Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Good Dinosaur - Chú Khủng long tốt bụng - Jeffrey Wright, Frances McDormand - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-4-2016 17:55:43 | Xem tất
Cám ơn team nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2016 18:07:35 | Xem tất
Tks host. Đang ngồi nghỉ lễ rảnh dỗi. Hehe có phim xem rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 09:14:38 | Xem tất
Dễ thương, hình ảnh đẹp, ko học được tiếng anh nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 17:02:08 | Xem tất
Phim phải nói là dễ thương kinh khủng khiếp, đồ họa đẹp kinh khủng khiếp, nhiều cảnh hùng vĩ xem choáng ngợp mê ly, nội dung thì đáng yêu hài hước lại vừa ý nghĩa cảm động, lúc xem trong rạp mà rớt nước mắt 2 lần, đoạn Spot và Arlo kể chuyện gia đình mình và đoạn 2 bạn phải chia tay nhau . Đến giờ vẫn k hiểu sao film này lại đc coi là bom xịt, điểm trên IMDb thì thấp lè tè . Thật bậy quá bậy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2016 21:27:43 | Xem tất
Mỏi mòn chờ đợi để được coi lại.
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Subteam vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 19:43:08 | Xem tất
Điều gì sẽ xảy ra khi ngôi sao đáng lẽ đụng vào trái đất cách đây mấy chục triệu năm lại bị trượt. Bộ phim này sẽ đưa chúng ta đến với thế giới đó, thế giới mà loài khủng long làm bá chủ.
Trong thế giới đó cậu bé khủng long Arlo vui sống với gia đình của cậu. Nhưng đột nhiên cha cậu mất còn cậu thì bị lạc vào một cuộc phiêu lưu bất đắc dĩ với Spot.
Có thể nói Spot là tiền thân của con người nguyên thủy chúng ta. Thật là hài hước khi trong thế giới này con người lại trở thành giống như là thú nuôi của loài khủng long vậy đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 13:53:55 | Xem tất
Phim hay lắm ạ, cảm ơn subteam... xem tới đoạn hồi tưởng về ba mẹ của nhân vật, em khóc như mưa ấy, phim hay, giá trị nhân văn cao, đáng xem, suy ngẫm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2016 11:11:34 | Xem tất
phim hay mà.sao k được mọi người ủng hộ nhỉ.bối rối quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2016 14:05:03 | Xem tất
Chờ mãi mới thấy , thích quá , khoái mấy em T-rex . cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2016 11:30:24 | Xem tất
phim có bối cảnh thú vị quá cả nhà ơi, mình thích cái vụ tự canh tác của mấy bạn khủng long nhà mình quá
phim dễ thương đúng chất dành cho con nít nhưng người lớn cũng học được cách giáo dục con cái của mình nữa.
cảm ơn st!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách