Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-6-2016 16:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem lễ trao giải Oscar thấy được quá nhiều đề cử với giải thưởng lun mà chưa có được xem
H có sub phải xem luôn thôi
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-6-2016 21:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Nhất quyết đợi sub của kites để xem. Phim buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-6-2016 08:17:23 | Chỉ xem của tác giả
phim có kết thúc hơi buồn nhưng hình ảnh nhân vật trong phim thì tuyệt đẹp, chủ đề phim mới mẻ cảm ơn subteam đã nổ lực để cho chúng mình có thể xem bộ phim tuyệt này !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-6-2016 00:44:47 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem phim này ở rạp rồi nhưng hôm trc rảnh rỗi ngồi down về xem lại, cảm xúc vẫn y nguyên. cả bộ phim nhuốm 1 màu u buồn, nhưng mà đẹp, vừa xem vừa xuýt xoa cảnh đẹp ở Paris hoa lệ lẫn đường xá vắng lặng ở Copenhagen. ôi nhất định phải đến Châu Âu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-6-2016 09:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Người phụ nữ đẹp nhất, đáng trân trọng, và sống đẹp nhất chính là người vợ.
Vì niềm vui, hạnh phúc của Chồng có thể hi sinh tình yêu của mình, chia sẽ cùng người chồng, hạnh phúc cùng người chồng, khi người ấy được là chính mình. Không phải người phụ nữ nào cũng làm được điều cao cả ấy.
Xem xong phim thì mình luôn cảm thấy khâm phục người vợ, và cũng ko thể trách người chồng, khi con người ta muốn trở thành chính con người trong bản thân mình, thì có gì sai.
Muốn trở về đúng bản chất con người, cũng phải trải qua bao đau đớn, dù cái kết là chết đi, nhưng người chồng vẫn cảm thấy hạnh phúc.
Một bộ phim rất hay, rất ý nghĩa,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-6-2016 12:48:07 | Chỉ xem của tác giả
thank cacs bạn subteam nhiều nhiều nha :X:X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 22-6-2016 07:13:22 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự phim này là một trong những phim về LBGT mà mình thích nhất. Xem xong ám ảnh luôn, thấy thương, thấy cảm thông và cần tôn trọng những người thuộc GT thứ 3 như những người bình thường. Diễn xuất của Eddie Redmayne quả thật là quá xuất sắc. Tuyệt vời từ The theory of everything rồi nhưng qua đây thấy cái cách anh diễn giúp thấu hiểu câu chuyện thật hơn, ám ảnh hơn. Thanks sub team nhiều cho sản phẩm tuyệt vời này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 23-6-2016 06:31:50 | Chỉ xem của tác giả
hãy nghĩ kỹ khi xem phim này..
đừng vì trailer mà xem vì tò mò.. nó là 1 bộ phim khá thực về người đàn ông chuyển giới đầu tiên.. nó có cái nhìn khá đau về số phận của một i họcon người.. xuyên suốt phim, thực sự mình chưa thấy được nét chấm phá của màu sắc tươi sáng, hay hi vọng cả.. cứ mang mác buồn buồn như cuộc đờ
trong phim, là sự đối mặt của từng nhân vật đối với chính mình: của chàng họa sỹ tài hoa đối mặt giới tính thực sự, của người vợ đối mặt với tình yêu của cả cuộc đời. họ dằn vặt vì lựa chọn nhưng họ luôn kiên định đến cùng với sự lựa chọn đó.. dù cuối cùng, họ phải trả giá cho sự lựa chọn của mình nhưng chắc rằng họ đã dám thử ..
phim dựa trên nhân vật có thật, nên đừng nhuộm hồng cuộc sống,

lảm nhảm vì nhớ hôm đi xem phim này 1 mình ở rạp, chật vật khóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 23-6-2016 18:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim quá tuyệt vời.
Xem ở rạp 1 lần nhưng do các bạn xung quanh khá mất lịch sự cứ thì thào lớn nhỏ này nọ nên không trọn vẹn cảm xúc.
Nay xem lại ở nhà 1 mình 1 cõi lần nữa thì quá hay.
Những đoạn anh addie đóng thật cứ tưởng ảnh gay thật luôn áh.
Chị nàng thơ của LV này thì quá đẹp, có nét gì đó rất thu hút và vai người vợ công nhận phải rất yêu chồng mình mới có thể chăm sóc và giúp đỡ chồng mình chuyển giới
Xem thấy phục tình yêu của chị này thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-6-2016 15:54:38 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá, có link xem online phim này rồi, hồi ra rạp mình chua kịp đi xem được. Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách