Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Left Ear/ Tai Trái/ 左耳/ Trần Đô Linh, Âu Hào, Dương Dương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-5-2015 13:10:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới chiếu chưa được 1 tháng đã có bản đẹp rồi. Subteam quá thần tốc.
Rất hóng phim này vì là phim về tuổi học trò + Bằng ca là đạo diễn + Vy tỷ hát OST.
Tóm lại là thanks subteam nhìu nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-5-2015 13:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá xá luôn, cứ tưởng lâu lâu mới có phim để nghiền cơ
Rất hóng phim này luôn, vì đây là thể loại mình thích, dàn diễn viên lại lung linh nữa
Xem trailer xong mỗi tội chẳng hiểu mô tê gì, cả loveline ntn nữa T,T
Đọc phần giới thiệu thì... muốn Đô Dương là một đôi cơ
Thôi thì vẫn phải kéo phim luôn và ngay đây, tks ST nhiều nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-5-2015 16:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Tai trái là một bộ phim hay.Tuy nhiên nếu nói chính xác hơn là hay ở khoảng nửa đầu phim,cho tới khi Ba Lạp chết.Ba Lạp đúng linh hồn của cả bộ phim,MTT lột tả được hoàn toàn nhân vật này.cô Đô Linh cũng có nhân vật thú vị,một vai 'dẫn' từ đầu tới cuối,nhìn yếu đuối nhưng rất mạnh mẽ,lần đầu đóng phim mà như vậy là quá ổn rồi.Tính ra nhân vật nào cũng có câu chuyện thú vị nhưng chỉ có cô Lạp và anh Dương là truyền tải được rõ ràng nhất nhân vật của mình
Điểm trừ duy nhất chắc là cách phát triển và truyền tải tình cảm giữa các tuyến nhân vật không thuyết phục.Nhất là cô Lý nhĩ với anh Dạngggg.Có chút khiên cưỡng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-5-2015 16:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Đang cắm đầu, ngập mặt làm khóa luận mà thấy có fin là phải nhào vô liền, chưa biết nội dung fim ra sao mà cứ thấy bạn Dương Dương mặc đồng phục là mê mệt rầu, đẹp trai hết biết
Cảm ơn các bạn ST đã làm sub với tốc độ tên lửa, mình tải về để dành khi nào làm bài xong rồi xem, hay là xem luôn nhỉ, ôi tội lỗi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-5-2015 16:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá là nhanh luôn. Nhìn dòng chữ vietsub completed mà ko ngờ.
M còn tưởng vài tháng nữa mới có sub cơ TT.TT
Đặc biệt thích mấy phim thanh xuân vườn trường của Trung đó
Nói chung là thanks subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-5-2015 16:43:06 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá là nhanh luôn. Nhìn dòng chữ vietsub completed mà ko ngờ.
M còn tưởng vài tháng nữa mới có sub cơ TT.TT
Đặc biệt thích mấy phim thanh xuân vườn trường của Trung đó, phim này còn có Dương nữa chớ
Nói chung là thanks subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-5-2015 16:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Subteam thật thần tốc quá, mới đó mà đã có phim xem rồi, nhưng mà cũng đang đắn đo có nên xem không đây, xem trailer thấy có  nhiều cảnh chấm chấm với lại thấy trai nhà mình hun bạn khác là thấy hơi đắn đo rồi đây.

Bình luận

Trái tim fan gơ mỏng manh lắm bạn ơi, vỡ một phát là rồi đời  Đăng lúc 20-5-2015 11:03 AM
Chưa xem đã sợ rồi :v  Đăng lúc 19-5-2015 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-5-2015 19:52:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cứ nghĩ phải lâu lắm mới có sub mà giờ đã có rồi <3 Thích quá đi mất . Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-5-2015 22:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong hay cực luôn ýyyyy
fan phim truyền hình nên xem phim khó xem phim điện ảnh vì ko quen độ quá ngắn
Dương Dương dễ thương thế kia mà sao vai Hứa Dực khốn nạn vậy, thảo nào còn ko cho kết cục luôn )
nhưng mà ko hiểu sao mấy phim thanh xuân của trung toàn bi thảm như thế, mới xem Năm Tháng Vội Vã với cả Tai Trái thôi mà thấy sợ, nhất là lại có người biến mất nữa
Nói chung là ủng hộ phim ủng hộ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-5-2015 09:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung đã thấy những mối quan hệ phức tạp rồi. Bây giờ hay có trò chuyển thể truyện thành bản truyền hình rồi lại chuyển tiếp thành bản điện ảnh nhỉ :3. Những phim thế này giờ nhiều quá cứ tuổi trẻ rồi những khó khăn trong cuộc sống dẫn đến mỗi người 1 ngã rẽ, 1 sự lựa chọn khác nhau. Nhưng xem phim nào mình cũng bị lôi cuốn là lại trở về những hồi ức thật đẹp của tuổi học trò. Có lẽ mình là người hoài niệm tuổi trẻ chăng, già thật rồi . Phim vừa ra rạp mà đã có bản trên mạng đẹp thế này. Mình sự có một ngày kites với 360kpop bị điều tra như mấy trang mạng online trong thời gian gần đây bị đóng cửa lắm. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách