Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Miss Granny/ Trở lại tuổi 20/ 重返20岁/ Luhan, Dương Tử San/ Vietsub SD & HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-10-2015 16:17:45 | Chỉ xem của tác giả
rốt cuôc phim đã lên sóng mong chờ phim đã lâu
đã coi phần 1 rồi thì phải coi tiếp phim hay lắm phim TL nội dung lúc nào cũng sâu xắc hết
hết tiền rồi vào viết bài thôi để ủng hộ diển đàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 31-10-2015 23:52:48 | Chỉ xem của tác giả
LuHan đẹp trai
để xem thử phim của ảnh :">>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 18-12-2015 10:38:14 | Chỉ xem của tác giả
phim nhẹ nhàng, tình cảm ghê. nữ diên viên đóng vai Đặng Lệ Quân xinh ghê. mà lúc đầu cứ tưởng là Đặng Lệ Quân ngoài đời thật )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 15-1-2016 19:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Bản TQ là bản đầu tiên mình xem, rồi đến bản Việt (ngoài rạp) rồi mới đi down bản HQ. Bản TQ có lẽ là vì là bản đầu tiên lúc ấy mình chưa biết j đến tình tiết nên hồi hộp từ đầu đến cuối. Các chi tiết rất hợp, kiểu người già có một hội cao tuổi sinh hoạt ở khu dân cư, rất giống vs nét văn hoá TQ (trong bản VN thì ko được hợp lắm). Nhạc cũng hay Mình rất thích bạn đóng vai bà nội lúc trẻ và Luhan. Luhan siêu dễ thương

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-3-2016 15:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem 3 bản VN - TQ - HQ

Mình thấy ưng bộ TQ nhất, dàn dv hầu như k biêt ai trừ Luhan, nhưng quả thật k thích Luhan lắm (trước xem film)

Sau khi xem mình thiích nữ chính vô cùng, còn Luhan thì công nhận diễn xuất hơn Kris 1 bậc, ít đơ hơn, tự nhiên thoải mái tròn vai

Phim HQ bản gốc mình k nói, film VN thì lại y xì HQ bưng sang rồi đổi 1 vài cái HQ sang VN
Riêng phim TQ lại chỉ giữ cái sườn rồi làm theo 1 tác phẩm khác ko giống gì HQ cả, xem thích lắm, đặc biệt cảnh đánh mạt trượt, chỉ có TQ mới có

1 like cho bản TQ làm lại quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-4-2016 22:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Dương Tử San xinh đẹp quasaaa. cảm ơn subteam nhiều. từ phim Em là bà nội của anh coi thấy tò mò nên tìm đủ phiên bàn Hàn,Trung để coi. may mà sub team có làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 15-9-2016 16:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem hết 3 phiên bản Hàn, Trung và Việt Nam thì nhận thấy rằng phiên bản Hàn là mình có sự khóc và cười dữ dội nhất nhưng nhạc phim không được hay . Phim bản Việt thì khá gần gũi đương nhiên tiếng mẹ đẻ mà, bài hát cũng như nữ nhân vật chính rất được. Đó là bộ phim việt thứ 2 sau cô dâu đại chiến 2 mà mình xem ở rạp và là phim việt đầu tiên mình xem ở rạp đến 3 lần . Còn về bản trung thì diễn viên hơi nhàm, mình chỉ ưng mỗi bài hát .
Dù sao cũng rất cảm ơn sub team, đã đưa bộ phim này lên để mình có thể làm phép tính so sánh nho nhỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-1-2017 14:01:44 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-2-2017 08:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Việt Nam mình có đóng lại nữa nè.
"Em là bà nội của anh" đây mà.
Cả ba phiên bản Hàn-Trung-Việt đều hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách