Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Good Dinosaur - Chú Khủng long tốt bụng - Jeffrey Wright, Frances McDormand - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-6-2016 15:30:00 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay và ý nghĩa, vừa dễ thương và giàu cảm xúc, đẹp từ hình ảnh đến nhạc phim, nói chung là tuyệt, lâu lắm mới xem phim hay thế này, cảm ơn đội ngũ subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-6-2016 10:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Cái đợt phim này chiếu rạp mình chưa có thời gian đi xem. Ai ngờ lên đây thấy có bài này, thật cám ơn SubTeam lắm lắm

P/S: Mình không spam đâu, chỉ là hôm nay có thời gian nên dạo vòng quanh 4rum, xem và comt bài cám ơn thôi. Cám ơn nhiều lắm!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-6-2016 15:10:29 | Chỉ xem của tác giả
phim phim này hay nè ! like
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 30-6-2016 11:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Lưỡng lự mãi mới tải phim này ấy vì không thích... tên phim cho lắm
Cơ mà xem rồi thì mới hối hận vì không tải ngay từ đầu
Phim hay muốn chết luôn, nhất là đoạn bố của Arlo chết, khóc muốn nổ mắt T.T
Ai chưa xem thì xem ngay không lại hối hận như mình ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-7-2016 10:17:22 | Chỉ xem của tác giả
buồn cười nhất đoạn ăn quả dại ăn xong 2 đứa bị say ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-7-2016 10:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, hình ảnh đẹp. Đứa nhóc 2,5 tuổi của mình còn thích thú xem, nhưng k có thuyết minh nên ngồi trả lời con hơi bị mệt. Và khổ là ngày nào cũng phải xem nửa đầu của tập phim mệt muốn xỉu - cháu vẫn nhỏ quá k kiên nhẫn ngồi xem hết đc mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-7-2016 10:13:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chưa bao giờ xem phim hoạt hình mà khóc cả, thế mà đoạn cuối phim này khóc như con điên chắc cũng do hôm đấy tâm trạng. Xem trailer ở rạp thấy đáng yêu mà chưa đủ tò mò để bỏ tiền mua vé. Phim nhìn chung ổn mà chưa đủ thú vị đối với 1 phim hoạt hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-7-2016 10:21:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim dễ thương cực. Chú bé người nguyên thủy kute hết sức. Tình bạn giữa hai đứa thật tuyệt. Mà thấy cũng có nhiều điểm mắc cười. Người nguyên thủy cùng thời với khủng long. Và người mà giống y cún vậy. Haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 12-7-2016 00:56:36 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới trở lại kites chọn ngay phim này xem, đọc cmt đầy hứa hẹn hi vọng là phim thật hay. thanks team nhiều nhiều ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 25-7-2016 20:34:48 | Chỉ xem của tác giả
Teaoff gửi lúc 23-4-2016 10:35 PM
Ôi cuối cùng nhà Kites cũng làm vietsub rồi, ko còn cần phải xem đi xem lại engsub nữa  ...

Bạn ơi cho mình link englishsub với mình đang muốn học anh văn thông qua xem phim. Nhưng mình ko đủ trình độ để nghe hết. Cám ơn bạn trước nha. Còn không được thì team cho thể chỉ mình hay cho mình phần phim chưa có vietsub được không. Cũng cám ơn subteam trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách