Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Vice - Ký Ức Thức Tỉnh - Bruce Willis, Ambyr Childers - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-3-2015 19:17:41 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này lấy về đề tài con người và người máy và câu hòi được đặt ra là một trí thông minh nhân tạo có được xem là con người với các quyền của con người hay không.
Liệu họ có đáng bị đối xử tồi tệ như trong thành phố Vice đó không. Mình thấy người chú thành phố này ông Julian gì đó xây dựng nó với một ý thật là xấu xa, cho phép các người xấu với các ý định tối tăm thực hiện những điếu mà trong thế giới thực hoàn toàn cấm đoán. Và dù cho họ là người máy thì cũng không đáng bị đối xử như vậy. Cuối phim hình như ông chủ của Vice vẫn chưa chết và chắc sẽ có phần tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-4-2015 20:49:09 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem vừa nghĩ phim này chỉ đáng 4 điểm thì search Imdb đúng là nó chỉ được có 4,1. Nội dung thì bình thường, tình tiết thì ảo, bắn trăm phát đạn em Kelly vẫn chạy tung tăng k trúng phát nào, bộ phim phí cả tài năng của bác Willis
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-4-2015 21:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết làm tui hoang mang quá nha, Julian là người nhân tạo hở? Sao ổng bị bắn mà hổng có chết vậy?
Nhiều ông bảo vệ chết tội quá, cả dân thường nữa, Evan chết cũng thấy thương..
Cảnh trong phim khiến mình cảm nhận được sự thật của thế giới áo tưởng đó là khi Kelly kêu cứu nhưng chẳng có một ai đưa tay ra giúp cả.. Đời thật của mình ở ngoài có khi còn đáng sợ hơn thế nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-4-2015 22:55:46 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm mong phim nào cũng sub nhanh như thế này. cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-4-2015 13:04:00 | Chỉ xem của tác giả
phim hay phim hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-4-2015 17:04:35 | Chỉ xem của tác giả
phim hay  quáaaa! cảm ơn subteam nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-5-2015 03:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Bruce Willis :3 cái tên của Nam diễn viên chính sẽ đưa mình đến với thread này :3 film nào của ổng ấy đóng cũng hay kinh dị luôn ấy :X:X gừng càng già càng cay có khác :3 lục tuần rồi vẫn hơn hẳn măng trẻ bây giờ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-6-2015 12:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu xem thấy khó nắm bắt được cốt truyện. Ngừng lại 1 lúc đọc giới thiệu rồi xem tiếp thì nhận ra được vấn đề. Cốt chuyện không tiến xa tới mức một thành phố hay 1 nước mà dừng lại ở 1 khu resort. Cũng khá hay ho nhưng ai xem Westworld rồi mới thấy là Vice được vay mượn khá nhiều.
Nói chung xem xong rồi ngồi rung đùi cười khềnh khệch vì phim hơi ấu trĩ. Màn kịch tính đuổi bắt các kiểu hơi cũ, không có đột phá.
Tóm lại là Vice giống 1 bài văn tự sự, có ý tưởng tốt song không biết cách phát triển sao cho hay. Haizzz. Xem giải trí thì uki. Còn đối với người khó tính thì có thể vừa xem vừa nói chuyện. Hơm sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-6-2015 16:39:13 | Chỉ xem của tác giả
mẹ mình siêu thích ông bruce willis này luôn
down về cho mẹ xem cho đỡ ghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-6-2015 21:46:51 | Chỉ xem của tác giả
hehe cứ có bruce willis là mình mê lắm à <3
Tks sub team nhiều nhé nhé