Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Captain America: Civil War - Nội Chiến - Chris Evans, Robert Downey Jr., Scarlett Johansson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-10-2016 20:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù không quá thích vụ chia phe này, cơ mà phải nói là nội chiến hoành tráng không kém ngoại chiến ah~ Mình thì thích phe Tony hơn tí xíu, tại chỉ cần có Tony với Spiderman là cười đủ
Mong chờ HD của kites mãi. Cảm ơn subteam nhiều nhiều ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-10-2016 12:24:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Luôn chờ hàng của Subteam mới coi  Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-10-2016 15:30:13 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Sub team và Kites ạ !!!
Bộ phim rất hay, mong là sẽ sớm có phần tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-11-2016 19:55:52 | Chỉ xem của tác giả
Lúc phim ra rạp không xem được, bây giờ nhờ subteam làm mà em mới được xem! Phim hay thật, đúng chất thể loại Siêu anh hùng luôn! Cơ mà xem vẫn thấy anh Cap được buff ghê quá, anh có cái khiên thôi mà cũng bá voãi ra! Tội anh Sắt thiệt chứ, cảm giác như mình anh gánh team ấy! T.T Anh Vision mạnh mà bị gái làm ảnh hưởng mất tiêu, BlackWidow thì lại âm thầm chọn anh Cap, Nhện nhọ với Rhoder thì sức cũng không bao nhiêu, BlackPanther lại chỉ quất mỗi Bucky.. T.T Cuối phim tưởng đâu bị cái khiên cắm vào là anh Sắt ra đi luôn chứ May là cuối cùng mọi chuyện cũng tạm ổn! <3 Thanks subteam lắm ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-11-2016 13:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Vụ chia bè chia phái r hashtag team này team kia đúng là max nửa mùa, mặc dù biết đoàn làm phim vận động như vậy ) Kể cả k có cái Civil war này thì mình cũng team Tôn bụng bự bất kể bố đúng hay sai. Không hề thích kiểu mọi ng ship Tony với Cap nọ kia vì mình căn bản vốn chả ưa Cap, thôi thì xong phần này anh đi theo ai cũng kệ cm anh, chỉ k thích cái cách mọi ng nói anh về với bồ cũ mà bỏ rơi vợ, vốn dĩ 2 ng cũng là gì của nhau đ đâu )) Xem xong phần này k ghét Cap, cũng k ghét Buc, mà sao ghét mụ SW kinh khủng, ghét lây sang cả thằng Vision, avenger 2 mạnh bn phần này phế bấy nhiêu, đi theo gái cm đi r trả lại J cho bố =[[[[[[
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 6-11-2016 17:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này đúng là tập trung về cuộc nội chiến của đội Avenger chứ đâu có tập trung vào Captain America gì đâu. Trong cuộc chiến này mình không biết là Stark và Captain ai đúng ai sai cả, vì ai cũng nghĩ mình đúng cả. Nhưng xem các người anh hùng này với siêu năng lực đánh nhau thì đã mắt thật. Trong phần này có xuất hiện thêm nhiều người anh hùng mới, đặc biệt là Spider man và Ant man hai nhân vật này hài hước gần chết. Hy vọng phần tiếp theo đội Avenger đoàn kết lại được với nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-11-2016 11:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Sub team và Kites.vn.
Phim thực sự rất cuốn hút.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-11-2016 00:08:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem 3D sướng hết cả con người , căng đét, nhất là quả thằng Cap nó tóm máy bay ), người đâu mà đẹp trai thế không biết. Lại được thằng Spi như ngơ ngẩn ). Mong phần sau quá, fim của Marvel fim nào cũng hay (trừ cái fim galaxy gì đấy không thích)... xem cảnh đánh nhau sướng cả mắt, mỗi tội thương ông bạn của tony bị gãy chân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 13-11-2016 09:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Ui, mình cũng mê nhất đoạn Cap trên sân thượng tóm máy bay Đi xem mà mắt mũi trợn hết lên nhìn, ko chớp mắt. Giờ thấy subteam có phải down về xem ngay. always #teamCap vì Chris Evans đẹp trai ngoài sức tưởng tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-11-2016 23:06:47 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều, giờ có link down rồi,cảm ơn cả nhà nhiều nạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách