Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Last Woman Standing/ Gái Ế Lên Ngôi/ 剩者为王/ Thư Kỳ, Bành Vu Yến, Phan Hồng/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 20-2-2016 00:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã mang đến một bộ phim hay Đối với bản thân mình phim hay và ý nghĩa, đã khóc nghẹn ngào đoạn bố Như Hi nói chuyện với bác sĩ Bạch. Bố mẹ nào cũng muốn những điều tốt nhất cho con cái, luôn mong con được hạnh phúc, còn đứa con luôn muốn tự do bay nhảy, không muốn bị áp đặt. Tất nhiên đời thật và phim không thể giống nhau hoàn toàn, mong các gái sẽ tìm được tình yêu đích thực, quyết không tạm bợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-2-2016 10:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và ý nghĩa, nhất là với những bạn có hoàn cảnh gia đình tương tự.
Phân cảnh ông bố nói chắc là đắt giá nhất, nhưng mình vẫn thấy có chút... dài dòng sao ấy.
Phim này nên có thêm bản drama, tầm 16 tập thì đẹp, hehe!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-2-2016 16:16:38 | Chỉ xem của tác giả
ế là xu thế của thời đại. nhìn bành vu yến giông giống anh nào bên thái lan ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-2-2016 00:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự đây là một bộ phim rất ý nghĩa, rất thực tế, nhưng có lẽ hơi ngắn nên mình thấy vẫn chưa đủ.
Như Hi - một cô gái chỉ có mong ước đơn giản là tìm được một nửa thật sự nhưng sao lại xa vời quá, không muốn vì bị mọi người bàn tán mà tìm đại một ai đó.
Bản thân mình rất đồng ý với quan điểm khi thích một người sẽ dũng cảm theo đuổi người đó, tại sao bản thân tôi phải theo đuổi người mình không thích? Chuyện tình cảm không thể miễn cưỡng, duyên đến duyên đi không ai nói trước được, nếu duyên phận chưa đến vậy sao có thể kết hôn? Nhưng khi tình yêu gõ cửa thì muốn tránh cũng tránh không được.
Nỗi lòng của bậc cha mẹ chỉ hy vọng con mình hạnh phúc, rất thích đoạn Bố Như Hi nói chuyện với bác sĩ Bạch, không muốn con gái vì bố mẹ phải lấy người mình không yêu.
Eddie với Thư Kỳ đẹp đôi lắm, hy vọng hai người sẽ hợp tác thêm nhiều lần nữa.
Thanks subteam.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-2-2016 20:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết phim có hay hay không, thấy Thư Kỳ là tải về coi thử luôn
Cám ơn Subteam rất nh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2016 07:48:01 | Chỉ xem của tác giả
ui troi oi gi day gi day the nay? phim moi nua ha... kites lam viec cuc ky sieu toc that, ne may ban ghe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-2-2016 10:04:58 | Chỉ xem của tác giả
đã lâu rồi không xem phim của Thư Kỳ, hồi trước có xem mấy phim làm nên tên tuổi của chị ấy, cũng không còn nhớ tên phim mà thực sự thấy ấn tượng, đẹp sắc sảo, diễn xuât cũng rất sắc sảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-2-2016 14:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Film thật sự rất hay. Nói thật là dạo gần đây thích nhất 1 là film về thanh xuân, 2 là film về gái ế kiểu này.
Thư Kỳ trong film rất đẹp, rất cuốn hút, mình con gái nhìn còn mê. Nhân vật Như Hi đại diện cho những phụ nữ trên 30 có tất cả chỉ thiếu tình yêu. Đúng vậy, học tập, công việc, có thể cố gắng tìm kiếm phấn đấu, nhưng còn tình yêu, đó là thứ ko dễ kiếm tìm, tìm cũng ko thấy, đó là duyên phận.
1 bộ film dài hơn 1 tiếng mà mình khóc tận mấy lần T^T
Cũng tự nhủ thêm nhiều điều, thứ nhất, phải giữ sức khỏe thật tốt, thứ 2, đừng làm phiền lòng bố mẹ T^T
Mình chỉ mong sự nghiệp được như chị Hi trong film là mừng rồi T^T
Buồn quá.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-2-2016 16:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu hay và dễ thương, em khoái nhất nữ diễn viên chính trong phim, rất cá tính nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-2-2016 22:32:10 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều nhiều!
film này lão Bành đẹp kiểu gì mà đẹp dữ, tuốt quá làm fan như tui cứ ngỡ ngó lầm người, nhìn vẫn cứ baby cute ko thể chịu nổi thế này làm sao không yêu cho dc
Thư Kỳ thì thôi khỏi khen chi cho dư thừa, nữ thần rồi!!!! lão Bành dc đóng với nữ thần của lòng ảnh chắc mê mệt luôn.
film xúc động nhất đoạn ông bố nói với ông bác sĩ! ý nghĩa vô cùng!

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách