Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tâm lý tội phạm/Psychological crime/心理罪/Trần Nhược Hiên, Phó Mai, Vương Lang Chính | Vietsub E24 END Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-7-2015 21:12:25 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có ep 9, cảm ơn subteam nhiều lắm
đúng là PM phim này đẹp trai quá mức, lúc đầu chưa xem chỉ nhìn poster phim còn tưởng anh đóng Thái Vĩ là PM
phải công nhận phim này làm hay, có nhiều đoạn gay cấn, hồi hộp, và khác bất ngờ nếu bạn nào xem raw thì sẽ thấy sự thay đổi trong nội dung trong những tập cuối
chỉ tiếc một điều là thời lượng của phim khá ngắn và phim chiếu lâu quá, mình đợi ep 24 mòn mỏi mà vẫn chưa có engsub ==
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 31-7-2015 21:07:34 | Chỉ xem của tác giả
xem phim cũng hay nhưng cảm thấy Phương Mộc trong phim yếu đuối hơn trong truyện và có cảm giác không thông minh bằng, cực kì thích Phương Mộc trong truyện nhưng lại hơi thất vọng trong phim. cảm ơn subteam đã dịch bộ này nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-8-2015 20:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Rất là thích mấy tác phẩm của chú Lôi ạ
Giờ thấy 1 tác phẩm của chú được chuyển thể rất là vui
Nhìn dàn diễn viên cũng là trai xinh gái đẹp nên lại càng thích hê hê
Cảm ơn sub team nhiều lắm ạ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-8-2015 11:29:17 | Chỉ xem của tác giả
Nói cái này hơi bất lịch sự, nhưng mình chỉ muốn góp ý xíu, bạn có thể xem lại đường link ngoài poster được không? Mình lick vô poster phim thì bị error, hj, phim này hay nhưng mình thấy nam dv chính đóng chưa đạt lắm, nhiều lúc thấy cứng,
Có bạn nói làm sai nguyên tác, tình tiết không giống truyện, phá hủy truyện gì đó thì mình thấy phim trinh thám mà làm giống truyện thì chẳng còn thú vị, hồi họp nữa, vì đã đoán hết các tình huống rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-8-2015 06:27:50 | Chỉ xem của tác giả
Tâm Lý Tội Phạm - E10 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-8-2015 06:28:56 | Chỉ xem của tác giả
Tâm Lý Tội Phạm - E11 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-8-2015 12:25:20 | Chỉ xem của tác giả
là fan của Lôi Mễ nên rất sung sướng khi có phim chuyển thể
dù chi tiết có khác nhưng thực sự phim khá hay
cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-8-2015 20:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đọc Đề thi đẫm máu nhưng nửa sau truyện mình thấy hơi gượng ép không rõ trong phim thế nào?
Mà Trần Hi mất từ trước đấy nên mình muốn hỏi bộ này làm hết toàn bộ tác phẩm của Lôi Mễ à?
Dạo này tâm lý tội phạm lên ngôi quá.
Cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-8-2015 11:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Nghiện đọc tâm lý tội phạm rồi, giờ mới biết có phim, nhận vật chính lại là phương mộc, sao mà yêu sub thế, cảm ơn sub nhé. Lôi Mễ là tác giả m rất yêu thích, xem thui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-8-2015 13:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích thể loại này lắm ý. nội dung phim có vẻ hấp dẫn nữa ^^.May mà dạo này các subteam sub khá nhều phim của đài nên các đồng chí mọt có thêm món ngon để gặm nhấm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách