Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[2016] [BL OVA] Super Lovers SS02 - Vietsub E10 END Completed!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-5-2016 23:36:15 | Xem tất
chờ hoài, chờ mãi, chờ cổ dài lêu ngêu, mong chờ diễn biến của haru và ren khi 2 bạn ý lớn quá đi, có cảm giác như ren nội tâm càng ngày càng phức tạp, lúc nào cũng suy nghĩ gì đó. Chưa kể 2 bạn ý kiss nhau rất chi là tự nhiên, không kể ở nhà hay ở trường nữa chớ , hóng...hóng quá đi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2016 08:10:13 | Xem tất
Phim dễ thương quá xá
Mình bị thích bạn Ren, cái mặt lạnh như tiền mà thấy cưng đâu à
Hóng các ep sau của phim
Subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2016 23:32:22 | Xem tất
Bộ này xem được 1 tập đầu anime lập tức bổ nhào đi tìm manga đọc, mà đau lòng quá, hình như cũng chỉ mới ra hơn 20 chap chứ không nói đến hoàn. Công nhận bộ anime này hoàn hảo, hình vẽ nhân vật hay đồ ăn, cảnh sắc long lanh, lấp lánh luôn.
Nhìn Haru ấy, trội ôi, mặc dầu là fangirl hẳn hoi mà k khỏi rú lên vào khao khát, đẹp trai lóe cả mắt. Haru chuẩn soái ca của lòng mị: ôn nhu, ngọt ngào, chiều chuộng, hâm hâm chút tuy hơi chậm tiêu; mà cũng có thể Haru k chậm tiêu, chỉ là k dám đối diện thẳng thắn với tình cảm của mình thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2016 09:07:09 | Xem tất
Mình hay bị xóa bài – không buồn hay giận dù đã có lý do xóa bài nhưng thấy cứ sao sao ấy.
Đôi khi khiến cho mình hơi nản tí và cảm giác không muốn post bài nữa – nhưng rồi vẫn cứ post vậy... vì phim này hay hay ..

Sau tập 8 thì mình đang tự hỏi: hình như Ren đã nhận chân ra được tình cảm mà Haru đang dành cho mình nên anh-bé này mới chủ động có những hành vi "mới" với Haru Chan chăng?
Chắc là vậy, hy vọng những tập sau tình cảm này sẽ phát triển lên một bước mới ..

Cũng mong Sub Team có nhiều sức khỏe, nhanh ra các tập kế tiếp cho mọi người thưởng thức nhé
Cảm ơn Sub Team nhiều ơi là nhiều.

Bình luận

bạn bị del bài ở đâu? nếu một post bị del là do đã vi phạm nội quy nhé. Vd như bài viết quá ngắn.  Đăng lúc 1-6-2016 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2016 09:50:01 | Xem tất
chuotpt3 gửi lúc 1-6-2016 09:07 AM
Mình hay bị xóa bài – không buồn hay giận dù đã có lý do xóa bài nhưng thấy cứ sao ...

Dạ, có thông báo delete bài của mình – mình cũng đã nói là không giận chi cả – cái post của mình có link youtube – mình cũng ghi nhận là trước khi có vietsub thì mình xem engsub để học thêm tiếng Anh thôi, nhưng vẫn bị delete!!!
Nhưng không sao cả bạn ạ – nên mình mới nói không buồn mà

Bình luận

Ừ bạn, lý do ghi quá rõ ràng rồi đó :)  Đăng lúc 2-6-2016 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2016 23:26:43 | Xem tất
Lão Haru đủ "biến thái" ghê ấy.
Coi muốn cười rớt hàm với anh em nhà này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2016 10:09:23 | Xem tất
chuotpt3 gửi lúc 2-6-2016 09:50 AM
Dạ, có thông báo delete bài của mình – mình cũng đã nói là không giận chi cả – c ...

Hi hi hi .. dạ...
Có Sub tiếng Anh thì có thể học thêm các từ tiếng Anh nữa cũng tốt.
Nhưng nếu cố gắng chờ được SubTeam thì vẫn tốt hơn bạn ạ!!!

Mà mình cũng không post nữa – vì bị xóa bài có lý do rồi – nên sẽ tiếng Anh xem từ site khác.
Với lại không có VietSub của Sub Team thì đúng là đôi khi không hiểu lắm các Nhân vật muốn nói gì .. Hi hi hi ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-6-2016 11:35:28 | Xem tất
Vậy là tập 10 này đã kết thúc Season 1 của phim với kết thúc mở cho mọi người tha hồ đoán xem Ren có phải rời khỏi Haru để sang Thụy Sỹ không?
Thương bé Ren vói những câu nói đơn giản nhưng sâu sắc
Thương Haru yêu chiều Ren dù có bị đánh, đá, cạp, cắn ... thậm chí cả bị đấm ..

Không rõ lịch tuần sau có chiếu tiếp tục Season 2 không nhỉ Sub Team ơi???

Lại tiếp tục lót dép hóng nữa rồi!!! Hi hi hi

Cảm ơn Sub Team vô vàn nhé!

Bình luận

Bạn ơi ss2 theo lịch là 2017 mới chiếu nhé ^^  Đăng lúc 11-6-2016 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2016 19:48:23 | Xem tất
chuotpt3 gửi lúc 10-6-2016 11:35 AM
Vậy là tập 10 này đã kết thúc Season 1 của phim với kết thúc mở cho mọi người tha h ...

Dạ, sau khi post xong bài này thì mình mới hay là SS2 sang đầu năm tới mới có ..
Hơi lâu nhỉ – mong là SS2 sẽ kịch tính và hay hơn SS1 ...

Cảm ơn bạn nhiều ơi là nhiều nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2016 12:34:58 | Xem tất
đã qua 1 vài tuần từ ngày hết ss1, nhớ lại mà đau tim quá
mạch phim vẫn đang tiến triển đều đều vậy mà nhà đài cắt ngang cái rụp
thui thì đành lặn lội diễn đàn đọc tin cho đỡ nhớ, bớt mong chờ ss2
chuyện tình của Ren vs Haru mới chỉ bắt đầu thui mà, chứ trước đó Ren hẵng còn yêu Haru theo kiểu tình đồng chí mà huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách