Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Wolf Totem/ Tô Tem Sói/ 狼图腾/ Phùng Thiệu Phong, Đậu Kiêu/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-4-2015 22:43:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóng sub của phim! Đọc comt của mấy bạn bên trên, thì phim này dựng luôn theo cuốn Totem Sói hồi trước mình đã được đọc rồi, vậy thì hay quá . Thảo nguyên, đại mạc, sói tru mặt trăng... toàn là những hình ảnh đầy huyền bí và ma thuật . Xem trailer thấy cảnh phim đẹp quá, mình chỉ thắc mắc là sói trong phim toàn là hàng xịn phải không hay là kĩ xảo? Vì nhìn thật quá, nhưng sói vốn khó thuần hóa, sao quay phim được như kia nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-4-2015 21:10:55 | Chỉ xem của tác giả
hay quá
ko ngờ truyện này đã làm thành phim
down ngay về coi 30/4 mới được, thanks subteam lắm lắm)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-5-2015 10:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay lắm Hồi đó nghe đọc trên đài cảm động rưng rưng ruh, hên đi hội sách hốt liền.
Tin chú Phùng Thiệu Phong lắm nhé Vai Trần Trận hổng dễ đóng đâu, hy vọng lên phim sẽ diễn tả đc hết cái thần của nhân vật.
Hóng cả mấy em sói nữa chúng nó đáng yêu mà kiêu hùng lắm ah.

ST ơi, đợi hàng hot nhé!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-6-2015 01:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệt vời. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-6-2015 17:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thấy như đang xem phim kênh khoa học về cuộc sống của bầy sói trong thảo nguyên.
Nhờ đó mà mình có thêm nhiều hiểu biết hơn về cuộc sống của người dân tộc Mông họ chăn nuôi cừu và tìm cách chung sống với thiên nhiên.
Tuy nhiên càng xem phim càng thấy con người thật tàn ác dã man, ăn hết thức ăn mà sói săn được còn tìm đến hang của nó và giết con của nó nữa. Đặc biệt là ông chủ nhiệm Bao đã gây ra mối hiềm khích giữa sói và người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-6-2015 08:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi rút cục thì cũng đã ra lò.
Đọc truyện cuốn hút lắm, tuy nhiên sau khi tìm hiểu thì thấy bảo truyện này không đúng với thực tế phong tục của người Mông Cổ, cũng không đúng với tập quán sinh sống của loài sói.
Tóm lại là vẫn phải xem xem rút cục thì truyện thành phim như thế nào.
Cảm ơn Sub team!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-6-2015 10:23:55 | Chỉ xem của tác giả
hồi cấp 3 thấy bọn bạn đọc truyện này dữ lắm, giờ lại thành phim rồi. Có Phùng thiệu phong thì chắc xem cũng được, không thì xem thì phí lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-6-2015 22:15:58 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy Đậu Kiêu là bay vào liền
Không biết phim có nộ dung ntn nhưng cứ hóng trước đã
Hy vọng sớm có phim và phim hay. Thích Đậu Kiêu lắm lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-7-2015 10:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Quá hóng luôn.Trailer cực ấn tương câu chuyện về loài sói hay những ám ảnh về con người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-7-2015 23:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một phim rất hay, nó thực sự cuốn hút tôi ngay từ đầu. PTP diễn đạt quá giỏi, có thể nói là xuất sắc. Xem xong mới thấy không hiểu tại sao nhà làm phim có thể quay được cảnh bầy sói như vậy. Rất mong được xem BTS nhưnng tiếc là không có.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách