Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Sense8 - Siêu giác quan - Vietsub Season 1 E06 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-9-2016 12:30:40 | Xem tất
Tui xem xong ss1 rồi nòe )
Công nhận xem mê ly luôn. Mà xem Engsub, nhiều đoạn vẫn không hiểu hết ý. Subteam nếu có thời gian thì dịch tiếp nheee. Cảm ơn subteam nhiều xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2016 09:31:08 | Xem tất
Đang hóng season 2 của Sense8. Hồi đó nhớ xem season 1 trong một đêm, không dừng lại được. Mình đặc biệt thích kịch bản phim trong việc thiết lập mối tương quan giữa con người hợp thành một thể thống nhất như thế này. Nó làm mình liên tưởng đến những khía cạnh tâm linh vẫn luôn tồn tại mà đôi khi không thể giải thích được về sự gắn bó giữa con người, những sát na hay thậm chí cả những sự tương đồng giữa những cá thể. Một trong những ý tưởng mình thích ở đây là sự hiện diện của những Sense8 khác. Những vòng tròn khép kín trong thế giới rộng lớn.

Mỗi lần xem đến những đoạn Sense8 cùng nhau hành động, phối hợp, đặc biệt là tập cuối bản thân mình vô cùng kích thích. Góc quay và cả những cái chuyển cảnh đều khiến mình vô cùng thích. Thật sự là hy vọng trong phần 2 được nhìn thấy nhiều hơn nữa. Không biết tiến triển sẽ như thế nào khi Will phải ở trạng thái ngủ để không bị phát hiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2016 11:04:13 | Xem tất
Cày một ngày chủ nhật hết Season1 luôn.
Vẫn cảm thấy ngượng khi xem cảnh đồng tính mạnh, nhưng mà những lúc họ quan tâm, nhìn nhau, nói cười thì thấy đồng cảm hơn.
Thấy Lito đáng yêu, nhiều cảnh hài hài.
Thích cả 2 couple Will& Rel và Kala &Wolf. Nhìn hai couple kiss mà mừng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2016 08:57:05 | Xem tất
bắt đầu xem và thấy khá hay
cảm ơn subteam ạ
Love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2016 09:47:31 | Xem tất
Phim này nói về giác quan thứ sáu, mức độ truyền dẫn và cảm nhận cực mạnh.
Rất hấp dẫn!
Hóng season 2 của Sense8 in site...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 15:28:59 | Xem tất
Chuẩn bị có tập đầu tiên của ss2 vào Noel này
Và nhà mình vẫn drop 1 series siêu siêu hay như Sense 8
Tiếc quá
Phải nói là phim siêu hay đó mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2017 08:29:09 | Xem tất
Một trong những series hay nhất trên Netflix mà mình từng xem Mong các bạn sub team cố gắng, và đành chờ special episode vào năm 2018 vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2018 00:36:52 | Xem tất
Phim hay, hap dan...tinh tiet kich tinh...xem  ma muon thot tim..khong xem thi khong biet ma xem roi la thay nghien luon...Hong subteam! Thank you subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2018 19:06:19 | Xem tất
Ôi em hóng tập 7 các Subscriber ơi!!...em là cái đứa cưc kì ít coi Drama..nhưng lỡ coi cái Serie này rồi khiến em nhận ra rằng đôi khi em sai lầm...vì coi drama đau tim nhât là khoản phải chờ đợi!! Hi vọng các Substeam sớm tung các Episode mới nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2018 15:44:42 | Xem tất
hình như subteam không làm sub phim này nữa r. ủng hộ subteammmm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách