Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Beloved/ Tình yêu hồi sinh/ 重生爱人/ Vương Lệ Khôn, Kim Bum, Trịnh Nguyên Sướng/Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 22-2-2017 08:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Kim Bum của lòng em.
Nhớ thời "Vườn Sao Băng" quá đi mất.
Sao mà anh ra ít phim quá đi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-5-2017 13:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thật, cảm động nữa

TNS phải nói đóng xuất sắc, vai khó vậy mà TNS xử rất ngọt

BUm đóng cũng đạt mà, lấy nước mắt của mình đấy. Ko hiểu sao khác với mọi người, mình lại thích em trai GTV hơn. Cá tính và cuộc đời bất hạnh hơn anh mình.

VLK xinh quá, die4n xuất tuyệt vời. Ai đang do dự phim Hàn Trung nhạt ko muốn xem thì suy nghĩ lại nhé. Đây là bộ phim đáng xem ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 10-12-2017 20:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Em cảm ơn subteam ạ!
Phim rất hay ạ, như có anh nào bên Hàn nữa sao ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 5-4-2018 01:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ không thích xem phim hợp tác Trung - Hàn lắm vì cảm thấy diễn viên đóng cách biệt ngôn ngữ bị gượng, nhưng mà vì lâu rồi chưa xem Kim Bum đóng nên down về.
Xem phim này cứ làm cho người ta cảm giác tiếc nuối, nữ chính được cả 3 người đàn ông yêu thương nhưng cách yêu này lại làm cô ấy thật tội nghiệp, đáng tiếc không có nếu như, có lẽ tất cả đều là ý trời, duyên số không còn thì không thể ở bên nhau được.
Diễn xuất của từng người đều tròn vai, ai cũng U30 rồi mà đóng vai học sinh đều thấy hợp. Vương Lệ Khôn xinh thật đấy, góc nào nhìn cũng thích Thích vai người em của Kim Bum hơn, cảm giác có gì đó thật buồn, thật cô đơn.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách