Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Beloved/ Tình yêu hồi sinh/ 重生爱人/ Vương Lệ Khôn, Kim Bum, Trịnh Nguyên Sướng/Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-5-2015 10:26:07 | Chỉ xem của tác giả

"Tình yêu hồi sinh", cái tựa đề này dường như đã nói lên cả câu chuyện tình yêu của Tô Doanh.
Phim hợp tác Trung Hàn thường cũng ít thể hiện hết khả năng diễn xuất của diễn viên, nhất là diễn viên khách hay diễn một cách gượng ép.
Mong rằng Kim Bum sẽ tỏa sáng trong phim này!
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-8-2016 20:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong mà thấy nghẹn cả lòng. Phải công nhận nhà biên kịch đã góp phần tạo nên một bộ phim có những tình tiết tưởng như đơn giản nhưng lại rất hay và ý nghĩa.
Tội nghiệp nhất là Tô Doanh, khi biết được mọi sự thật phải công nhận chắc cô ấy tan nát cõi lòng.
Nói chung tình yêu thường mù quáng và nó khiến người ta thay đổi tất cả. Và mối tình đầu của Tô Doanh là một nỗi thương tiếc khôn nguôi đến khó tả.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-8-2016 22:46:30 | Chỉ xem của tác giả
từ hôm bữa coi được tin tức phim đã ngonng coi phim này rồi.có hai anh chàng đẹp trai là Trịnh nguyên sướng và ki bum cũng đông mà. những cái kết đúng là bất ngờ thật, nữ chính thật là bất hạnh cứ ngỡ là hạnh phúc vì được tất cả các anh chàng trong phim yêu những sự thật thì...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-8-2016 08:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tin về phim này từ lâu rồi vì có Trịnh Nguyên Sướng mà chẳng có sub thế là mình quên xừ đi mất. Hóa ra là Kites đã sub rồi. Yêu subteam quá đi. Cảm ơn nhiều nhiều.
Phim này nguyên dàn diễn viên đã đẹp lung linh rồi lại toàn diễn viên thực lực cả, chỉ mỗi tội mình không thích người Hàn đóng vai là người Trung lắm thôi. Dù sao cũng thích vì nội dung phim hấp dẫn quá chừng.

Bình luận

thật ra thì film này Kim Bum đóng cũng k tệ mà =]]  Đăng lúc 13-8-2016 01:15 AM

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-8-2016 21:34:56 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim hay và ý nghĩa lắm
Cảm ơn subteam rất nhiều
phim rất rất rất là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-8-2016 02:06:56 | Chỉ xem của tác giả
film này theo mình ko đánh giá là xuất sắc trong mảng movie nhưng mình sẽ dùng từ hay để miêu tả film

về nội dung: film với mô tuýt ko lạ nhưng có sự bất ngờ / bước ngoặt khiến film có sự kịch tính (nhưng có thể đoán ra đc 1 số điều, chỉ 1 số thui nha)

về diễn xuất:
+ về anh Sướng <3 toẹt vời =]] ảnh trong này đóng thế là quá hay (so với dòng thần tượng ĐL trước đó và những phêm gần đây), anh có khả năng diễn xuất chỉ là lúc trên đà phát triển / đỉnh cao thì anh bị loay hoay ko có hướng đi đúng nên 1 thời gian bị chìm (tiếc cho anh T_T)
+ về Kim Bum: nói chung thì dx đỡ hơn hồi Vườn Sao Băng rồi =]] (ai chê thì chê chứ mình thấy ảnh đóng ok đấy chứ =]]) nếu xét thời lượng xuất hiện thì KB nhỉnh hơn anh Sướng một tí :p mình chỉ thích nv do KB đóng lúc hiện tại hơn là lúc quá khứ mặc dù lúc ở quá khứ cute hơn
+ về VLK: chị này đóng quá ư tròn vai, xem nhiều lúc bị hút vs dx của chị :3

về hình ảnh: hiện tại vs quá khứ đan xen vào nhau nói chung ko phải cái gọi là hoàn mỹ nhưng không bị sượng, do film kiểu trinh thám này nọ đồ nên màu sắc gam tối, tạo sự mập mờ, bí ẩn và hồi hộp nhưng quá khứ vs tông màu sáng hơn làm người xem rất dễ phân biệt quá khứ và hiện tại, mình thấy sự phân chia như thế này khá ổn, người xem k bị mập mờ về QK vs HT

kết / tóm quần: đánh giá 3.5/5 (khá cao =]])
film hay, đáng xem, xem xong vẫn có thể nhớ được film nói về gì không như 1 số bộ film xem xong rồi quên bẵng đi luôn
film nên xem

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-8-2016 21:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình ít khi xem phim Trung
Nhưng lân này có Kim Bum nên hóng quá
Lâu rồi mới được nhìn thấy anh. Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-8-2016 09:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và tình cảm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-8-2016 09:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Mới dạo đầu thôi mà cứ làm em thót thót tim ấy. Giờ phim tình cảm Trung Quốc có vẻ thiên về thêm một ít trinh thám vô ấy nhỉ? Hay tại subteam mình thích làm phim như vầy nhể :v. Thấy nhiều người chê diễn xuất của Kim Bum nhưng em thấy anh ấy diễn cũng đc mà, tròn vai. Nói về sốc, chắc phải Trịnh Nguyên Sướng rồi diễn quá ƯA LÀ TỐT luôn ý.
Em thấy phim khá hay a~ diễn viên nào cũng đóng tròn vai.
Chỉ có điều cái sắc thái u ám làm mấy đứa yêu cuộc sống hường phấn như em chịu không nổi
Cám ơn subteam nhiều nha. Mong ra ra thêm nhiều phim nữa, luôn luôn đặt gạch hóng

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-8-2016 09:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy phim có Kim Bum là phải xem ngay không phải suy nghĩ ) Thank sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký