Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Cobbler - Anh chàng đóng giày - Adam Sandler - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-6-2015 11:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Subteam thần tốc \*v*/ Phim có cả Adam Sandler và Adam B. kìa <3 Cám ơn Subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-6-2015 16:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá, down về tối xem ngay, thích những thể loại phim thế này, thích chú này luôn! Thanks subteam nhiều nhé! Yêu các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-6-2015 21:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết thế nào cơ mà cứ down về đã :3
Căn bản là phim Mỹ nên là xem hết :3
Tks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-6-2015 13:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn cho mình hỏi phim này hay không nhỉ?
Muốn down mà sợ không hay tại nhà mình mạng tính phí xài nhiêu tính nhiêu áh.
Cơ mà chú này công nhận hay đóng phim hài thật :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-6-2015 09:23:51 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá thích nhất là phim có Adam Sandler đóng cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-6-2015 17:30:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đúng như câu nói ở phương Tây, đừng vội đánh giá người nào đó vội vàng bạn phải đi đôi giày của họ mới biết.
Max là một người thợ sửa giày bình thường với cửa hàng cũ kỹ và sống cùng người mẹ đãng trí. Cuộc đời nhàm chán của anh cứ trôi qua đến một ngày tình cờ anh khám phá ra một bí mật.
Và bí mật đó đã giúp cho cuộc sống của anh thú vị hơn mỗi ngày đặc biệt có thể giúp anh thỏa ước nguyện đối với cô hàng xóm mà anh để ý nhưng liệu điều đó có thực sự đem lại hạnh phúc cho anh hay là thêm nhiều rắc rối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-6-2015 19:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là phim nào có chú Sandler đóng đều hay cả, nên là cứ phim nào thấy mặt chú chả cần đọc nội dung đều phải down về ngay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-6-2015 20:08:05 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim dù không biết phim hay dở thế nào, chỉ cần có Adam Sandler đóng là nhất định phải tải về xem.
Thanks st nhiều. Nếu là nội dung phim cũng tuyệt vời nữa thì quá đã!
Ủng hộ st hết mình! Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-6-2015 21:33:29 | Chỉ xem của tác giả
thích anh chàng này quá đi, hài ước, tình cảm, nói chung diễn xuất tuyệt vời, Có những vai cảm động như Ông bố bất đắc dĩ, hay hài ước như grow up hay click...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-6-2015 09:08:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang xem phim đây ! Và mình rất thích phim của diễn viên Adam Sandler đóng; Những phim anh ấy đóng đều rất có ý nghĩa từ phim hài hước đến phim nghiêm túc. Và mình cũng rất thích cách xử lý phim của Kites hiện nay là khi vào phim là vào đúng với phim gốc ( nghĩa là không thêm đoạn phim giới thiệu Kites ) . Mình nghĩ có logo cánh diều của Kites vậy là ổn rồi . Như vậy mình có thể chèn sub Tiếng Anh vào cùng xem song song để luyện nghe và học thêm từ mới. Nếu để đoạn phim của kites vào thì phải dùng phần mềm khác để tăng độ tiến của sub như vậy thì khá phức tạp. Cảm ơn Sub Team rất nhiều

Và câu nói xuyên suốt bộ phim là : Truly know a man, you must walk in his shoes !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách