Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-9-2016 19:20:17 | Xem tất
Phim hay lắm, coi cảm động cực kì
Vừa thương vừa thấy ngưỡng mộ người vợ
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2016 08:45:49 | Xem tất
thực sự là alicia diễn quá đạt!!
các giai đoạn diễn tâm lí và sự giằng xé nội tâm khi để chồng mình sống đúng với bản thân hay là một người chồng của mình làm mình như ở trong tâm trạng của nhân vật
eddie cảm giác diễn chưa tới, sự đau khổ hay tâm trạng sung sướng khi được là chính mình vẫn chưa đạt
nhưng dù sao bộ film này cũng là một bộ film khá hay, đầu tư và đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 11:11:47 | Xem tất
bzchan712 gửi lúc 12-9-2016 08:45 AM
thực sự là alicia diễn quá đạt!!
các giai đoạn diễn tâm lí và sự giằng xé nội tâ ...

trời ơi giống cảm nhận của mình dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 09:35:55 | Xem tất
rosemary gửi lúc 19-9-2016 11:11 AM
trời ơi giống cảm nhận của mình dễ sợ

hihi vậy nên alicia mới được giải Oscar là nữ phụ xuất sắc
Hôm vừa rồi mình mới xem film Điệp Viên Jason Bourne có chị ý cũng hay lắm c ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2016 01:27:32 | Xem tất
Một bộ phim đẹp
Cảnh quay tuyệt đẹp, có 1 số chỗ cố tình làm như 1 bức họa vậy.
Thời trang thì không còn gì để nói, tuyệt vời. Âm nhạc cũng vậy
Ấn tượng với diễn xuất của Alicia Vikander, quá xuất thần.
Thử tưởng tượng, một ngày người đàn ông mình yêu thương tròn 6 năm biến mất, thay vào đó là 1 người "chị em" xa lạ? Cái cảnh Gedar chạy dưới mưa rồi về nhà khóc lóc, gặng hỏi Lili: "Chồng tôi đâu? Sao cô không để anh ấy ra đây? Tôi cần chồng tôi. Tôi muốn ôm chồng tôi."
Tất cả nỗi hối tiếc, dồn nén, phẫn uất, đau khổ và cô độc của người phụ nữ bỗng nhiên góa chồng trong khi anh ta vẫn sống sờ sờ, bùng nổ và tuôn trào thông qua diễn xuất của Alicia
Sự hy sinh lớn lao của Gedar làm mình chợt nhớ đến Jane Wilde của The Theory of Everything, một người phụ nữ nhỏ nhắn mà tự tay chăm sóc ông chồng bại liệt hàng năm trời không cần thuê người giúp việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2016 16:14:04 | Xem tất
THật sự ám ảnh cái phim này
Không có ship đam mỹ nhưng lúc xem that sự xúc động , lúc ảnh sờ vô mấy cai váy , kiểu như tìm tah61y được mình là ai
Lúc cha bồ đòi quan hệ nhưng chả ko có cái .. nên không muốn , xong rồi đi nhìn gái làm xx ở ngoài ổng làm theo thật
Cái lúc đươc làm phụ nữ về bên ngoài rồi nhưng chưa cắt được bộ phận sinh dục nên quyết làm dù nguy hiểm đến tính mạng , mới thấy khát khao làm phụ nữ cực kì mạnh mẽ , tự dung thấy mình hạnh phúc
Mấy cái chi tiết cầm cái khan để vượt qua đau đớn phẫu thuật , lúc mơ thấy mẹ gọi tên là lily tah65t sự ấn tượng
Mà cực kì thích cô vợ luôn , là người yêu , chị gái , tri kỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2016 13:43:19 | Xem tất
Xem phim này ám ảnh dã man

Từng anh mắt, cử chỉ của diễn viên đều khiến người xem đau lòng, quá xuất thần luôn ấy

Mình coi lần đầu xong xem lại lần nữa vẫn rơi nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 16:43:35 | Xem tất
Nghe nói có chiếu rạp mà mình toàn đi xem hụt, tiếc ghê gớm.
Mình hóng phim này lâu rồi. Thấy bảo phim rất hay.
Cảm ơn subteam và Kites nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2016 21:38:12 | Xem tất
điều làm mình ra rạp xem phim này chính là nam chính ngoài ra thì câu chuyện cũng rất hay nhưng bộ phim này sẽ kén ng xem và có thể khi xem xong nhiều bạn sẽ nói là  nhảm. nhưng bản thân mình khi xem xong lại thấy cái hay của bộ phim này thứ nhất là khả năng diễn xuất của nam chính quá đỉnh luôn, từ hóa thân đến những cử chỉ nhỏ nhất đều làm ấn tượng đối với người xem, và thứ hai chính là tình cảm của ng vợ dành cho chồng mình trong phim này. cô ấy phải yêu chồng mình nhiều lắm mới có thể từ chấp nhận chồng mình không phải đàn ông đến việc ủng hộ chồng mình chuyển giới và cuối cùng là bảo vệ "cô ấy" để đc làm chính mình. thực sự rất ngưỡng mộ tình cảm đó và cảm thấy ng chồng trong câu chuyện này rất may mắn khi cs ng vợ như thế bên cạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2016 17:21:42 | Xem tất
Xem Fantastic Beast xong về xem Danish Girl, bộ phim thực sự ý nghĩa và cảm động. Nó giúp tôi hiểu hơn về người chuyển giới và nỗi đau của họ.
Cảm ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách