Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2015] Return of the Cuckoo/ Đường Về Hạnh Phúc/ 十月初五的月光/ Trương Trí Lâm, Xa Thi Mạn, Trần Kiều Ân/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2016 15:51:21 | Xem tất
Hu hu có sub phim của cậu rồi! ) Vừa mới xem "Thần tượng vạn vạn vỡ" xong buồn cười không chịu được!
"Trương 4 tuổi" a :v Công nhận là nhìn cái poster 15 năm trước và bây giờ trông cậu vẫn y hệt. Có khi xuyên không thiệt ấy chứ!
Mình cũng thích Xa Thi Mạn lắm. Nhất là trong "Sứ đồ hành giả" đóng với Lâm Phong ấy. Chị ấy nhìn lúc nào đẹp quá xá, sang chảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2016 21:02:55 | Xem tất
Phim nhẹ nhàng nội dung không có gì quá đặc sắc. Trần Kiều Ân quá xinh nhưng đóng vai số phận hơi hẻo. Còn Xa Thị Man thì thấy rõ dấu hiệu tuổi tác rồi ( Một bộ phim đáng xem cho những ngày cuối tuần nghỉ ngơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 14:14:41 | Xem tất
Nhìn cái Poster yêu thế, đợi hôm nào rảnh tìm phần 1 xem trước đã. Chứ xem mỗi phần 2 như này sợ không hiểu mất.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2016 09:47:21 | Xem tất
ỦNG HỘ 1 CÁI ! ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !ỦNG HỘ 1 CÁI !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham -5 SPAM

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2016 18:53:43 | Xem tất
Thấy có Trần Kiều Ân tỷ là em phải bay vào ngay. Nói chung là chưa đọc nội dung bên trên cơ mà nhìn Poster và Banner là em thích rồi. Cảm ơn ST đã làm phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2016 09:08:39 | Xem tất
Nghe nói phim này số phận của "2 cằm" nhà mình hơi thảm. Sao pà già nhà mình cứ thích hành hạ trái tim con dân. Kute thì kute quá trời mà coi mấy đoạn bả khóc thấy đau lòng dùm. Phim này có cái tựa hay, phần 1 thì mình chưa xem nhưng nhớ hồi nhỏ đọc báo thấy phim này nổi kinh khủng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2016 10:34:27 | Xem tất
mình muốn tìm phim này nhưng dưới bản tiếng Cantonese của Hongkong ấy. Không biết có bạn nào trong này biết k? Nghe được giọng thật của các diễn viên chính sẽ hay hơn nhiều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2016 08:51:48 | Xem tất
Phim này có một tập thôi à ) Nhìn anh nam chính đẹp trai quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2016 10:16:41 | Xem tất
Lúc vừa vào phim cứ tưởng phim sẽ liên quan đến xã hội đen ở Ma cao chứ, ai dè phim gì toàn bi kịch, hết người này đến người kia, người thì mất hết gia đình vì tai nạn, kẻ thì lại bị câm bẩm sinh. Đến Trương Trí Lâm biên kịch cũng không tha cho bệnh lúc cuối phim luôn. Chuyện tình tay ba thì cũng không cao trào cho lắm, chỉ thích phim ở chỗ đề cao tình bạn, tính cảm gia đình, hàng xóm láng giềng thôi
Thanks subteam nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2016 14:03:28 | Xem tất
Nhìn poster em đã thấy đau lòng cho ân tỷ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký