Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-6-2017 22:38:48 | Xem tất
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2017 20:30:21 | Xem tất
Ad ơi, link của Torrent không tồn tại là sao vậy ad?
Ad kiểm tra lại giúp mình nha.
Cám ơn ad nhiều. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2017 00:17:52 | Xem tất
Phim thực sự rất hay, cực hay ấy. Diễn biến tâm lý nhân vật cực kỳ sâu sắc
Thực ra xem film này mới tìm hiểu và phân biệt 2 khái niệm đồng tính và chuyển giới hehe
Nhưng theo các bác thì Einar sau khi chuyển giới thì yêu phụ nữ hay đàn ông vậy. Bời vì a ấy sinh ra là đàn ông, cảm nhận mình là phụ nữ nhưng vẫn yêu Gerda ^^
P/s: Không biết các bác cảm thấy thế nào, cũng ko biết giờ Khoa học tiên tiến ra sao, nhưng e thấy những người phẫu thuật chuyển giới có lẽ là những người dũng cảm nhất thế giới rồi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2017 20:50:21 | Xem tất
nghe danh phim lâu r mà giờ mới có dịp đi 1 lượt tải về =]]]
Cảm ơn subteam đã sub ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2018 08:15:23 | Xem tất
Vốn muốn né các thể loại Oscar nghệ thuật, nhưng hôm qua đọc bài về Alicia (bài PR cho Tomb raider) lại muốn xem Alicia đóng trong The Danish Girl thế nào.
Cảm ơn subteam đã làm sub cho phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2018 11:07:53 | Xem tất
Mình hóng phim này lâu lắm rồi.Cảm ơn subteam nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2018 02:54:42 | Xem tất
từ khi ra phim là đã phóng ngay ra rạp để xem và sau đó đã có rất nhiều lần xem lại. THực sự là phải ngả mũ trước khả năng diễn xuất của nam chính. Khi là con trai vẫn rất đàn ông, khi thành con gái thì duyên dáng không ai bằng. Bộ phim nói về tình yêu đơn thuần nhất vượt qua cả giới tính, dục vọng. Khâm phục nhất là tình cảm mà chị vợ dành cho chồng mình, từ tình yêu nam nữ thành tình thân gia đình. Dù là dưới hình hài nào thì chị vẫn dành tình cảm đặc biệt và chân thành nhất dành cho người đó. Bộ phim dựa trên câu chuyện có thật nên càng cảm động hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách