Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3727|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mr Black: Green Star/ Cảnh sát trưởng mèo đen 2: Ngôi sao xanh/ 黑猫警长之翡翠之星/ Triệu Lộ, Ngô Thiên Hạo, Lâm Tử Kiệt/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-11-2015 16:57:51 | Xem tất |Chế độ đọc
Tên tiếng Trung: 黑猫警长之翡翠之星
Tên tiếng Anh: Mr Black: Green Star
Tên tiếng Việt: Cảnh sát trưởng mèo đen 2: Ngôi sao xanh
Quốc gia: Trung Quốc
Đạo diễn: Vu Thắng Quân, Sử Học Cương, Thanh Tùng, Thư Ngật
Biên kịch: Lý Vực
Thời lượng: 83 phút
Thể loại: hoạt hình, hành động, hài hước, khoa học viễn tưởng
Công chiếu: 08/07/2015 (Trung Quốc đại lục)
Diễn viên: Triệu Lộ, Ngô Thiên Hạo, Lâm Tử Kiệt, Lưu Oánh, Trình Ngọc Châu…

Trailer

Nội dung

Vtrans: dongthuan [Kites.vn]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Sury + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-11-2015 17:00:23 | Xem tất

C-zone Subbing Team
Translator: Victoria119
Timer: casanovar
Editor: Vẹo
Typesetter: minhthai201
Encoder: Thanh.Pham
Designer: ClaudiaML
Uploader: HinaNg

Free download: http://kitesvn.com

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-11-2015 17:03:09 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2016 20:26:25 | Xem tất
mình nhớ phim này xem từ hồi mình còn bé thì phải. ngày ấy làm gi đã có sub thỉnh thoảng bọn trẻ con trong xóm vớ đâu đc cái đĩa có lồng tiếng kiểu phim chưởng, khó nghe kinh hủng. Có đợt mẹ mình sang TQ mua cho cái đĩa về xem mà sướng như bắt đc vàng. Cả lũ trẻ con hàng xóm thi nhau sang xem ké :v
Như đc về tuổi thơ vậy :3
Cảm ơn subteam nhiều nhé!

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2016 12:06:52 | Xem tất
Mình không biết là có xem cảnh sát trưởng mèo đen chưa nữa. Nhưng thấy trong phim với trong show bên Trung hay nhắc tới nên chắc phải nổi dữ dội lắm. Ủa mà chỉ có phần 2 thôi nhỉ. Để tải về xem thử không biết lúc bé có coi hoạt hình này chưa. Cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 08:10:59 | Xem tất
Hình như film này xem từ hồi bé xíu xíu, lâu lắm rồi, chả nhớ nổi nội dung, chỉ thấy nhìn hình trông quen quen thôi
Thanks các bác đã làm sub việt để ae được 1 vé đi thăm tuổi thơ

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 19:22:21 | Xem tất
Lại có dịp xem một bộ phim hoạt hình của TQ, nhân vật được tạo hình khá đẹp mắt.
Cảnh sát trưởng mèo đen nhỏ nhắn lanh lẹn nhưng cũng đầy sức mạnh. Còn nhân vật phản diện thì to lớn xấu xí. Nội dung phim cũng rất hài hước các bé nhỏ xem chắc là thích lắm đây.
Nhất là cảnh chú bé heo thông minh lừa hai tên tội phạm thử làm toán để đoạt lấy chiếc máy gì đó.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2016 14:48:53 | Xem tất
Oh my god, nhớ lắm hồi nhỏ có mua đĩa hoạt hình này về xem vài tập xong qua nhà hàng xóm xem ké .Giờ mới phát hiện ra có cả 3D, ko thể nào ngờ. Ôi tuổi cmn thơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-5-2016 18:46:40 | Xem tất
Hic, tuổi thơ dữ dội, không có biết phim này luôn. Để tải về xem có hay như mọi người nói không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2016 06:19:34 | Xem tất
một thời tuổi thơ với chú cảnh sát mèo đen (hồi ấy còn con nít, cứ ngỡ đây là phim Mỹ cơ) đây mà ^^
nhớ hồi đó đâu có mạng, lúc ấy hình như đĩa cũng không phổ biến lắm, được mẹ mua cho băng video về coi hay thấy mồ, thậm chí coi xong còn coi lại nữa, băng chất thùng luôn ấy chứ <3
mà cái thời đó đồ họa cũng không đặc sắc, lung linh như bây giờ, chỉ là những nét vẽ đơn giản cùng với giọng lồng tiếng như phim HK, nhưng có những vụ án gây cấn vẫn đủ sức hấp dẫn đối với một đứa con nít như mình, ôi nhớ quá, tự nhiên muốn ngược về quá khứ ghê :v
thanks subteam nhiều lắm vì đã gợi cho mình một hồi ức tuyệt đẹp, giờ ngâm thử bản 3D sau hơn 10 năm xem thế nào^^

Bình luận

Nhìn giống nhau quá, tại bạn đang xem fim đó nên giật mình >.< Tks bạn nha.  Đăng lúc 22-5-2016 10:49 PM
ko phải nha bạn, là Sulli, cựu thành viên f(x) á :v  Đăng lúc 22-5-2016 11:35 AM
Cho mình hỏi bé trong ảnh có phải là đang đóng vai con gái chủ tịch trong phim Monster k bạn?  Đăng lúc 22-5-2016 06:05 AM

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách