Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Revenant - Người về từ cõi chết - Leonardo DiCaprio, Tom Hardy - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2017 21:08:55 | Xem tất
Xem rồi thì thấy anh Leo đoạt Oscar cho vai này quả là không sai. Cái khổ nào cũng nếm đủ, đến độ ăn gan sống thì biết anh ấy hi sinh cho vai diễn này thế nào.

Nếu nói về nội dung thì với mình nội dung của Revenant không quá đặc sắc nhưng cách quay, cách sắp xếp các phân cảnh, mạch truyện thì rất lôi cuốn, sống động. Khi xem Revenant đôi lúc quên mất đó là 1 bộ film mà tựa như xem 1 film tài liệu dựa trên những tình tiết có thật về cuộc chiến giữa người da trắng - người da đỏ, về cách vật lộn để sinh tồn trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt và cả những rối loạn về xã hội thời đó. Vì đói, vì nghèo người ta sẵn sàng bán mạng, bán luôn nhân cách để tồn tại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2017 14:35:14 | Xem tất
Phim đưa Leo lên nhận oscar đây mà
chỉ tiếc không có Fshare
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2017 23:39:25 | Xem tất
Ôi, phim này lúc mới xem mình bị sốc vì các cảnh giết người nhìn dã man quá, máu me khắp nơi. Nhưng mà mình không ngừng được, càng xem càng thấy phim hay. Mà kiểu thấy con người vĩ đại và mạnh mẽ. Mình muốn cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2017 14:13:52 | Xem tất
Cảm ơn subteam.
Xem phim xong thì nghĩ đến cuộc sống của những người khai hoang nước Mỹ không dễ dàng chút nào. Tất cả đều phải làm lại từ đầu như người Việt Nam ngày nay vậy. Trước ăn no mặc ấm thì sau này mới có ăn ngon mặc đẹp. Cố lên Vietnameses.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2017 14:30:45 | Xem tất
Phim hay quá, Leo xứng đáng đoạt giải nam chính oscar, mà hình như đoạt giải xong sướng quá nghỉ xả hơi mấy năm thì phải,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 17:22:39 | Xem tất
không phải là thể loại mình vẫn yêu thích nhưng mà phim rất hay và ý nghĩa, cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 18:05:17 | Xem tất
Thấy suốt mà chưa có dịp xem, lưu lại để bao giờ rảnh lôi ra xem chứ

Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 17:45:16 | Xem tất
1 Oscar cho Leo là hoàn toàn xứng đáng
Lúc xem phim + việc đạo diễn không quay trên phông xanh mới thấy Leo đã hết sức mình với vai diễn như nào.
Tức là phim quá khắc nghiệt và quay trong thời tiết như vậy đủ để dành 1 oscar cho Leo rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách