Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thái tử phi thăng chức ký/太子妃升职记/Go Princess Go/Thịnh Nhất Luân, Trương Thiên Ái, Quách Tuấn Thần | Vietsub Ep 35 End ver 2 HD done

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-12-2015 21:23:53 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ chủ thớt nhiệt liệt, nhiệt liệt
mong thớt sub nhanh để ngày nào e cũng đc hóng phim ạ :3
chúc thớt khỏe mạnh và có thời gian rảnh để sub phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-12-2015 21:48:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ chủ thớt, mới xem xong tập 1 dự là phim rất hài. Cổ kim đông tây kết hợp có vẻ là 1 món lạ.                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-12-2015 21:59:33 | Chỉ xem của tác giả
Hura, mình đang máu mê phim này giờ lại được xem bản sub đẹp của Kites còn gì sướng hơn Phim chuyển thể vẫn giữ được độ bựa, độ hài như truyện là duyệt luôn, diễn viên mới có thể bỏ qua diễn xuất, còn trang phục thì quả là tăng độ hài, mới nhìn diễn viên thôi chưa biết họ nói gì, làm gì đã thấy buồn cười rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-12-2015 23:02:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hơ vì cái mũ chen nồ nên ms có hứng thú vs fil này =]]]]. Đọc truyện trước khi xem film nên là nhìn thấy cái tạo hình dở hơi của dàn DV là quyết bỏ film này rồi :v, ai ngờ cái mũ chen nồ nó kéo lại thế này =]]]. cảm ớn sub trêm nhèo nhèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-12-2015 23:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem film này nên chưa dám nhận xét gì nhiều, tớ chỉ thắc mắc là hình như bên Tàu nó cấm mấy cái film xuyên không rồi hay sao ấy mà mà film này hình như là xuyên không thì phải
Nhìn qua thì thấy diễn viên, e hèm... hơi xấu Tại tớ vốn xem nhiều Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Lý Dịch Phong hay sao ấy mà thấy nam chính trong film này có vẻ kém sắc
Nhưng dù sao vẫn cảm ơn subteam

Bình luận

vì cấm chiếu xuyên không, trọng sinh nên mới là webdrama đó chế :d Như bộ "thứ nữ hữu độc" chuyển thể thành công chúa mất nước gì gì đó @@  Đăng lúc 22-12-2015 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-12-2015 23:45:06 | Chỉ xem của tác giả
Sao đọc nội dung thấy củ chuối vậy trời
Anh kia xuyên không về quá khứ sống trong thân phận của một cô gái rồi yêu luôn anh thái tử á ) Thưes này là đam mỹ trá hình à
Mà nghe tên quen quen, hình như là phim chuyển thể thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-12-2015 01:21:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mợ ơi! buồn cười qquá...
Hồi trước đọc truyện thấy ghê ghê sao í, không biết hiện giờ xem phim có sao không nữa, nhưng mà hiện tại thấy buồn cười quá nên mình quyết tâm sẽ xem đến khi không muốn xem nữa thì thôi.
Thanks cả nhà nhiều, nhất là nhóm sub đã đưa phim này đến với mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-12-2015 07:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi TQ vẫn còn cho phép xuyên không. Nghe thông tin bảo là do có tình trạng tự tử để xuyên không nên chính phủ TQ chặn không cho làm phim xuyên không rồi mà?
Sao vẫn còn lọt 1 bộ phim thế này?

Bình luận

vậy nên nó mới là webdrama bạn nhé. Chiếu online trên trang mạng.  Đăng lúc 22-12-2015 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 22-12-2015 08:15:06 | Chỉ xem của tác giả
thanhhuyen1812 gửi lúc 21-12-2015 11:23 PM
Chưa xem film này nên chưa dám nhận xét gì nhiều, tớ chỉ thắc mắc là hình như bên T ...

mình thấy mấy bạn nam nữ trong này đều trai xinh gái đẹp cả đó chứ bạn nữ xinh còn mấy em giai cũng cute. Mà cái kiểu diễn phim hài mà mặt lạnh te )) làm như diễn ngôn tình ngược tâm, nhìn lại càng buồn cười. Nói chung rứt là ưng. Giải trí tầm xàm vậy cũng OK rồi

Bình luận

ke ke  Đăng lúc 23-12-2015 10:01 PM
bà bà :)) em nghe quảng cáo nên mò vào đây thử nè :)))  Đăng lúc 23-12-2015 07:32 PM
Ôi đừng tưởng lấy được tiếng cười của khán giả dễ dàng mà nhầm. Nghệ thuật cả đấy ^^  Đăng lúc 22-12-2015 10:01 AM
Giải trí tầm xàm =))  Đăng lúc 22-12-2015 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-12-2015 11:26:00 | Chỉ xem của tác giả
Vầng , cái phim gì đâu mà nó bựa thôi rồi , xem phim mà cười như được mùa . Đúng kiểu hài của Tiên Chanh, tính ra thì phim này chuyển thể thành công ấy chứ . Thấy trên mạng các bạn cả bên ta lẫn bên tàu khen lắm , chả bù hồi mới ra trailer bị ném đá tơi bời vì cái tạo hình ngàn chấm .
Tập 1 thấy Lục Ly là giống y truyện nhất , nói lắm khiếp luôn, lại còn cái chiêu muốn khóc lúc nào thì khóc , ngưng lúc nào thì ngưng.
Phim trai gái đều đẹp , nhà xí huynh đẹp giai hơn anh thái tử :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách