghét hết.
Nhẹ nhàng nè, xem xong lại ước có thể đi làm với 1 anh boss khó tính mà chu đáo như chủ nhiệm ngay  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-6-2016 21:53:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái film này, thấy trẻ ra bao nhiêu.
Mặc dù ngoài đời bây giờ chả ai như bạn nữ chính, mà cũng chả ai tốt như anh nam chính.
Cơ mà lên film thì nó phải màu hồng thôi.

Phim có dàn diễn viên đẹp quá.
Cả nam và nữ đều đẹp.
Biểu cảm nữ chính kute.
May mà chị ý gặp dc anh đầu bếp.
Đúng là nồi nào úp vung nấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-6-2016 21:21:56 | Chỉ xem của tác giả
ôi lúc mới nhìn poster chính em đã thấy như kiểu hai anh chị từ manga bước ra vậy. Chắc đây là một trong những bộ chuyển thể có tạo hình giống trong truyện nhất. Truyện e đọc cũng lâu rồi nhưng bị drop bây h vừa có nhóm nhận làm tiếp. Đọc truyện em thấy nữ chính đúng kiểu bựa bựa nhất đoạn đầu hẹn hò với tên sinh viên, thấy bả đúng kiểu vô dụng... -.- à thực ra xem tập đầu phim xong vẫn thấy vầy... nhưng xem tiếp vài tập thấy khá dễ thương còn xinh nữa Còn anh sếp thì thôi quá chuẩn nam chính shoujo rồi hóng các tập tiếp ạ
cảm ơn subteam ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-6-2016 21:46:05 | Chỉ xem của tác giả
hóng bộ này kinh khủng khiếp! dàn zai xênh gới đệp là mún bay véo véo vào down rồi!
subteam vất vả rồi! tks subteam
với lại thích down hàng của nhà mình làm hơn! chuẩn phết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-6-2016 12:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thích chị nữ chính và anh nam chính. Hai người nhìn đẹp đôi quá trời luôn. Kết cặp đôi này nhưng tiết tấu lúc đầu chậm quá. Anh nam chính thì quá chung thủy còn chị nữ chính quá ngốc. Lần đầu tiên xem thể loại tình cảm như vậy.
Công nhận anh Dean nhìn đẹp trai nhìn càng lâu càng thấy thích và cả anh nam phụ nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-6-2016 00:47:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thấy tình cảm của nam chính có vẻ tiến triển chậm còn 1 tập nữa là hết rồi nhưng vẫn không cảm nhận được tình cảm của nam chính, coi tập 9 lúc shibata ra khỏi nhà mà khóc theo luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-6-2016 22:58:13 | Chỉ xem của tác giả
nhocmuadong gửi lúc 21-6-2016 12:47 AM
Thấy tình cảm của nam chính có vẻ tiến triển chậm còn 1 tập nữa là hết rồi nhưng v ...

chuẩn đấy, thấy anh ý dửng dưng lắm cơ, làm tớ hóng hớt đến tập 10 quá, xem anh ý bày tỏ tình cảm thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-6-2016 23:00:32 | Chỉ xem của tác giả
nhocmuadong gửi lúc 21-6-2016 12:47 AM
Thấy tình cảm của nam chính có vẻ tiến triển chậm còn 1 tập nữa là hết rồi nhưng v ...

chuẩn đấy, thấy anh ý dửng dưng lắm cơ, làm tớ hóng hớt đến tập 10 quá, xem anh ý bày tỏ tình cảm thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách