Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Terminator Genisys - Kẻ Hủy Diệt: Thời đại Genisys - Arnold Schwarzenegger, Jason Clarke, Emilia Clarke - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-11-2015 17:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-11-2015 07:45:52 | Chỉ xem của tác giả
không biết bao giờ mới có phần tiếp xem đây.Phim rất hay. Tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-11-2015 18:50:48 | Chỉ xem của tác giả
Terminator đã trở lại và còn lợi hại hơn trước lần này Arnold vào vai hai thế hệ người máy lận, còn có sự xuất hiện của Lee Buyng Huyn vào thế hệ người máy có cơ thể làm từ chất dẻo có thể biến thành các đô vật khác nhau, phải nói là hầu hết các thế hệ người máy đều xuất hiện.
Không biết Kyle bị đưa vào thời điểm nào có gặp được Sara hay không và John có bị tổn hại hay không vì dường như cả hai bị rơi vào âm mưu của bọn người máy.
Phần này hơi khó hiểu vì việc di chuyển ngược thời gian khiến mình khó nắm bắt được, đặc biệt có yếu tố bất ngờ là sự thay đổi của John và điều khó hiểu chưa được giải đáp là ai gởi Pops về bảo vệ Sarah lúc cô 9 tuổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-11-2015 21:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ cho sub team nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-11-2015 18:18:28 | Chỉ xem của tác giả
"Cũ nhưng không lỗi thời 'Schwarzenegger trở lại một lần nữa ... phải nói là anh ý vẫn cool như ngày nào.
Mới đây có thêm phim Maggie ... đúng là đóng kiểu gì thì vẫn lột tả được cái thần của nhân vật!
Terminator mà không có Schwarzenegger thì vứt luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-12-2015 10:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới được xem phim.. Cảm ơn ST đã thực hiện pj này <3

Nói chung thì xem các phần trước của phim này không biết bao nhiêu lần. Nhớ nhất câu nói kinh điển của bác Schwarzenegger. Giờ học tiếng Anh cứ canh xem có câu đó không mà để phát biểu =]]]]] Phần mới đi theo hướng mới, đỡ gây nhàm chán hơn cái kiểu cứ quay ngược thời gian ngăn chặn ngày phán xét rồi lại kết luận ngày đó kiểu gì cũng xảy ra ... bla bla... Nếu phim tiếp tục thì sẽ gấy hứng thú hơn :3

Mà đoạn thời gian mình xem không hiểu lắm. Vậy là bố mẹ của John gặp nhau nhưng hai người không cùng mốc thời gian hả? Cơ mà Sarah gặp chú người máy từ lúc 9 tuổi vậy thì các mốc thời gian trong phim từ trước tới giờ sẽ xoay theo hướng mới này đúng không nhỉ?

Xem phần mới, ngoài câu kinh điển ra thì nhớ nhất nụ cười của chú ấy =]] Ôi cái nụ cười ấy ... Nói thật chứ người bình thường nhìn chắc cảm thấy lạnh lạnh ngay =]]]]] Phần mới còn nhìn thấy được tình cảm của người với người máy nữa. Xem thật sự thấy cảm động. Dù cho là người máy nhưng so với những người xấu trong xã hội thì nó vẫn có tính người hơn nhiều.

Không biết có ai giống mình không, chứ mỗi lần xem xong phim là không dám chơi đồ công nghệ =]] Cứ như bị ám. Sợ nhỡ có kiểu như phim ngoài đời thiệt =]] Đúng là dù có phát triển đến đâu thì con người cũng không nên bị phụ thuộc vào thứ gì đó! Đời thật sẽ chẳng có cái phép màu có người du hành thời gian về cứu thế giới cả. Làm việc gì cũng nên lườn trước hậu quả của nó.

Cảm ơn ST một lần nữa. Mong chờ các pj mới của ST <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-12-2015 11:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem để coi mẹ rồng diễn thế nào nào. Cảm ơn subteam hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-1-2016 10:53:00 | Chỉ xem của tác giả
trailer hấp dẫn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-2-2016 19:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích xem các phần của Kẻ Hủy Diệt
Phần nào cũng hay và hấp dẫn.
Phần này người máy T-800 tuy già nhưng không lỗi thời này còn biết chọc cười người khác nữa.
Mỗi lần nhe hàm răng ra cười làm mình cũng mắc cười theo.
Xem nhiều phần cũng dành nhiều tình cảm cho người máy già này, cũng giống như Sarah yêu quý ông vậy.
Phần nào ông cũng đều bị những người máy tân tiến đánh te tua đến suýt chết.
Xem phim mà mình sợ đến lúc Skynet bị hủy diệt thì ông cũng biến mất theo
Nhưng rất vui vì một lần nữa được thấy ông nâng cấp.
Cám ơn ST đã đem đến một bộ phim đầy sức cuốn hút này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-2-2016 07:53:52 | Chỉ xem của tác giả
troi, lai mot phim minh mot thoi me man, khong quen duoc phim nay, hanh dong cuc ky hap dan. Dung chat cua Ke Huy Diet luon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách