Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thái tử phi thăng chức ký/太子妃升职记/Go Princess Go/Thịnh Nhất Luân, Trương Thiên Ái, Quách Tuấn Thần | Vietsub Ep 35 End ver 2 HD done

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-12-2015 17:19:00 | Chỉ xem của tác giả
kites làm dự án này rồi, mừng quá
xem trailer thật sự thấy trang phục quá kinh dị, nhưng xem được vài tập raw thì chính nội dung và dàn diễn viên đã làm lu mờ việc này
mình đành nhắm 1 mắt mở 1 mắt nhìn phần trên ( đã áo giáp còn sáu múi, thêm khoảng ko cho nam chính và máy anh người hầu mặc quần dài, đau khổ )
vì là phim Webdrama nên mình ko lo ngại về nội dung, rất thích chị đóng Bồng Bồng ^^, đẹp chết đi được, còn nhà xí huynh thì có nét giống ngô tôn nhỉ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-12-2015 17:19:03 | Chỉ xem của tác giả
linhdane gửi lúc 21-12-2015 05:05 PM
Mừng rơi nước mắt, subteam tham gia bộ này là ủng hộ hết mình luôn ấy. Phim  ...

Bắt tay với chế cái mị cũng xem raw May với kinh nghiệm xem phim trung lâu năm cũng nghe được vài chỗ, và đọc truyện rồi nên gật gù hiểu sơ sơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-12-2015 17:26:45 | Chỉ xem của tác giả
kimdungle gửi lúc 21-12-2015 05:19 PM
Bắt tay với chế cái mị cũng xem raw  May với kinh nghiệm xem phim trung lâu năm c ...

Mình cũng đọc bộ này rồi nên mới ham hố dấn thân xem raw thế chứ, fan của má Chanh cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-12-2015 17:42:30 | Chỉ xem của tác giả
linhdane gửi lúc 21-12-2015 05:26 PM
Mình cũng đọc bộ này rồi nên mới ham hố dấn thân xem raw thế chứ, fan của má Chanh ...

Mị hồi mới đi vào con đường ngôn tềnh có đọc " ai là ai của ai" của má... bây giờ chẳng nhớ gì hết Nhưng đọc " công chúa cầu thân" với " Thái tử phi thăng chức ký" thì lại nhớ, cười ko nhặt dc mồm mà rất thích truyện của má
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-12-2015 18:25:44 | Chỉ xem của tác giả
tui đã xem tập 01. hài chết mất. mà có vẻ phim này ko ngại quay mấy cảnh + )))
đọc truyện mấy lần r vãn thích dọc lại vì cái văn phong ng dịch vì tính cách của bồng bồng. xem tập đầu có vẻ cũng dc. cơ mà cái phần trang phục thì .. rất ủng hộ subteam kiên trì vs dự án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-12-2015 19:26:27 | Chỉ xem của tác giả
Nói đến tạo hình thì gây shock ngay từ tập 1 là Tống thái y

Tiếp theo là quả đầu của thái tử

Rate

.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-12-2015 20:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Hồi coi trailer tò mò đi đọc truyện. Về căn bản truyện không để lại ấn tượng gì quá sâu sắc cho mình lắm nhưng đọc khá giải trí. Trailer thì phải nói phát hờn với trang phục + các nam chính không thu hút lắm.

Cơ mà hôm trước thấy mng xem bảo hài lắm, thế là cũng mò xem bản raw, dù hiểu bập bõm mà đúng là cười đau ruột. Trang phục vẫn cảm thấy thật khó tả

Giờ kites làm sub lại có bản đẹp để coi nên quyết tâm từ bỏ xem online raw

Cảm ơn subteam.

Rate

.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-12-2015 20:28:11 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người khen phim nhiều ghê, truyện thì mình chưa đọc, trailer cũng chưa coi, nhưng nghe mọi người nói phim hài nên cũng muốn coi giải trí xem sao
Nhìn dơ qua cái khoản trang phục đúng là ngàn chấm thiệt á, không biết sì tai lít của phim có học thời trang ko nữa, vậy mà nhìn cũng được à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-12-2015 20:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Là fan của truyện này. Hài chết được )))
Nên thấy có phim, dù là web drama nhưng cũng nhảy vô xem. Ban đầu ko định xem vì thấy poster xấu xấu, mà nghe các bạn quảng cáo đâm ham nên nhảy hố.
Nhảy hố rồi đang cực kỳ hối hận. Vì xem xong tập 1 đã cười nghiêng ngả, hấp dẫn quá. Biết thế đợi phim ra hết mới dám xem.
Thế là lại bắt đầu quá trình chờ đợi vietsub

May mà ngày nào cũng chiếu 1 tập. Cảm ơn ST, ST cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-12-2015 21:06:02 | Chỉ xem của tác giả
vâng ạ ) cuối cùng thì nhà mình cũng thầu bộ này.
Em thề là đây là cái bộ drama bỉ bựa nhất mà em từng coi, hơn nữa còn coi rất nhiệt tình, coi rất phấn khởi, coi đầy háo hức ))
Nữ chính quá quá xinh, còn dàn nam thì chỉ có mỗi một mong mỏi là máy quay xin hãy chỉ quay từ cổ các anh trở lên )) ôi lều chõng bay bay, ôi quần đùi, ôi style đen cam nửa thò nửa thụt, ôi giáp nhựa ba lỗ 6 múi... =) làm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách