Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Captain America: Civil War - Nội Chiến - Chris Evans, Robert Downey Jr., Scarlett Johansson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-10-2016 21:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Mong phim này mãi, giờ cũng có ngày được down.
Rất thích sub của Kites. Cám ơn các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-10-2016 23:31:12 | Chỉ xem của tác giả
xem trên rạp rồi, nhưng vẫn thích down về coi lại. tks kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-10-2016 23:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeahhh, mặc dù đã coi rạp nhưng vẫn hóng sub, vui quá đi
Lại được ngắm anh Bucky roài!!

Cám ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-10-2016 11:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có sub rồi. Lúc trước chiếu rạp mà chưa xem được. Nghe nói phim hay lắm
Cám ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-10-2016 19:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước có ra rạp xem rồi. Phim hay và giờ thì thấy sub của Kites nên kéo về xem lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-10-2016 11:28:53 | Chỉ xem của tác giả
đợi biết bao lâu hixx
giờ mị sẽ download lại 2 phần đầu The first avenger và The winter soldier.
Sau đó mị sẽ xem 1 lượt 3 phim lun muahaha
cám ơn subteam
mãi yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-10-2016 19:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mãi Ahihi, cám ơn subteam nhiều lắm Nhất quyết không chịu xem onl mà chỉ chờ bản của sub team thôi á :">

Giờ chờ Batman v Superman với Suicide Squad nữa thôi là tuyệt vời ông mặt trời :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-10-2016 19:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã xem ở rạp rồi cơ mà nhà mình có vietsub là vẫn cứ phải down cho bằng bạn bằng bè.
Cám ơn các bạn đã làm sub nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-10-2016 02:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình là một fan của phim hành động, đặc biệt rất thích Chris Evans và Jeremy Renner. Tuy mình chỉ thích Bộ tứ siêu đẳng và Captain America series của ảnh thôi nhưng những pha hành động của ảnh hài hước nhưng cũng mãn nhãn cho fan phim hành động. Nhờ có subteam của Kites mà mình có đủ 3 phần HD của CA, nó an ủi "tâm hồn" mình nhiều lắm.
Mình vừa coi xong CA phần 3, nhưng mình nghĩ lẽ ra phần này nên thuộc về Avengers thì hơn. Vì nó đâu tập trung về Captain như 2 phần đầu? Chính ra mình thích phần 1 hơn cả, phần 2 tuy không thích bằng nhưng chủ yếu vẫn là về Captain, nhưng phần 3 thì nội dung hơi bị loãng nhỉ? Không biết fan của Marvel thế nào chứ mình không thích toàn quân ta đấu nhau đâu. Đặc biệt đoạn ở sân bay ý, bình thường là bạn bè thấu hiểu nhau, còn là mẹ đỡ đầu (Scarlett Johansson) cho con trai vậy mà lại đi đấu nhau? Cảm giác lúc coi đoạn này là không biết nên ủng hộ ai nữa ~@@~ Ah, mà hình như Vision có tình cảm với Wanda (?!) vậy mà lại ở 2 đầu chiến tuyến sao? Haizzz, nói chung mình thích quân ta đoàn kết đánh bọn HYDRA hơn là quay đầu oánh nhau.
Klq: Người Nhện trong phim còn trẻ con quá, nhưng vẫn lắm mồm như mọi phiên bản Dì May thì hot thôi rồi, không phải tự nhiên mà Tony lại super sexy như thế Mừng cho cu cậu đã có đèn laze mới Hóng Amazing Spiderman 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-10-2016 19:53:15 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có phim này rồi.
Cảm ơn subteam.
Chờ phim này lâu lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách