Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 29172|Trả lời: 73
Thu gọn cột thông tin

[2015] Tomorrowland - Thế giới bí ẩn - George Clooney, Britt Robertson, Hugh Laurie - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-10-2015 21:35:46 | Xem tất |Chế độ đọc
Thế Giới Bí Ẩn

Nội dung:
Bất cứ khi nào Casey Newton (Britt Robertson) chạm vào một cái ghim cài áo có chữ T trên bề mặt, cô ấy sẽ bị đưa tới Tomorrowland, một thành phố tràn ngập robot khổng lồ và các tòa nhà chọc trời. Cô gái trẻ đã nhờ tới sự giúp đỡ của nhà khoa học Frank Walker (George Clooney), người đã từng tới Tomorrowland. Và cả hai người bắt đầu du hành tới siêu thành phố đó để khám phá những bí mật ẩn sâu trong nó...

Trailer:

E-Zone's Subbing Team
Translators: moon1105, shincarter
Editor: ღLavEnderღ
Retimer: G-Tu
Typesetter: G-Tu
Encoder: -NTC-
Poster: JolFany
Download free at http://kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-10-2015 21:37:09 | Xem tất

Bình luận

cám ơn subteam nhiều nhé <3  Đăng lúc 23-1-2016 07:20 PM
Đã nghe từ lâu !!! giờ đã có trên kites cám ơn subteam nhiều nhiều :)))))))  Đăng lúc 20-10-2015 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2015 00:26:58 | Xem tất
Phim này nghe đâu hay lắm mà lại không ra rạp coi được. Giờ thấy sub team làm bộ này vu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2015 09:39:24 | Xem tất
đặt gạch hóng sub ) Chị này đóng The Longest Ride đây <3 Xinh vch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2015 12:11:30 | Xem tất
Hồi xem trailer thấy phim này có vẻ hay, nằng nặc đòi ra rạp coi cho bằng được. Đến hồi coi thì thấy hơi thất vọng vì không được như mong đợi. Phim 2 tiếng mà mình cứ ngỡ như 3, 4 tiếng vậy. Đoạn đầu xem còn được được, qua đoạn giữa là hơi buồn ngủ rôì, mình trước giờ chưa ngủ trong rạp dù phim có dở ra sao nhưng không hiểu sao tới đoạn đó mắt muốn díp lại luôn (lên fb đọc cmt thấy ai cũng bảo đoạn đó buồn ngủ ), tới đoạn cuối xem thì không hiểu gì hết :v Cả rạp đứng dậy nhìn nhau như mới đẻ, xong lẳng lặng đi về

Bình luận

babyboo.kute Tớ xin phép chia buồn cùng em cậu :))))))  Đăng lúc 8-11-2015 09:34 PM
@Garfiled93: Đến giờ em tớ vẫn còn nhắc đời là lần đầu tiên dẫn nó đi xem phim mà cho nó xem trúng phim dở đấy cậu ạ :'(  Đăng lúc 7-11-2015 12:13 PM
Tớ đang định xem. Đọc xong cmt của cậu tớ quăng cái ý định ấy luôn :)  Đăng lúc 25-10-2015 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2015 14:26:20 | Xem tất
ôi các bạn subteam tuyệt vời :3 em trai mình hóng mãi phim này, cứ đòi bao giờ kite có phải down luôn cho nó xem lần ra rạp hóng quá mà không có thời gian đi xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2015 20:01:50 | Xem tất
Thích mấy loại hoang tưởng như thế này, nhầm viễn tưởng
Hóng nhé
tkS Subteam <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2015 12:38:43 | Xem tất
oá!!!! là tác fẩm của Disney nờ!!!! bữa đi coi rạp mà cứ tha thiết ngóng trông ST nhà mềnh action film nỳ mãi thôi!!!!
Cật lực cổ vũ, ra sức động viên ST nhà mềnh nhá!!!!!! (Tks ST ợ!!!!)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2015 12:59:51 | Xem tất
Xin 1 chố lót dép hóng ạ...
Đợt trước xem phim này ngoài rạp rồi.
Cơ mà thề là phim dành cho lứa tuổi thiếu niên mà mình là bà lão rồi mà xem chả hiểu cái quần què j đó á.
Nói ko hiểu j hơi quá cơ mà nội dung thì vô cùng phức tạp, khó hiểu, mọi việc diễn ra nhanh mà chưa kịp hiểu đã lại có sự việc khác chả liên quan j.
Hóng sub phim này để về xem lại nghiền ngẫm cho hiểu cho đỡ tức >"<... hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2015 18:36:25 | Xem tất
Phim này hồi đó có xem ở rạp rồi
Nội dung khá hay, nhưng tình tiết dài dòng quá, đến nửa cuối rồi mà vẫn thấy chưa giải quyết được gì cả, cứ nghĩ có thể sẽ kết mở nhưng cái end cuối cùng lại làm mình cảm thấy hoang mang là có phải cùng một bộ phim không vậy??
Nói chung kết hơi chưng hửng một chút nhưng kỹ xảo thì vẫn tuyệt, diễn viên lại đẹp nữa ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách