Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Good Dinosaur - Chú Khủng long tốt bụng - Jeffrey Wright, Frances McDormand - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-4-2016 15:08:50 | Xem tất
1 trong số ít những bộ phim hoạt hình hay nhất từng được xem. Lần đầu tiên ngồi xem phim ở rạp mà khóc đến mấy lần. Rất ý nghĩa, rất cảm động, và rất đáng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 10:42:57 | Xem tất
Phim này mình đã xem rồi nhưng Kites làm sub nhất định phải xem lại.
Phim hay và ý nghĩa rất nhiều, phù hợp cho cả người lớn và các bạn bé cùng xem :3
Thanks st rất nhiều<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 13:03:37 | Xem tất
mong ngóng vietsub của phim này từ hồi hè
thank subteam nhiều nhé
nhanh chóng down phim về xem thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 16:56:05 | Xem tất
mình hóng phim này lâu rồi nhưng tìm mãi không thấy bản full
Cảm ơn mod nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 20:29:24 | Xem tất
Bao lâu nay toàn vào tải phim mà chẳng phát biểu được câu nào thấy có lỗi với subteam quá. Nhưng chưa xem phim nên không biết nói thế nào. Thôi chỉ đơn giản là cám ơn subteam nhé. Yêu Subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2016 21:50:41 | Xem tất
ý phim này nghe nói hay lắm nè, mà không đi coi rạp được, bây giờ đã có sub, cám ơn subteam nhiều , :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2016 12:14:44 | Xem tất
Em thành thật cảm ơn subteam nhiều, e trông phim này lâu rồi, cảm giác vỡ òa, phim gì mà cute đáng yêu dễ thương quá mức ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2016 13:16:54 | Xem tất
Móa, hai mấy tuổi đầu cơ mà nhìn thấy hoạt hình là chui vô ngay k cần quảng cáo. Nhìn đâu mà yêu ghê. Khủng long chi mà xanh lè lè như ếch. Chân béo, mõm tròn chứ ) Xem trailer đã thấy phấn khởi. Nay sub đã ra thì k tiếc gì chui ngay vô đây thanh xiu subteam. Gửi ngàn tim luôn (nếu như có tim như Vapp )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2016 10:38:20 | Xem tất
Ôi chờ mãi hôm nay vào E-zone sướng rơn cả người. Rất thích subteam ở đây vì tinh thần làm việc rất cao, sub cũng rất hay và chuẩn, chất lượng thì khỏi bàn đê. chắc do mình cũng là dân Anh nên tình cảm đối với E-zone có chút khác biệt và nhiều hơn với các zones khác.
anw, thanks subteam very much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2016 15:39:32 | Xem tất
Đợi bản sub này của kites lâu lắm rồi
Phim rất dễ thương
Nói chung phim Disney thì phim nào cũng hay
Thanks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao