Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tôi đi học đây / 我去上学啦 | Chung Hán Lương, Trương Khải Lệ, Tưởng Kình Phu, Tôn Nghệ Châu: Vietsub E06 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-8-2015 07:41:50 | Xem tất
mình bị bấn mấy cái chương trình truyền hình thực tế này ghê lắm, mà thấy có Chung ca nữa là càng phải nhào vào bấn loạn Chung ca ah, huynh ăn gì mà đẹp trai và so cool đến thế, ngồi học toán mà mặt cứ ngáo ngơ hóng show này dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2015 22:49:25 | Xem tất
Thật sự là hổm giờ không xem tập nào luôn, bởi cứ mở ra thấy Chung Hán Lương là mình lại rơm rớm nước mắt mất tiêu rồi, mình thích ổng tới nỗi chỉ có thể xem ảnh của ổng chứ không thể nghe nhạc, xem phim lẫn xem mấy show ổng tham gia, cứ thấy ổng cử động là nước mắt cứ muốn ứa ra vậy đó. Bị bệnh thật rồi, nói ra có khi nhiều nàng cho rằng mình bị khùng, nhưng đích xác mình bị khùng thật rồi.

Bình luận

Bệnh này mỗi ng mắc 1 kiểu khó chữa à  Đăng lúc 9-8-2015 08:12 PM
haha... bệnh này khó à nha!:)) thử xem đi bạn ơi! show vui lắm, chắc khóc ko nổi đâu í!;))  Đăng lúc 9-8-2015 08:04 PM
Mình thì ngược lại thích đến độ, nếu ko nghe ông hát, ko xem phim, xem show nào cũng ông ý 1 ngày thì ko chịu đc ý chứ.  Đăng lúc 5-8-2015 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2015 16:26:12 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều lắm, cuối cùng cũng đợi được ep 2 để down
Na ú ơi đi show thể hiện rõ bản chất quá nhá, toàn ăn ăn thôi
thích đoạn tập thể dục mà ngơ không theo kịp động tác
nhưng mà thích nhất là đoạn hai đội mẹ hổ bố mèo công kích nhau ấy
công nhận TQ có cách giáo dục khá là lý thú và thực tế ghê, lại chọn phim có giá trị nhân văn và phù hợp thực tế nữa
càng xem càng thích show này, một lần nữa cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 20:17:13 | Xem tất
Tập 2 đã up lên YT rồi nè
[Vietsub by Kites] Tôi đi học đây/我去上学啦 - Tập 2/第二期
https://www.youtube.com/watch?v= ... 6eRjZpk&index=8

Cr: Đình Đình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 20:48:33 | Xem tất
mấy bữa thấy cái này trên fb đã rần rần rồi, mà giờ lại thấy kites làm sub nữa, OMG
thật tình rất mún coi Chung ca đi học như nào một lần nữa cảm ơn subteam đã làm dự án này, ủng hộ mọi người <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2015 09:18:06 | Xem tất
Chung Hán Lương đi học đúng kiểu nghiêm túc ấy. Lúc bạn Châu với bạn Phu rủ trốn học còn kiểu bàng hoàng rồi nửa muốn nửa không. TRời, giống hệt mấy bạn học giỏi gương mẫu trong lớp bị thành phần cá biệt rủ rê ấy

Mà gọi tiểu Wa không sai, 40 tuổi đầu rồi mà vẫn còn trẻ trung phong độ như vậy. Tiểu Thái Dương à, anh đã đến lúc phải kết hôn rồi!!!!!!!!!!

Cảm ơn subteam, chờ tập mới lắm đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2015 18:57:21 | Xem tất
Hahaha. Châu ca. Trông ngầu mà rõ ra là một ông tăng động.
Tôn Nghệ Châu! Nghệ Châu, 1 tuần! em yêu anh 1 tuần ạ!
Đây là một trương trình hay. Dù nền giáo dục khác nhau nhưng khi xem cũng phần nào cảm nhận được sự hoài niệm của tuổi thanh xuân.
Nói cứ như mình già lắm. Mình mới chỉ xa rời tuổi 17 đâu có 6 năm chứ mấy!

Bình luận

Lão Châu với Phu tử như 2 cây hài của nhóm vậy =]]]]  Đăng lúc 19-9-2015 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2015 09:58:59 | Xem tất
cảm ơn ST
Hóng show này từ lâu rùi mà ko bik có nhà nào làm ko
nay có subteam nhà mình làm rồi thì quá đỉnh
Chung ca, Phu tử, Châu ca soái thật là soái
Lệ tỷ cũng dễ thương nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2015 09:26:30 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái! XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 09:32:00 | Xem tất
Ủng hộ subteam <3 Đáng iêu lắm luôn Bận công việc mà gần đây mới quay lại thi thoảng rồi lướt Kites lại bất ngờ có niềm vui nhỏ nhỏ xem show cười bể bụng   Ông Wa kia già đầu rồi còn đi học các thứ ý, xem trailer siêu mệt luôn Bây giờ tớ mới xem nhưng mỗi ngày chỉ dám xem 1 tập thôi còn chờ team tiếp hí hí <3 Fighting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách