Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Revenant - Người về từ cõi chết - Leonardo DiCaprio, Tom Hardy - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-10-2016 23:47:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim được đánh giá cao và là bộ phim Leo đạt giải Oscar, cảm ơn nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-10-2016 15:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay luôn, vừa coi vừa hồi hộp. Phim này Leo đóng quá đỉnh, vượt qua tất cả mối nguy hiểm, sống sót 1 cách mạnh mẽ. Coi mấy khúc chui vô bộ da thú, ăn thịt sống thấy kinh dị dã man. Hình như mình nhớ là Leo ăn thịt sống luôn thì phải. Đóng bộ phim này quá hao tốn sức lực mà. Hoan hô Leo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-11-2016 19:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Vì có Leo và phim được quay rất hoành tráng. Sau khi Leo được Oscar lại càng hóng.
Cảm ơn subteam và Kites nhiều nha !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 13-11-2016 16:58:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhân vật Glass này thật đúng với tên bộ phim luôn. Anh đúng là người về từ cõi chết, sau khi bị gấu tấn công, bị bỏ rơi và tự cứu chữa mình mà vẫn có khả năng đi tìm kẻ thù để trả thù thì quyết tâm thật là lớn.
Phim rất nhiều cảnh phải nói là gai góc khó xem đặc biệt là những cảnh chết chóc nhưng rất xứng đáng khi phim giành được nhiều giải thưởng điện ảnh như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 18-11-2016 16:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim Oscar của Leonardo đây mà, subteam mình cũng làm phim này ư? Kk, thank so much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 25-11-2016 00:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, đúng là một bộ phim kinh điển.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-12-2016 13:13:08 | Chỉ xem của tác giả
hic. mới hôm qua xem có 1 đoạn trên star movies mà thấy thương nhân vật chính khủng khiếp
Hôm nay lên kites thấy có sub phim phải down ngay.
cảm ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-12-2016 00:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Có phải một mình mình 1 kiểu không mà xem xong phim này thấy khá thất vọng.
Kĩ xảo thì tuyệt vời rồi, nhưng không hiểu sao mình không cảm được câu chuyện, nghe thiên hạ đồn thổi Leo khốn khổ hy sinh đóng phim ntn, đến lúc lên phim mình vẫn ko cảm thấy được. Các nhân vật phụ thì có phần nhạt nhòa quá mình không ấn tượng được.
Nhờ phim này mà Leo đc giải Oscar nhưng mình vẫn khá thất vọng và bỡ ngỡ sau khi xem xong phim.
Phim này ko tệ, chỉ là mình đã kỳ vọng nhiều hơn thế.

*Kiểu so với Sói già phố war thì phim này thua hẳn ý. Mà cũng dòng phim khác nhau so sánh hơi khập khiễng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 29-12-2016 07:21:13 | Chỉ xem của tác giả
Chiều qua thấy con tra xem phim này trên SCTV, ngó qua thấy cũng hấp dẫn nên hôm nay quyết tâm tải về xem. Cám ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-1-2017 20:01:04 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách