Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Danish Girl - Cô gái Đan Mạch - Eddie Redmayne, Alicia Vikander - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-12-2016 20:32:48 | Xem tất
Phim hay lắm, vừa sâu sắc cảm động và đầy tính nhân văn
Thương người vợ quá, diễn xuất của 2 dv khỏichê
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2016 23:06:18 | Xem tất
Thích eddie quá đi
Đeo trai mà diễn xuất hay
Ko kèm được mà so sánh với phim Yves của f-zone
Phim nào anh nam chính đóng cũng hay hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 18:05:26 | Xem tất
đợt chiếu rạp không có thời gian đi xem

Giờ ST làm rồi tải về nhà xem thôi, cảm ơn ST nhiều lắm

Hy vọng sẽ có thêm nhiều dự án hay nữa được ra mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 20:06:35 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2017 14:39:07 | Xem tất
nghe nói phim hay lắm
phải xem mới được
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2017 16:02:22 Từ di động | Xem tất
Phim hay lắm, cho mình cái nhìn đầu tiên về người chuyển giới. Cảm ơn subtean
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2017 23:45:55 | Xem tất
Xem phim này mình khóc khá nhiều, phim buồn và đẹp. Thật sự là từ tạo hình nhân vật cho tới cảnh quay đều rất đẹp. Có những cảnh quay toàn thân của nhân vật nhưng mình không thấy dung tục mà thấy nó nghệ thuật và đẹp lắm. Không mong cái kết ở cuối lắm nhưng nghĩ lại thì thấy đấy lại là cái kết đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 16:52:44 | Xem tất
Phim hay ghê. Trước đây mình vốn không có vấn đề gì với việc đồng tính và chuyển giới, và bộ phim đã cho mình thêm cảm nhận được rằng đồng tính không phải là một hành vi sai lệch, một căn bệnh. Mặc dù giờ đồng tính và chuyển giới không còn bị xem xét quá nặng nề nữa, nhưng vẫn còn những suy nghĩ như vậy. Mong rằng người ta sẽ dần có cái nhìn khác đi tốt đẹp hơn về họ, để họ có thể thể hiện con người thật của mình.
Xem phim mà thương Lily vì đã phải sống khổ sở không biết được con người thật của mình, thương Gerda vì quá yêu chồng nên phải để anh ra đi.
Một bộ phim đáng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 11:08:19 | Xem tất
Phim hay lắm, mình rất thích nhân vật người vợ.
Một người phụ nữ đam mê và hy sinh, đồng cảm với người chồng, tình yêu chị dành cho anh ấy lớn biết bao nhiêu.
Cám ơn Kites đã sub cho phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2017 02:19:15 | Xem tất
thực sự phải công nhận là hình tượng cô gái đan mạch sinh ra dành riêng cho Eddie ở anh có nét mềm mại, dịu dành của một người phụ nữ nhưng lại có nét mạnh mẽ, quyến rũ của một người đàn ông. Phim thực sự chạm đến từng cảm xúc nhỏ nhất của người xem, từ khi Eddie khoác lên mình bộ váy đấy, cách anh chạm vào những sợi lông vũ mềm mại, chạm vào từng cánh hoa để dẫn đến thay đổi trong chính bản thân mình và nhận ra bản thân mình là ai. Đến giờ mình vẫn ngưỡng mộ nhân vật mà Eddie thể hiện, dám làm tất cả để được sống với chính mình, mạnh mẽ đến vô cùng. Cách người vợ, do Alicia thể hiện, chấp nhận người chồng của mình cũng thật vĩ đại làm sao. Không phải người vợ nào cũng chịu đựng được việc chồng mình trở thành phụ nữ như vậy. Cảm ơn, vì đã truyền cảm hứng cho hàng triệu người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách