Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-5-2016 22:01:45 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm ruh mới có một bộ phim đẹp đến từng khung hình như vậy đc dự tranh Oscar đấy.
Phục trang, bối cảnh đầu tư cực kỳ công phu và có chủ đích rõ ràng cả, chính sự thay đổi trong màu sắc, ánh sáng của góc quay đã hỗ trợ rất đắc lực cho việc khắc họa tâm lý nhân vật, đặc biệt phù hợp khi cả hai nhân vật chính đều là họa sĩ.
Mình thích diễn suất của Eddie trong phim lắm, một bước tiến, biến hóa mới sau The theory of everything, lột tả đc thần thái của nhân vật, nhưng có lẽ, Eddie vẫn chỉ dừng ở mức độ này thôi, vẫn thiếu một chút xíu hòa quyện nên Oscar năm nay k về tay anh ah~
Đoạn cuối phim, cái khăn quàng cổ thân thuộc cuốn bay theo gió, mình thấy đẹp đấy, nhg hơi sến, hơi lạc ra khỏi cảm xúc chung của cả phim.
Lúc xem rạp đã rất thích ruh, hóng mãi ST ra phim đấy ^^~ cảm ơn nhiều nah!

Bình luận

mình thấy đoạn khăn bay hay mà=)))))) giống như Gerda mong muốn LiLi sẽ được tự do làm mọi điều cô ấy muốn=)))))))))  Đăng lúc 2-6-2016 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-5-2016 02:08:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn SubTeam. Cứ mỗi lần mở lên xem là lại nước mắt nhỏ giọt, cảnh buồn, nước phim buồn, nhạc buồn, nội dung buồn, kết thúc ko biết sao...cũng cảm thấy buồn. Đọc truyện càng thấy buồn hơn, chỉ vì phim này mà mình phải nhờ cô order mua truyện ở bển rồi xak về cho mình đọc mới chịu cơ. Nhưng diễn viên thực sự chất quá từ ngoại hình đến diễn xuất.
P/S: Chỉ tiếc là ko chơi lại được Revenant vs Mad Max
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-5-2016 15:41:18 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người nhắc đến phim nhiều nên sẽ xem
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-5-2016 18:11:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem ngoài rạp nhưng vẫn muốn save lại để xem những lần sau nữa.
Từ The Theory of everything mình vẫn luôn thích lối diễn của Eddie Redmayne, đến Danish girl vẫn vậy, cảm xúc và tinh tế từ những điều nhỏ nhất. Câu chuyện cảm động, góc quay đẹp và diễn viên xuất sắc. Tuy rằng một cuộc đời gói lại trong hơn 2 tiếng sẽ có chút chút vội vã và gượng gạo. Nhưng không thể nào phủ nhận những rung động mà phim mang lại.
Cảm ơn Subteam và Kites rất rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-5-2016 19:52:53 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cũng lạ nhể. Kéo về xem thế nào cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-5-2016 23:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong phim và thực sự đọng lại cảm xúc, Phim rất hay, cảnh quay đẹp. từng nhân vật diễn đều có cảm giác rất chân thật.

Thật sự rất thích phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-5-2016 11:48:14 | Chỉ xem của tác giả
Ấu zê ) Hóa ra là phim này ) Chả là hôm trước xem SNL có cái nội dung như này, mình đã bảo là chắc chắn phải trong 1 bộ phim nào đó nhưng sao lại k biết. Hôm nay mò vào chuồng theo thông lệ xem có phim gì mới k thì hóa ra ) Ồ, xem cái kia rất hài, nhưng xem trailer của phim này thì lại kiểu đau khổ, thương xót Tóm lại là tải ngay và luôn về xem. K quên cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-5-2016 15:02:53 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây 2 hôm còn nói đến cái phim này, không biết kites có làm không để mình xem. Hôm nay lên face thấy kites nói về nó mà cầm lòng không đặn.
Thank subteam nhiều nhiều.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-5-2016 23:05:53 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng đã có sub...mình chờ phim này lâu lắm rồi
hồi trước phim ra rạp cũng muốn đi coi lắm nhưng mà đúng đợt bận, chả có thời gian đi, h cuối cùng cũng được xem bản đẹp
cám ơn sub team nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-5-2016 17:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ một cái !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách