Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-6-2016 10:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe nói hay lắm, bạn mình đi xem ở rạp bảo có cả  cảnh nóng nữa. Nam diễn viên chính cũng được đề cử giải Oscar hay sao ý. Hôm nào rỗi ngồi xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-6-2016 21:03:19 | Chỉ xem của tác giả
xem xong mà chỉ biết câm nín
kiểu phim không có tình tiết cẩu huyết kịch tính gì nhưng cứ khiến người xem thấy buồn buồn khó chịu
mình khâm phục sự dũng cảm của Einar, nhất là vào thời điểm đó cơ mà mình ghét con nhỏ LiLi vô cùng
người gì đâu ích kỉ, chỉ tại nhỏ đó mà vợ chồng người ta đang hạnh phúc lại không đến được với nhau
với cả ngưỡng mộ chị Gerda, tình yêu quá cao thượng và bao dung, chắc chỉ trong phim mới tìm thấy được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 3-6-2016 11:02:58 | Chỉ xem của tác giả
MạcDoanh gửi lúc 15-5-2016 10:01 PM
Lâu lắm ruh mới có một bộ phim đẹp đến từng khung hình như vậy đc dự tranh Oscar đ ...

Mình thấy nó cũng đẹp, ý tưởng của đạo diễn cài cắm nhìn là biết, nhg mà vẫn thấy nó sến sến sao ah >o<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 3-6-2016 18:59:12 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim lâu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-6-2016 10:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem lại phim này xong , cảm giác là rất hay và rất tuyệt vời.
Thankiu subteam đã post lại phim này cho tụi mình xem nha
Phim rất hay và tuyệt vời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 5-6-2016 14:42:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Coi trailer là thấy thích rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 5-6-2016 18:49:36 | Chỉ xem của tác giả
Mò vào khu này mới biết phim này đã có sub, đợt nó chiếu thì rạp mình hay xem lại ít suất quá, ko sắp xếp đi xem được. Nghe mọi người review mà tò mò muốn xem lắm, giờ đã được thỏa nguyện.
Cám ơn sub team nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-6-2016 13:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà khóc lúc nào không hay, cảm xúc thật, có nhiều cảnh 18+ nên không thích hơp cho trẻ con, nhưng không hề cảm thấy dung tục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-6-2016 18:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này xong mình thấy buồn cho nhân vật nữ họa sĩ quá, cô ấy hẳn là đau khổ lắm khi người chồng mình hết mực yêu thương lại vốn có tâm hồn của một người phụ nữ và đã trở thành "chị em tốt" của mình. Mình thấy xót xa cho Gerda quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-6-2016 19:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Bongbubam gửi lúc 23-5-2016 07:43 PM
kites ơi sao mình down link torent về thì bị mất tiếng vậy? mình có down phim khác thì v ...

mình xem bằng KMPlay (MKV) á, mà chỉ có phim này mới bị thôi chứ mình cũng tải phim khác của kites về vẫn xem đc bt, ko hiểu tại sao nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách