Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[2015] Wasurenai to Chikatta Boku ga Ita/ Mãi không quên: Nijiro Murakami, Akari Hayami | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2016 21:43:08 | Xem tất
Bạn nữ chính thần thái cứ kiểu thơ thẩn mơ màng, kiểu khó gây cảm tình sao sao ý.
Mong là HE <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2016 13:27:09 | Xem tất
Một câu chuyện kỳ lạ về cô gái Azusa. Mọi người ai cũng đều quên cô ấy cả. Nhưng không phải tất cả mọi người, Takashi là một người đặc biệt trong số đó khi cậu vẫn còn nhớ Azusa.
Tuy nhiên dần dần cậu phải nỗ lực rất nhiều để duy trì ký ức về cô. Xem đến phần cuối phim mới biết khi Takashi lái xe đạp đụng vào Azusa không phải là lần đầu tiên mà họ gặp nhau, thì ra Takashi đã quên mất Azusa rồi, phim kết thúc với một nỗi niềm day dứt của Takashi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 10:38:55 | Xem tất
Đúng là phim Nhật. lúc nào xem xong cũng đầy ám ảnh. Xem xong rồi lại tự hỏi bản thân liệu 1 ngày nào đó mình cũng bị tất cả mọi người quên lãng như Azusa thì sẽ ra sao, sẽ đau đớn đến nhường nào. Dù sao cũng có 1 khoảng thời gian ngắn ngũi Takashi đã nhớ về cô bé và 2 người đã lại được ở bên nhau, yêu nhau.
Luôn có 1 lời khuyên là phải kiên nhẫn nếu muốn xem phim Nhật <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 09:18:05 | Xem tất
Diễn viên quá tuyệt trai tài gái sắc đẹp lung linh issssssi
nghe bối cảnh câu truyện có vẻ thú vị và kỳ bí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 11:10:39 | Xem tất
Hình như trước đây mình có xem một manga nội dung như thế này rồi
Mình thấy nội dung khá lạ và hấp dẫn
Diễn viên lại ưa nhìn
Mình mong là phim sẽ không kết thúc buồn
Mong được xem nhiều movie như thế này nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 16:00:02 | Xem tất
Kết OE
Azusa xinh quá. Phim Nhật đặc trưng, phim buồn, thước phim quay đẹp. Nội dung không có nhiều tình tiết, hầu như chỉ xoay quanh nhân vật.
Lúc đầu mình khá chú ý các pos của phim.
Cảm ơn ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 19:38:48 | Xem tất
Lâu rồi mới t trở lại xem phim Nhật.
Lúc đầu xem phim t cứ nghĩ là chỉ có mình Takashi nhìn thấy Azusa nên Azusa mới thường xuất hiện khi Takashi ở một mình, nhưng hóa ra trật lất =)
Nhưng không hiểu sao t thích cái kết này, mặc dù nó chẳng hề happy tí nào.
Có những thứ ta chẳng thế nào làm chủ hay thay đổi được. ;3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 19:37:06 | Xem tất
Thấy giới thiệu phim có vẻ là phim hay
thích mấy kiểu tình yêu học đường ghê,
coi thể loại này làm nhớ tới thời học trò quá
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 15:57:34 | Xem tất
Nhìn cái hình tự nhiên liên tưởng đến mấy cái phim ngược tàn tạ chớ
Nội dung có vẻ thú vị nhờ, em là em chuyên quên mặt người ta sau lần gặp mặt đầu tiên lắm. Mà lỡ có nhớ thì nhớ cũng dai
Lúc nữ chính gặp nam chính em đã có cảm giác cô gái quen chàng trai rồi, xem tiếp thì tự loại bỏ khả năng đó, ai ngờ là quen nhau mà còn là người yêu của nhau nữa chứ Thật tình vừa xem vừa suy nghĩ cái kết sẽ như thế nào? Có cách nào có thể vẹn cả đôi đường? Nhưng cuối cùng vẫn là không có cách nào cả!
Đúng vậy! Vốn dĩ đã không có cách nào cho Azusa rồi Nhưng em vẫn rất thích cái kết, một chút hẫng nhưng đó là sự thật, không thể khác được.
Một bộ phim vô lí nhưng vô cùng thực tế. Cảm ơn nhóm sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 12:17:50 | Xem tất
Mới đầu xem nghĩ đến ý tưởng mua cái thẻ nhớ 32gb về quay lại video làm kỉ niệm khi có người yêu. Hạnh phúc ghê gớm..
xem đến đoạn sinh nhật azusa cứ hối cho takáhi nhớ ra mà chạy về với ẻm
SE..  buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách