Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Good Dinosaur - Chú Khủng long tốt bụng - Jeffrey Wright, Frances McDormand - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-8-2016 15:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim rất ý nghĩa. dạy cho trẻ con biết trân trọng tình cảm gia đình và vượt lên được nỗi sợ hãi của bản thân. ai cũng biết sợ và vì sợ mà họ đã chiến thắng được thiên nhiên khốc liệt, tìm được về lại với gia đình của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-8-2016 21:02:04 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nói lên sự cố gắng. Dù mình có thấp bé thế nào, có ko tài giỏi cỡ nào, nhưng chỉ cần cố gắng, có ý chí thì chắc chắn sẽ vượt qua.
Ngoài ra, bộ phim cũng nói về tình bạn cao đẹp, ko ai bị bỏ lại phía sau cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 3-9-2016 15:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim được đầu tư hoành tráng nên rất đáng để xem
Kỹ xảo và hình ảnh đẹp, dễ thương nữa.
Tuy nhiên đây đúng là một quả bom xẹp vì phim này được kỳ vọng rất cao nhưng nó hơi loãng về nội dung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 7-9-2016 13:29:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất chi tiết khủng long cha đưa con ra cánh đồng toàn đom đóm và nói về nỗi sợ hãi...
Bộ phim rất đáng yêu , mặc dù đúng là nội dung thì chưa có gì thực sự nổi bật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 11-9-2016 13:58:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này hay lắm xem để thấy giữa chúng ta vẫn còn chút tình. Xem đoạn khủng long Bố cố đẩy con lên thoát khỏi cơn lũ rồi bị lũ cuốn đi mà thương xem phim tiếc thật ý, nếu gia đình cả nhà đoàn tụ thì thật tuyệt luôn. Cảm ơn subteam nhiều nhiều hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 15-9-2016 15:10:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bộ này tớ mê mãi giờ mới có tks nhà kites nhiều lắm lâu lắm rồi mới thấy vui thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-9-2016 15:59:40 | Chỉ xem của tác giả
nội dung ý nghĩa, khung cảnh cũng đẹp nữa, một phim đáng xem, thấy hoạt hình của subteam thì không bỏ qua đk.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 17-9-2016 09:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất ý nghĩa. Tình yêu thương giúp chúng ta mạnh mẽ hơn, trưởng thành hơn trong cuộc sống, giúp cho chúng ta trở nên tốt bụng hơn, dễ đồng cảm và tha thứ cho nhau hơn. Và nó cũng khiến những loài vât đáng sợ nhất cũng phải cảm đôngj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 25-9-2016 17:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương và xúc động kinh khủng. Xem xong phim mình đổi hết hình nền vi tính, điện thoại thành hình phim hết.
Cám ơn subteam nhiều lắm. các bạn vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-10-2016 01:32:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nên rate 16, chứ phim hoạt hình trẻ con gì trời
Cái khúc còn kền kền ngoạp cổ, tự mình còn thấy dã man nữa là các em nhỏ.
Lần đầu xem phim Disney mà có cảnh chết thực sự, cảnh cắt đứt đầu, cảnh ăn tươi nuốt sống và cảnh ma hiện hồn về nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách