Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Last Woman Standing/ Gái Ế Lên Ngôi/ 剩者为王/ Thư Kỳ, Bành Vu Yến, Phan Hồng/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-3-2016 01:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam tạo cơ hội cho fan gơ đoàn tụ với Bành ca :"> Chời ơi đến là chết với vẻ đẹp trai chín chắn của người con trai nàyyyyyy íiiiiii. Đâu như hôm nào còn ốm tong đóng Hear me, bây giờ đẹp giai phong độ ngời ngời <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-3-2016 08:53:28 | Chỉ xem của tác giả
Em lượn ra lượn vào hoài thấy cái poster hoài mà giờ mới nghĩ ra là mình chưa coi ~~~ Cảm ơn ST nhiều ~~~ Thư Kỳ tỷ, em đến đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-3-2016 01:01:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay, không đánh mạnh vào yêu đương mà chủ yếu là tình cảm gia đình, suy nghĩ của nữ chính về bản thân và trách nhiệm với bố mẹ. Cá nhân mình thích nhất là phân cảnh ông bố nói chuyện với bác sĩ Bạch, thật tuyệt khi có một người bố như vậy, từng lời từng chữ thật xúc động!
Chắc đây cũng là trường hợp của rất nhiều cô gái trong xã hội hiện đại, và của cả ss Thư Kỳ nữa (mau lấy chồng chị ơi
Đoạn kết phim mình muốn hai người nói gì đó nữa cơ, nhưng mà thôi kệ, hiểu dc là chị đã chờ anh đuổi theo mình là dc oy hahaha
Cảm ơn subteam vì đã đem bộ phim này đến với mình vs mọi người!

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 3-3-2016 20:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là phải cảm ơn ST đã sub 1 phim hay như vậy.
Thư Kỳ diễn tốt, rất tốt luôn. Thích nhất là đoạn Hi Hi ngồi với anh Bác Sĩ nói về chuyện ba ba gặp anh này.
Thực sự hạnh phúc vì đã down và xem phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 4-3-2016 17:34:28 | Chỉ xem của tác giả

Cám ơn chủ thread nhé
Mong được xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-3-2016 12:28:19 | Chỉ xem của tác giả
thích chị Thư Kỳ. ủng hộ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-3-2016 19:51:40 | Chỉ xem của tác giả
sau khi xem xong thì m thấy phim này cung thường thường thôi. nhẹ nhàng. mặc dù chị nữ chính xinh nhưng mà anh nam chính trẻ quá, trẻ lẫn át luôn nên nhìn vẫn hơi lệch lệch. tóm lại hơi thất vọng, mình nghĩ phim hay hơn được cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-3-2016 19:04:02 | Chỉ xem của tác giả
chẳng biết phim này hay không nhỉ, cả nhà

Bình luận

Với mình là MAX HAY. Bạn kéo lên trên đọc thêm review của mọi người nhé ^^  Đăng lúc 7-3-2016 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-3-2016 09:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nội dung không có gì mới ý. Nhưng mấy cấu nói trong này kiểu chuẩn không cần chỉnh. Kiểu gái ế nào xem cũng sẽ thấy mình trong đó luôn )). Nhưng mà cuộc đời rốt cuộc cũng không phải phim, ở ngoài thì gái ế rồi sẽ không dễ gặp được trai đẹp như này )) hic hic

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-3-2016 10:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Chị Thư Kỳ vẫn xinh đẹp quá! Mình hâm mộ Triệu Vy, nhưng hồi film đóng cùng với Thư kỲ và Mạc Văn Uý Hay, nhưng thấy buồn là hút mắt nhất vẫn là Thư Kỳ, Rồi Mạc Văn Uý, cuối cùng mới đến Triệu Vy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách