Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Tomorrowland - Thế giới bí ẩn - George Clooney, Britt Robertson, Hugh Laurie - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-11-2015 22:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ mình là đứa dễ tính nên xem phim thấy khá hay, thể loại viễn tưởng đúng gu mình ghê, nhìn những thứ trong tương lai hay thiệt ý, cũng muốn đến đó 1 lần :'<

Công nhận phải bớt lệ thuộc vào chính phủ thì mới tốt lên được, cơ mà mình không hiểu lắm cách vận hành thời gian ở phim này @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-11-2015 14:54:49 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh đã thiệt. Xem cái Thành phố Tomorrow Land mà phát thèm. Nơi mà cái gì cũng có thể xãy ra, nếu bạn có đủ điền để tưởng tượng. Mình nghĩ các đạo diễn Mỹ đã rất "điên" rồi đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-11-2015 17:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung khá hay, nhưng tình tiết dài dòng quá, đến nửa cuối rồi mà vẫn thấy chưa giải quyết được gì cả, cứ nghĩ có thể sẽ kết mở nhưng cái end cuối cùng lại làm mình cảm thấy hoang mang là có phải cùng một bộ phim không vậy??
Nói chung kết hơi chưng hửng một chút nhưng kỹ xảo thì vẫn tuyệt, diễn viên lại đẹp nữa ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-11-2015 18:19:31 | Chỉ xem của tác giả
sao phim .mkv coi ko dc :'( ...sao máy phim truoc coi dc...con phim nay coi ko dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 15-11-2015 22:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cũng ổn.

Xét về cốt truyện thì cũng không có gì mới. Nhưng vẫn là 1 ý tưởng hay. Tuy nhiên phim chẳng có gì mà làm dài dòng quá! 2 tiếng cho 1 bộ phim như này là không đáng, thu gọn vào tầm 90-100 phút có lẽ sẽ ổn hơn cái ổn ở trên.

Kĩ xảo, đồ họa thì thôi khỏi nói. Disney mà Túm lại là khen đẹp đó.

Diễn viên cũng không ấn tượng ai lắm. Nếu phải chọn ấn tượng nhất, thích nhất thì thích Athena ( Raffey Cassidy )
Đóng khá hay mà còn xinh xắn nữa

OST phim này cũng chả có gì

Tóm lại thì là 1 phim lê thê không có đặc sắc mấy. Nếu có làm phần 2 thì sẽ không chê lê thê nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-11-2015 08:04:42 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi k vào 4r. vừa vào thấy ngay phim này. quá đã. tk subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-11-2015 20:24:38 | Chỉ xem của tác giả
Thú thực là xem phim này xong 1 lần mình vẫn chưa thấm được. Vẫn chưa rõ phim định nói về cái gì. Phim có vẻ như nêu bật lên tầm quan trọng của trí tưởng tượng, sự sáng tạo, nhưng mình thấy việc đi thu thập những nhân tài từ các thập niên như vậy không khác gì việc hút máu tài năng từ nước nhỏ sang nước lớn. Nếu không có nhân tài thì làm sao các thời kỳ trước tạo ra sự phát triền nhằm đưa đến thành công trong tương lai. Mình thấy thiếu logic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-11-2015 17:37:26 | Chỉ xem của tác giả
đi xem rạp 2 lần vẫn chả hiểu gì =,.= giờ down về xem lại mò mò mò tiếp. haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-11-2015 09:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer thì thấy rất hấp dẫn nhưng đến khi xem rồi thì chán không chịu được,đến đoạn giữa là không thể xem được nữa vì quá chán,nên chẳng biết kết thúc như thế nào
Greoge Clooney cũng không thể cứu vãn sự thảm hại của bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-11-2015 15:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim nội dung dung hay nhưng cái kết thì lại chả hiểu gì, được cái là phim của Disney và có diễn viên khá xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách