Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2015] Pitch Perfect 2 - Sự nổi loạn hoàn hảo 2 - Anna Kendrick, Rebel Wilson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-9-2015 08:39:20 | Xem tất
hóng phim này. cám ơn St pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 17:19:15 | Xem tất
Đã xem rồi, nhưng rảnh down về xem lại vậy, nhạc hay, nội dung cũng bá, mà căn bản là do nhân vật chính quá hót đi, thế là đủ lí do để xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2015 15:38:23 | Xem tất
đã xem phần 1 và rất thích! có phần 2 lại có sub nữa đúng là quá tuyệt
Cảm ơn sub team nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2015 14:20:38 | Xem tất
Xem đi xem lại, thích nhất Anna kendrick ai có OST của phim này không cho mình với, hay quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2015 17:20:51 | Xem tất
cảm ơn ST nhaaaa
Nhưng cho em hỏi là bao giờ có link xem oln thế ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 11:44:24 | Xem tất
Trời ơi mình là big fan của phim này nè!!!!!!!!!!!!!!!!11
Phim gì đâu mà toàn trai hot gái đẹp lại còn hát hay nhảy giỏi. Mấy bài mash up trong phim siêu hay luôn. Có thể xem lại cả đời ấy chứ.
Dù mình đã xem đi xem lại engsub không biết bao nhiêu lần và cũng muốn thuộc luôn lời thoại trong phim rồi nhưng mà mình vẫn ủng hộ subteam. Cảm ơn các bạn subteam nhiều nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 18:13:21 | Xem tất

Film gia đình xem giải trí khá hay, mình thích cả 2 anh chị. Cuối cùng film cũng kết thúc, tuần nào cũng chờ @
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2015 12:50:56 | Xem tất
Xem phim này mình cười suốt, không phải vì nó là phim hài mà vì nó quá trẻ trung và tràn đầy sức sống với nhiều chi tiết, câu thoại hóm hỉnh nhưng cũng rất thực tế. Nhóm nhạc nữ Bella nhìn vào thấy vô cùng lộn xộn, đủ thành phần mập-ốm-cao-thấp-đen-trắng. Trong khi những nhóm nhạc khác khá đồng đều về ngoại hình và chỉn chu về trang phục thì nhóm nhạc này nhìn nghiệp dư, xộc xệch muốn chết. Ngoại hình thì dường như cả nhóm không có ai có thể gọi là đẹp cả. Họ lại là nhóm toàn nữ nên càng có vẻ thiếu ổn định. Nhưng họ là nhóm nhạc đã đi đến đích. Và hành trình để đi đến đích ấy mới là cái đáng nhớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2015 14:57:39 | Xem tất
cảm ơn ST nhiều lắm ạ

bị thích phim này lắm lắm luôn , xem hoài không biết chán

diễn viên đẹp trai xinh gái , nhạc thì quá hay

giờ tải về xem lại lần nữa thôiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2015 10:41:45 | Xem tất
không ai xem phần 1 rồi mà từ chối không xem tiếp phần 2 của mấy cô chị này. Xinh đẹp, đáng yêu và lại rất lạc quan hiih
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách