Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Witness/ Tôi là nhân chứng/ 我是证人/ Dương Mịch, Lộc Hàm (Luhan)/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-11-2015 08:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua đã thức đêm để xem cho hết phim này vì Luhan Cơ mà sau phim này thì thực sự là bắt đầu là fan chị Mịch :3 Trước đây mình cũng thích chị Mịch bình thường thôi vì cảm thấy chị diễn chưa sâu lắm nhưng trong phim này diễn quá là nhập vai luôn Cảm giác mắt nói miệng nói, diễn vai cô gái mù nhưng biểu cảm vô cùng đa dạng, lúc chú chó Thông Thông chết mà mình cũng rơm rớm khóc cùng luôn
Còn về Luhan thì đẹp traiiii Còn diễn xuất cũng khá okkk, nói chung càng về sau càng nhập vai và diễn có hồn hơn, bộ phim cũng hay ở chỗ diễn xuất của diễn viên nào cũng ổn nên xem không bị đớ
Bản này mình đã xem của Hàn nhưng mà mỗi bộ có một điểm hay riêng, bản remake này chả hiểu sao mình cứ giật mình thon thót mặc dù biết nội dung thế nào rồi
Nói chung phim hay, nội dung ok, trai đẹp gái đẹp, diễn xuất tốt, nhiệt liệt khuyến khích các bạn xem phim Cảm ơn ST nhiều ạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-11-2015 12:08:49 | Chỉ xem của tác giả
uhm đã xem bản gốc của Hàn cách đây khá lâu
và movie về thể loại tâm lý gây cấn mình hài lòng nhất vào thời điểm đó
và đã quá ấn tượng cũng như iu thích bộ Hàn rồi
nên xem bản remake này thấy hơi bị chán
thậm chí không 1 chút hấp dẫn
nhất là Dương Mịch diễn k tới được nhân vật như Kim Ha Neul đã diễn
còn nhân vật bác sỹ bệnh hoạn thì phiên bản Trung hoàn toàn thất bại

Rate

Thanh.Pham + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-11-2015 17:22:51 | Chỉ xem của tác giả
phim cứ ngỡ như mới đây mà giờ đã có vietsub rồi à
mặc dù không ấn tượng với diễn xuất của Dương Mịch lắm nhưng phải nói là chị ấy có gương mặt ăn hình, lên hình trông rất đẹp
LuHan diễn có tiến bộ hơn, nhưng để gọi là làm tốt thì cần phải cố gắng hơn nữa
tổng thể mình thích cốt truyện
cảm ơn ST

Rate

Thanh.Pham + 5 Váy đẹp quá xá =]]

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-11-2015 17:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hình sự cực kỳ hồi hộp và hấp dẫn. Tiểu Tinh một cô gái mù tình cờ làm nhân chứng một vụ án bắt người nhưng làm sao cô có thể cung cấp các chit iết vụ án cho cảnh sát đây khi hung thủ cực kỳ gian manh xảo trá còn cô lại không thấy.
Tình cờ lại có thêm một nhân chứng nữa là Lâm Xung một cậu thanh niên bề ngoài trông có vẻ bất cần đời.
Bây giờ cả hai đều rơi vào đích ngắm của tên hung thủ, liệu cả hai có thể hợp sức mà trốn thoát được hắn giúp cảnh sát bắt được kẻ thủ ác này không. Phim hồi hộp từ đầu đến cuối cảnh luôn.

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-11-2015 19:08:17 | Chỉ xem của tác giả
phim có hay không ạ, để e còn rinh ẻm về )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-12-2015 20:52:51 | Chỉ xem của tác giả
xem bạn Hàm nhà mình đóng phim hay lắm ấy ý. cả chị Mịch nữa nên lại càng thích ấy.
mong bạn Hàm lại đóng thêm nhưng mà mỗi lần bạn cười là em muốn lôi cổ bạn ý về nhà đóng cửa thôi. bạn ý cười mà em thấy thích bạn ý hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-12-2015 18:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá là hay, xem một mạch luôn, thật r cũng không hy vọng nhiều, tại vì không thích bà Mịch nhưng mà phải nói trong phim này bả diễn tốt quá thể. (like) Nhìn thấy mà xót.
Han thì đẹp trai rụng rời, muốn lồng lộn với ẻm T^T, diễn khá là ok, cố gắng lên và có nhiều thành công hơn nhé ! Nhạc film cũng hay, Medals mình thấy đó là bài hay nhất mà cảm xúc nhất của Han.
P/s 1: Thật là biết cách PR sản phẩm, oppo everywhere. :v
P/s 2: Cảm ơn subteam đã sub film nhé chỉ tiếc là hơi mờ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-12-2015 19:59:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay, diễn xuất của các diễn viên rất tốt. MiMi chắc đặt nhiều tâm sức vào vai này nhỉ, đóng vai mù đâu có dễ.
Bữa xem phim này chung với "Tình yêu thứ ba" và "Mỹ nhân vương triều", mà không có bản HD, nước phim cũng không lung linh như hai movie kia nên cap hình để đó, nay rảnh rang cho lên luôn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-12-2015 21:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ạ, rất chi là đáng để xem đặc biệt lại có kiểu điều tra nên lại càng cuốn hút
Người xem sẽ bị cuốn hút vào từng chi tiết, từng nhân vật trong phim, rồi lại ngồi đoán đoán xem tên biến thái kia là ai
Mặc dù diễn xuất của Mịch tỷ và LuHan trong phim còn hơi cứng chút nhưng nói chung là vẫn diên tả được phần nào nhân vật của phim, mình thì thấy LuHan cưng quá trời :3
Thanks ST nhiều ạ

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-12-2015 13:20:22 | Chỉ xem của tác giả
mình cảm thấy dương mịch đóng vai cảnh sát không được hợp lắm, khá là mỏng manh yếu đuối. hơn nữa khi mà dương mịch bị mù thì vẫn từng là cảnh sát ,phải có những ngón đòn tự vệ chứ. khi mà đối mặt với tên sát thủ thì khả năng tự về bằng không. nhìn chung phim có những chi tiết sáng tạo khác với bản Hàn, khá thú vị .p him khá ổn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách