Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Pitch Perfect 2 - Sự nổi loạn hoàn hảo 2 - Anna Kendrick, Rebel Wilson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 28-10-2015 11:39:51 | Chỉ xem của tác giả
Không hay bằng phần 1. Có lẽ phần 1 sử dụng nhiều bản nhạc một thời , đưa  Raymond về quá khứ oanh liệt nên Ray thích P.1 hơn P.2 chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-11-2015 08:04:02 | Chỉ xem của tác giả
Down về rồi mà chưa có thời gian để xem, ko biết có thú vị ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 15-11-2015 13:16:01 | Chỉ xem của tác giả
down trên fshare, mang về Media player mở ra thì nnos đến cuối film mà k xem đk
cho mình hỏi nguyên do?
mà lần trc down kinngsman cũng thế, mình không hiểu là phải làm thế nào luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 30-11-2015 12:45:20 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim với quá nhiều nhân vật, mỗi nhân vật biên kịch đã cố tạo điểm nhấn riêng về ngoại hình lẫn tính cách nhưng theo mình thì làm chưa tới do phải phân chia thời lượng cho từng ấy người trong vòng 2 tiếng.
tình cảm trong phim từ phần 1 đã không có điểm nhấn, sang phần 2 chuyện tình của cặp đôi chính cũng chằng có gì tiến triển, chỉ thấy cặp Fat Amy là có vẻ dễ thương, cặp của bé Emily thì cũng chỉ mới chớm nở...
nội dung phim thì cũng dễ đoán, không đến độ kịch tính, nhiều chi tiết hài không cần thiết nên xem không thấy buồn cười (cái đoạn bị treo ngược lên cây ý)
điểm cộng là âm nhạc! DSM rất hay mà mình thấy hát y như máy vậy đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 30-11-2015 17:33:47 | Chỉ xem của tác giả
BeChloe là chân ái
Mong một phần ba không còn nam phụ Bách Hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-12-2015 17:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này xem drama Hàn nhiều quá quên hết cả tiếng anh (mặc dù có coi phim Eng thì cũng không nhớ ra được bao nhiêu cơ mà cũng đỡ quên những cái cơ bản)).
Vô thì kiếm 1 phim nào đó hài hài, cơ mà toàn phim siêu anh hùng các kiểu, mỗi em này là khác. Lướt đọc cmt với xem trailer đã đời mới phát hiện ra là mình có xem phần 1 rồi, mà cũng lâu lắm r chứ hỏng phải mới đây ). Thôi down về xem như nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-12-2015 17:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua vừa ngó ngó phim này của con bạn, thấy hẳn Obama hay quá down về coi luôn và ngayy )
Phải công nhận là nhạc phim này hay thật. Mình là một fan của A Capella nên là xem phim này đúng kiểu nghiện
Phim này đã mang cho mình sức mạnh luôn, người béo vẫn luôn tìm thấy được tình yêu đích thực Vẫn có những chàng trai không quan tâm chuyện xấu đẹp béo gầy để mà chê bạn, vẫn sẵn sàng vì bạn mà yêu bạn hết lòng như Amy Mập ý
Ngoài ra phim còn đề cao tình đồng đội, tình bạn rất trong sáng. Những sinh viên năm cuối đại học, luôn có những ước mơ, những khát khao cháy bỏng Và Hát cũng chính là một phần cuộc sống của họ
cảm ơn subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 26-12-2015 03:18:35 | Chỉ xem của tác giả
Dù đầu tư những 2 tiếng, trang phục và bối cánh, cả khách mời nữa nhưng sao mình cứ cảm giác kg hay như phần 1. Thấy có vẻ hào nhoáng chứ kém sâu sắc hơn, nội dung cũng dễ đoán, nhiều đoạn hơi trẻ con và gây cười hơi nhạt. Nhưng dù sao cũng rất thích Anna Kendrick vì giọng cực khỏe của chị ấy với cả nhìn cũng cá tính nữa. . Nhạc thì thấy kg thích nhiều bài lắm, chỉ có bài cuối thì thấy hay hơn cả bản của Jessie J đc phối riêng cho OST của phim.

Cám ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 31-12-2015 23:28:00 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, ngóng phần 2 mãi mới có
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-1-2016 23:19:27 | Chỉ xem của tác giả
tuy k hay bằng phần 1 nhưng quả âm nhạc thì tuyệt vời :3 nhất là bài flashlight của jessi j nhé :3 hay ơi là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách