Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 18062|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Witness/ Tôi là nhân chứng/ 我是证人/ Dương Mịch, Lộc Hàm (Luhan)/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên phim gốc: 我是证人
Tên tiếng Anh: The Witness
Tên khác: Nhân chứng mù
Quốc gia: Trung Quốc Đại Lục
Thể loại: Hồi hộp, Tội phạm, Kịch
Đạo diễn: An Thượng Huân
Biên kịch: Cố Tiểu Bạch
Nhà sản xuất: Doãn Xương Nghiệp
Công ty sản xuất: New Clues Film, Truyền bá Gia Hàng, Ánh sáng Thanh xuân, Vọng Nguyệt Nhân (Hàn Quốc)
Công ty phát hành: Ánh sáng Thanh xuân
Thời gian quay: 2015
Địa điểm quay: Bắc Kinh, Bảo Để (Thiên Tân)
Công chiếu: 30.10.2015
Diễn viên: Dương Mịch, Luhan (Lộc Hàm), Vương Cảnh Xuân, Chu Á Văn, Lưu Nhuế Lân

Nội dung

Trailer

Cre: yongheehyy [Kitesvn.com]

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
srivasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
Tra_b92 + 5 Cảm ơn bạn
MinhHạ + 5 :*
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 13:49:11 | Chỉ xem của tác giả

C-zone Subbing Team
Translator: snowprincess95, dongthuan, hoabắp, bluemoon22
Timer: Tra_b92, huongntd
Editor: tramvip.pro
Typesetter: aqben
Encoder: Thanh.Pham
Designer: JolFany
Uploader: HinaNg

Free download: http://kitesvn.com

*Đây là bản TC720p, chất lượng không được tốt như HD720p thông thường!

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

ôi luhan  Đăng lúc 5-2-2016 06:10 PM
Mọi người cho mình xin bài "Đom đóm bay" full mà hát trữ tình với. Nghe nó hay quá ! Chân thành cảm ơn !  Đăng lúc 29-1-2016 04:13 PM
Ủng hộ ở đây đc nè bạn :D  Đăng lúc 26-11-2015 09:16 PM
ủng hộ 1 cái  Đăng lúc 23-11-2015 10:20 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
MinhHạ + 5 Ủng hộ 1 cái!
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 18-11-2015 14:01:44 | Chỉ xem của tác giả

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-11-2015 21:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Mong ngóng không biết phim sẽ ra sao thấy tên là có mùi trinh thám rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-11-2015 22:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Uầy uầy có sub nhanh thế subbing team ơi

Phim này có baobei của mình với Mimi nên là mình ưng lắm nè

Chưa cần biết diễn xuất như nào nhưng cứ phải hóng xem đã, hí hí

Đợt xem mấy cái clip tuyên truyền cho phim là đã thích lắm rồi, mỗi tội là k dám xem quá nhiều trailer để xem phim cho hay thui.

Cảm ơn subbing team nhiều nhiều nha

Bình luận

ss coi chưa, phim hay lắm ý, em coi bản Hàn rồi, bản Hàn coi cũng lâu, đợt đó xem mà sợ kinh dị, nói chung bản tái này ưng :">  Đăng lúc 20-11-2015 08:56 PM
hè hè, hứa là t5 mà lỵ, xem thích cực, chất lượng hơi mờ tí mà ksao =))  Đăng lúc 19-11-2015 11:15 PM
:v gần = tui =]]  Đăng lúc 19-11-2015 10:44 PM
:v bảo bối của tui đó, nhìn ẻm dễ cưng hem =))  Đăng lúc 19-11-2015 10:42 PM
Gớm cái quần :v  Đăng lúc 19-11-2015 10:39 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 ........................................
huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-11-2015 12:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình đọc nội dung thấy giống phim Blind năm 2011 của Hàn quá vậy !? Y hệt luôn ý O_O ?
Dù sao cũng cám ơn st đã làm việc chăm chỉ <3

Bình luận

thì đây là bản remake của Blind bên Hàn mà :)))  Đăng lúc 20-11-2015 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-11-2015 13:25:46 | Chỉ xem của tác giả
tí tởn chạy vào down )
mới thấy anh Thạnh lập thớt hôm kia mà sao đã có sub rồi, đúng ra là từ đêm qua nhỉ, giờ em mới check được )
phim này tuy thuộc dòng remake và lúc đầu có kha khá ý kiến chê bai nhưng sau khi công chiếu lại nhận được rất nhiều nhận xét tích cực từ giới chuyên môn cũng như khán giả. là một tác phẩm chất lượng, doanh thu cao không chỉ đơn thuần do danh tiếng của 2 diễn viên chính mà đến từ sự nỗ lực của cả đoàn làm phim. Mịch cũng rất chăm tuyên truyền cho "Tôi là nhân chứng", chưa thấy bộ phim nào được nhiều ngôi sao share ủng hộ như vậy
em đặc biệt mong đợi diễn xuất của Mịch và Hàm, nghe bảo tiến bộ vượt bậc so với trước luôn
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả để đem đến bộ phim, thần tốc quá, mới chưa đầy 1 tháng ra rạp TTTTTT

Bình luận

lười là mẹ của mọi thứ bệnh nhưng dù sao nó cũng là mẹ nên hãy tôn trọng nó anh ạ =)))  Đăng lúc 20-11-2015 01:47 PM
Phim encode xong anh mới nhớ là chưa thread =]] Lười càng ngày càng thành tâm bệnh mãn tính :v  Đăng lúc 20-11-2015 01:42 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-11-2015 20:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Nghe có Hàm tham gia phim này nên cũng hóng khá là lâu.

Đợt coi bản Hàn thì thấy nội dung lạ đợt đó cũng không phổ biến nữa, mà cũng coi cũng được 1 thời gian rồi, nội dung cũng chỉ nhớ những điểm chính.

Đợt mua bản quyền sợ làm không tới, không tin lắm nhưng Vừa xem thì thấy bản Trung cũng không thay đổi gì nhiều nói chung khá là ưng :3

Hàm lúc đầu diễn hơi đơ chút, nhưng nữa sau thì có vẻ nhập vai hơn mà cười lên nhìn đẹp dã man ý, cộng cái đầu tóc nữa, bảnh dã man

Phim có nhiều đoạn coi mà bật khóc, nên là coi bản Hàn rồi nên tới khúc đó chỉ rưng rưng, đợt bản Hàn ôm mặt khóc vì quá điên luôn

Nói chung khuyên 1 điều là nên xem nhé

Àh có ai biết cái nhạc chuông của bạn Hàm trong phim không cho mình

Bình luận

uh, đoạn điệp khúc hay, mà tại c xem clip tuyên truyền fan hát theo mới thấy nó hay hơn í =))  Đăng lúc 21-11-2015 03:13 PM
Hôm qua tình cơ nghe được, nghe 1 phát ưng luôn :((( đoạn ĐK hay :'(  Đăng lúc 21-11-2015 10:14 AM
cái bài Medals đúng k, chị thích cái bài đấy nhắm nhắm luôn :x  Đăng lúc 21-11-2015 08:53 AM
Tìm cả tối ra dồi =)) nhưng tiếc là ko tìm đc nhạc mp3, đc cái bài ost của phim hàm hát hay qá T_T lời ý nghĩa gì đâu.  Đăng lúc 21-11-2015 08:50 AM
để c xem phim r xem cái nhạc chuông như nào để tìm cho em gái nhá :)) gì chứ mấy thứ lquan đến bạn Lu là fan bạn í kiếm đc hết :))  Đăng lúc 21-11-2015 08:37 AM

Rate

Thanh.Pham + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-11-2015 11:12:34 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam rất nhiều, thật sự thì lúc đầu không chờ đợi phim này lắm vì mình đã xem bản Blind của Hàn và không mấy ấn tượng dù nội dung lúc đầu khá là thích
trong lúc đang chờ đợi Our Times thì thấy phim này nên cũng down về xem thử
và phải công nhận là Dương Mịch, Chu Á Văn và Luhan diễn phim này hay quá, thực sự ba nhân vật chính đều đóng rất đạt vai
Vai của Mịch Mịch rõ ràng đã thể hiện được một cô gái do tai nạn mà mất đi em trai, mất đi đôi mắt, lại mất đi cả ước mơ làm cảnh sát của mình, cuộcđời cô âys tưởng chừng như là một màu đen. Vậy mà không phải như vậy, cô gái ấy vẫn cố gắng, vẫn giữ nhiệt huyết làm lại từ đầu để theo đuổi ước mơ của mình. Đoạn đầu khi Mịch diễn lúc gặp lại thầy giáo cũ để xin đi học lại từ đầu ấy, thương lắm cơ. Càng về sau càng thấy Dương Mịch diễn tả nhân vật nữ chính khá là sâu sắc, nếu khen thì chắc nhiều lắm đây. Mình xem còn rưng rưng nước mắt đoạn Mịch khóc vì mất đi chú chó - người bạn thân theo sát bên cô, làm bạn với cô, đến phút cuối còn bảo vệ cho cô trong 3 năm sống trong bóng tối và cả những giây phút cuối của cuộc đời.
Diễn viên thứ 2 mà khiến mình ấn tượng không phải là Luhan mà là Chu Á Văn. Phải công nhận anh ấy diễn vai tên sát nhân phi nhân tính rất tuyệt vời. Từ ánh mắt đến từng cử chỉ, phải nói là mỗi lần anh xuất hiện đều khiến mình có chút nổi gai ốc. Xem Happy camp phim này trước thì rất thích tính cách của anh này rất nhiệt tình khi tham gia các trò chơi. Nhưng lên phim thì công nhận nhiều lúc thấy sợ anh này, đôi mắt diễn lúc giết người của anh ấy "thật" quá.
Về phần Luhan thì có vẻ vai diễn này của anh có đôi chút giống tính cách của con người thật ngoài đời. Lúc đầu là một chàng trai khá "ngông" cuồng và thuộc loại ứng đầu. Nhưng sau thì khi thấy ngọn lửa chính nghĩa của  Lộ Tiểu Tinh thì đân thay đổi. Đoạn cuối cũng nhờ có sự cứng đầu của anh nên Lộ Tiểu Tinh mới thoát chết được.
Nói chung là phim hay, bạn nào không xem sẽ thấy tiếc đấy. Phim đánh dấu thêm một bước tiến của Dương Mịch trong sự nghiệp diễn xuất.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-11-2015 15:58:15 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam <3

Dù xem bản Hàn rồi nhưng vì Lu nên khá hóng bản Trung :3

Nữ chính Dương Mịch vs Chu Á Văn ko cần bàn cãi về diễn xuất, diễn xuất sắc và rất thật, thậm chí mình xem bản Trung thấy cảm động và cuốn theo mạch phim hơn bản Hàn

Tiểu Lộc so vs Miss Granny thì diễn lên tay một chút dù còn ngượng lắm, đc cái nhân vật chọn hợp tính cách ngoài đời :3

Nói chung là recommend, ko xem là rất đáng tiếc

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách