Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Last Woman Standing/ Gái Ế Lên Ngôi/ 剩者为王/ Thư Kỳ, Bành Vu Yến, Phan Hồng/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-4-2016 13:00:09 | Chỉ xem của tác giả
Thư Kỳ thì quyến rũ vô đối, Vu Yến ca thì  
Tính qua tính lại, chủ đề hợp với 1 đứa cả ngày đi làm, tối về cày film, rảnh cũng cày như mình )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-4-2016 19:49:14 | Chỉ xem của tác giả
đôi này cute thế, chị thư kỳ xinh gái, dc thêm vu yến quá đẹp trai, trong phim lại kiểu ngô ngố đáng yêu dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-5-2016 09:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Thư Kỳ thì quyến rũ vô đối, Vu Yến ca thì
Tính qua tính lại, chủ đề hợp với 1 đứa cả ngày đi làm, tối về cày film, rảnh cũng cày như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-5-2016 15:20:08 | Chỉ xem của tác giả
Thích Thư kỳ từ lâu rồi , xem rất nhiều phim của chị nhưng thích nhất vẫn là những phim hiện đại thế này, trông kiêu kỳ , quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-5-2016 00:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Team ^^ phim này nhẹ nhàng thú vị!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-5-2016 22:23:27 | Chỉ xem của tác giả
Giống như chị ấy dòm cái tên phim rồi ok luôn vì nó y chang chị ấy
Thư Kỳ lúc nào cũng trẻ nhỉ, cười lên cái quên hết trời đất, down Full HD để ngắm chị ấy cho rõ thôi ))
Xem xong phim làm nhột dễ sợ, lỡ đâu sau này giống chỉ thì sao hả trời )

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-5-2016 21:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Thấy có Thư Kỳ là phải nhảy vô down ngay và luôn, người j mà quyến rũ dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-5-2016 18:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi phim phản ánh đúng thực trạng hiện nay của đa số chị em xinh đẹp nhưng mê tiền mê công việc hơn mê yêu đương quá trời ơi, nhất là cái kiểu áp lực gia đình, mẹ cứ hối hối vì sợ con gái ế, đến nỗi hạ giá con gái dễ sợ kiểu như gặp ai cũng làm mai làm mối cho được, nghĩ tuổi thân quá đi thôi trời ơi :'(
Thực ra con gái mẹ chỉ là chưa gặp đúng người đúng thời điểm để trao thân gửi phận, để cùng gắn bó xây dựng hạnh phúc lâu dài thôi mà hiu hiu
Xem đến đoạn nhân vật bố của chị Thư Kỳ nói chuyện với anh bác sĩ thấy thích gì đâu, bố quá cool, nhớ miết câu: "nó là con gái tôi, ngoài hạnh phúc ra, những thứ khác đều không được"
Phim rất nhiều câu thoại hay và ý nghĩa, có thể tỉa về làm quotes
Chị Thư Kỳ mãi xinh anh Bành Vu Yến mãi đẹp em mãi yêu 2 anh chị
Mà phim này cũng bị 1 cái mà mình thấy dạo này phim điện ảnh Trung hay bị đó là không có đoạn diễn tả 2 anh chị đã yêu nhau sâu sắc như nào sâu sắc đến đâu, hự, nên xem thấy hơi trớt trớt kiểu phải tự hiểu :'(
Cảm ơn subteam nhiều nhiều

Rate

Thanh.Pham + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-6-2016 15:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ do mình mới ngoài 20 tuổi nên chưa cảm nhận rõ tâm trạng của nhân vật Thịnh Như Hi do Thư Kỳ đảm nhận, có điều nói điều này nhưng các bạn đừng cười, bố mẹ mình ở quê đã bắt đầu giục mình chuyện chồng con rồi. Nhân vật Mã Trại của Bành Vu Yến rất cuốn hút, thực ra nhân vật anh bác sĩ cũng không tệ, tiếc là chị Như Hi không yêu anh ấy thôi. Mình cũng khá thích nhân nhân vật Như Hi, cô ấy dám dũng cảm theo đuổi tình yêu, thứ mà mình chưa có.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-6-2016 13:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mình vừa down phim này về, phim thật cảm xúc, nên mình lại nổi lên comment tẹo
Chị Thư Kỳ càng ngày càng xinh và quyến rũ
Trong phim mình thích đoạn người cha nói với anh Bác sĩ Thịnh, xem mà rưng rưng nước mắt, đúng là chỉ có gia đình mới là nơi mãi bao dung, che chở cho chúng ta, gia đình là số 1.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách