Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-8-2016 21:24:41 Từ di động | Xem tất
Một like cho người dám sống thật với giới tính thật của mình. Mà hay ghê hén....cái dáng của anh diễn viên chính nhìn cũng nuột nà quá đi mất...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2016 22:34:16 | Xem tất
Phim hay, mình xem tận 2 lần, lần đầu xem bị vài chỗ không hiểu, đến lần t2 mới hiểu hết nội dung, diễn viên đóng đạt vai dã man, mà nhìn anh ý trong còn xinh hơn mình, haha, dù mình là con gái mà k bì được vs anh.
Thank st sub phim hay thế này. gần đây xem mấy phim oscar đều thấy phim nào cũng hay cả, đúng là phim đoạt giải có khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 18:57:25 | Xem tất
E-Zone gửi lúc 10-5-2016 12:26 PM
Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

dien vien nam chinh dong cuc hay, phai noi day net quyen ru cua phai nu, ai mo anh í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 21:59:51 | Xem tất
Phim thật sự rất hay và cảm động. Nam chính đóng rất đạt và hóa trang giỏi ghê càng về sau càng giống con gái. Coi phim nhiều đoạn xúc động quá, chỉ tội cho cô vợ luôn yêu và ở bên chăm sóc động viên chồng dù chồng đã khác xưa, tuy nhiều lúc muốn bỏ cuộc nhưng cuối cùng vẫn ở bên cạnh chồng.
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 15:09:28 | Xem tất
Hôm nay mới có thời gian để xem “ Cô gái Đan Mạch”. Xem phim xong hoàn toàn đồng ý với nhận xét của Ad trên Facebook khi nhận xét về Oscar rằng: Không trao cho Alicia Vikander giải Oscar nữ diễn viên chính xuất sắc nhất là 1 bất công và nếu ko trao cho cô ấy giải Oscar nữ diễn viên phụ xuất sắc nhất thì thật là nhẫn tâm. Xem hết phim mà cứ ám ảnh mãi, trên thế giới này lại có người phụ nữ như vậy sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2016 14:43:40 | Xem tất
Kì thực là xem phim này xong trông anh diễn viên chính là cứ thấy nữ nữ thế nào ý.
Nhìn kiểu gì cũng ra ảnh đang có xu hướng chuyển giới.
Chỉ tại ảnh đóng quá xuất sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2016 16:39:37 | Xem tất
Mình rất ngưỡng mộ người vợ. Mấy ai được như cô ấy vẫn ở bên ủng hộ chồng mình. Hình như chuyện thật ở ngoài đời là 2 người li dị xong không gặp lại nhau nữa thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2016 15:17:48 | Xem tất
Phim này bữa mình coi với nhỏ em. Rất xúc động.
Có người quen như này mới hiểu hết bộ phim này.
Lúc đầu mình coi chả tập trung mấy, khúc sau bị cuốn vô luôn.
Tội nữ chính quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 16:34:58 | Xem tất
Mặc dù đã ra rạp coi nhưng thấy sub một cái là nhào vô liền
Thanks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2016 10:46:30 | Xem tất
Nội dung phim thì không thuộc thể loại mình đặc biệt yêu thích chỉ hơi thinh thích thôi, nhưng lại quá khâm phục tài năng của diễn viên, diễn xuất quá hay, bộ phim có tính nhân văn rất cao và ý nghĩa. Sự khao khát được làm chính mình và sự dũng cảm để được làm chính mình của nhân vật thật đáng trân trọng. Cũng qua đây, giúp chúng ta hiểu hơn về thế giới của những người mà phần lớn nhân loại đang không có cái nhìn thiện cảm với họ. Họ cũng là những con người bình thường với khao khát được sống, khao khát được yêu thương như tất cả những người trên thế giới này. Từng xem diễn viên này trong The theory of everything, thích tài năng diễn xuất của anh ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách