Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11077|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Assassin/ Thích khách Nhiếp Ẩn Nương/ 刺客聂隐娘/ Thư Kỳ, Trương Chấn, Chu Vận/ Vietsub HD Done!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên phim gốc: 刺客聂隐娘
Tên tiếng Anh: The Assassin, The Hidden Heroine
Thời lượng: 104 phút
Thể loại: hành động, tình cảm
Quốc gia: Trung Quốc
Khởi chiếu: 27/08/2015
Đạo diễn: Hầu Hiếu Hiền
Biên kịch: Chu Thiên Văn, A Thành…
Diễn viên: Thư Kỳ, Trương Chấn, Chu Vận, Satoshi Tsumabuki…

Trailer

Nội dung

Cre: dongthuan [Kites.vn]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2015 23:11:14 | Chỉ xem của tác giả

C-zone Subbing Team
Translator: Tonbi_92
Timer: casanovar
Editor: katzy
Typesetter: minhthai201
Encoder: Thanh.Pham
Designer: elisapham
Uploader: HinaNg
Free download: http://kitesvn.com

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 24-11-2015 23:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-5-2016 19:31:54 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi cuối cùng cũng có sub phim này. Huhu.
Mình đã xem hầu hết các phim Thư Kỳ đóng, thật sự rất thích phong cách diễn của chị ấy. Nhẹ nhàng, tự nhiên, ánh mắt lúc nào cũng chất chứa tâm sự.
Cám ơn subteam nhiều nhé.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-5-2016 22:15:45 | Chỉ xem của tác giả
chốt phim cuối down của C-Movies nay đổ bộ down hết 5 6 tập phim luôn
phim Thư Kỳ luôn hấp dẫn, đã coi cô ấy đóng nhiều phim, phim nào cũng để lại ấn tượng rất sâu sắc hi vọng bộ phim này cũng không ngoại lệ
Subteam của C-Zone number 1 mình fan cuồng phim Trung .Cảm ơn ST nhiều nhiều. 谢谢
im learning chinese btw bye bye cả nhà

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-5-2016 17:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem mà không rõ nội dung là gì hết, chỉ biết là nhân vật A Yểu là sát thủ và hết lần này đến lần khác vào cung và hành thích nhân vật Chủ công nhưng cô vẫn chần chừ chưa xuống tay được.
Mình không muốn đưa ra những lời bình luận không hay vì dù sao đạo diễn đã tốn công dàn dựng cả một bộ phim nhưng đây là phim về thích khách chán nhất mình được xem. Nhịp phim quá chậm lời thoại của diễn viên quá ít gần như là không nói gì cả khiến mình xem mà không bắt kịp nội dung của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-5-2016 22:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Có Thư Kỳ thì cứ down trước đã )
Chế đẹp nên cái gì cũng ưu ái cho chế trước, )
Cảm ơn subteam đã làm phim nhé  *hun ngàn cái*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-5-2016 14:53:34 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời phim đã lên thớt rồi nì cám ơn ST nhìu lắm lắm lun. Mình thấy phim này giới thiệu ghiền lắm ai ngờ vô Kites là gặp. hị hị ta nói thật là có "diên" với chị Thư Kỳ xinh đẹp quá nha.
Lâu lắm rồi không thấy chị đóng phim làm em cứ nhớ tới bóng dáng xinh đẹp của chị mãi, cứ nhớ mãi một bóng dáng thiên thần màu trắng để lại dấu gót nhọn của chị ^^ Chị ạ, hôm nay là thích khách cổ đại đấy ạvẫn xinh đẹp quyến rũ chết người ah!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-5-2016 17:29:28 | Chỉ xem của tác giả
K ngờ ST làm sub cho phim này luôn Phim nghệ thuật kén người xem lắm, k như phim đại chúng dễ xem dễ hiểu đâu.
Các bn nào xem với kỳ vọng về một phim thích khách hồi hộp gay cấn, kịch tính từng phân đoạn một thì cân nhắc lại nhé, phim này là phim đem đi dự thi Oscar đấy
Mình quen xem cách làm của Trương Nghê Mưu và Trần Khải Ca rồi, ít xem phim đạo diễn Đài Loan như Hầu Hiếu Hiền lắm, nên lúc xem bị bất ngờ đấy.
Khung hình rất đẹp, nhiều đoạn quay cảnh thiên nhiên mà rợn ngợp luôn đấy, màu sắc rất hài hào, báo chí khen là thước phim ước lệ mực thước, đậm chất cổ điển k sai đâu. Kịch bản cũng đơn giản, k có quá nhiều biến cố gây shock, đòi hỏi diễn viên có diễn xuất rất chắc, rất ổn mới k làm bộ phim nhàm chán và...vô duyên. Chính vì mào đầu bằng chất liệu đen trắng, nên dễ làm người xem hiểu lầm thành phim cổ ah. Nhưng chính sự chuyển biến màu sắc làm nền lột tả nội tâm nhân vật đấy.
Thư Kỳ đóng ổn, k quá xuất sắc, cũng k bị chê là mặt đơ, đủ tròn vai thôi.
Phim cung đình diễm lệ, nhưng k hào nhoáng, k hoành tráng đến nỗi người xem phải bật tiếng phi lý, cung sức rất đẹp, phục trang cũng tỷ mỷ nữa.
Tóm lại là phim này khi mang về rạp VN đã ế lắm rồi, k phải vì phim dở, mà vì k hợp thị hiếu của khán giả đại chúng thôi.
Lâu lâu mới thấy phim duy mỹ, cảm ơn ST nhiều nhiều nhiều nah!!!!!

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-6-2016 12:09:02 | Chỉ xem của tác giả
Nếu đây được gọi là phim nghệ thuật  thì mình nghĩ đây là phim nghệ thuật đầu tiên mình xem, không biết có phải phim cuối cùng không? Điểm sáng của phim là cảnh quay khá đẹp, chau chuốt. Nhưng mình nghĩ phim này không nên xem để giải trí đâu vì nó không có công dụng giải trí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách