Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Last Woman Standing/ Gái Ế Lên Ngôi/ 剩者为王/ Thư Kỳ, Bành Vu Yến, Phan Hồng/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 11-3-2016 08:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mình bấn mình bấn kinh khủng.
chỉ cần nhìn thấy mặt anh là phải tải về liền
mặc cho phim hay hay dở.
Để em coi đã rồi tính sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 13-3-2016 15:53:31 | Chỉ xem của tác giả
trong phim có 2 đoạn tâm đắc nhất là đoạn nói lời chia tay vì mẹ bị bệnh Alzheimer đầy mạnh mẽ và đau thương của người phụ nữ 30 tuổi.
đoạn thứ 2 là lời của người cha từ chối người đàn ông mà con gái định lấy làm chồng dù không yêu.
Còn vai nam chính của Bành Vũ Yến, mình thấy còn tệ hơn anh bác sĩ. không có chút gì quan tâm đến gia đình người mình yêu, chỉ biết yêu mà thôi. Sau khi chia tay cũng không 1 lần níu kéo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-3-2016 10:45:40 | Chỉ xem của tác giả
Thư Kỳ thì quá quyến rũ, quá nữ tính. Bành Vu yến thì đẹp trai và nam tính ngời ngời. Nói thiệt, chứ nhìn hai người này bên nhau quá sức đẹp đôi luôn, chemistry tung tóe. Dạo này quá mong chờ phim này luôn. Tự nhiên hôm nay vào kites thấy có sub rồi, vui gì đâu. Down về coi ngay và luôn. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 17-3-2016 04:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Em lượn ra lượn vào hoài thấy cái poster hoài mà giờ mới nghĩ ra là mình chưa coi ~~~ Cảm ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 17-3-2016 08:30:03 | Chỉ xem của tác giả
Bà Kỳ là bạch cốt tinh hay sao á, lúc nào cũng thấy pả trẻ, pả đẹp, đóng phim thì càng ngày càng hay, kiểu đóng mà cứ như không á. Lúc nào cũng mê mẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 18-3-2016 14:29:50 | Chỉ xem của tác giả
tên phim nghe rất hấp dẫn, sẽ xem xem như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 19-3-2016 08:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Trong các diễn viên nữ trung quốc, ngoài Châu Tấn mình thích nhất là Thư Kỳ.
Cả 2 người đẹp là ko noi rồi, mà còn rất có khí chất nữa, kiểu như đứng lẫn trong đám đông tự nhiên vẫn rất nổi bật, vẫn rất đặc biệt khiến bạn ko thể rời mắt được vậy. Phim của Thư kỳ, mình thấy cốt truyện cũng thường bình thường, nhưng cổ diễn hay quá, nên thường cứ ngồi coi rồi bị cuốn hút theo cổ luôn, nhìn cổ khóc , nhìn cô cười mà thấy cổ diễn tự nhiên như không ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 19-3-2016 17:44:46 | Chỉ xem của tác giả
Đang tải về và chờ xem đây.
Thích chị Kỳ từ hồi coi Gác kiếm, cũng xa xưa lắm rồi.
Bành ca thì đẹp trai, lãng tử, chị Kỳ thì xinh đẹp quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-3-2016 18:42:32 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này vì Thư Kỳ vì bả quá đẹp thôi. à diễn xuất cũng tốt nhưng phim nào của bà mình cũng thấy nhạt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-3-2016 19:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Có thư kỳ là thấy hay rồi ^^ Cám ơn team quá trời nhiều ^^ phim hay lắm các bạn ạ ^^ Chúc team luôn mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách