Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mị Nguyệt truyện/羋月傳/Tôn Lệ, Lưu Đào, Tưởng Hân, Mã Tô, Cao Vân Tường,Phương Trung Tín, Hoàng Hiên (Vietsub Ep 81 END)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-12-2015 15:51:04 | Xem tất
Mị Nguyệt Truyện - E03 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 15:51:15 | Xem tất
Mị Nguyệt Truyện - E04 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 16:33:07 | Xem tất
Không hiểu các tình yêu thấy thế nào chứ cá nhân tớ thấy rằng Tôn Lệ chả có gì đột phá với Mị Nguyệt cả , y xì như là Chân Hoàn ấy , hjx cứ như là đang xem Chân Hoàn, nhưng ưng nhất là Mị Xu Lưu Đào , chị đã thay đổi hoàn toàn với Xu Xu rồi , xem cái ánh nhìn nham hiểm , mắt nhướn lên nụ cười lạnh băng của tỷ ấy sợ quá đi mất .Phương Trung Tín thì vẫn như vậy sao bao năm ,trầm trầm mặc mặc , nói chung là ưng , trừ chụy Nguyệt ra @@
Àh cả nhà cho tớ hỏi là bác nào diễn vai Sở Uy Vương , phụ vương của Mị Nguyệt thế ạ ? Quen quá mà chả nhớ

Bình luận

Triệu Văn Tuyên bạn ạ. Dv Đài Loan, ôi, mấy năm trước bác ấy U50 mà vẫn còn đẹp trai ngời ngời, dạo này bị xấu đi tí rồi đấy:))  Đăng lúc 3-12-2015 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 16:41:01 | Xem tất
Ui chao, mới xem xong 2 tập đầu không rời mắt nổi, đúng là kiểu phim cổ trang cung đấu nư thế này có sức hấp dẫn lạ thường mà
Hơi buồn với vai diễn của Tưởng Hân, suy cho cùng thì vẫn là một bà phi ích kỷ ~~
Thương Hướng Phi quá, down ngay tập 3,4 về để xem tiếp mới được
Nguyệt Nhi thật cá tính và thông min, chắc sau này sẽ có mối tình với cậu bé tiểu cong tử gì đó đây ^^
Cảm ơn các bạn subteam nhiều nhiều nhé, sẽ theo phim đến cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 17:13:49 | Xem tất
hix, ko ngờ vai diễn của Hân tỷ xuất hiện ít vậy :'( lại còn là vai chỉ thấy chau mày ủ dột mãi chứ >.< đoạn Hân tỷ lựa chọn cái chết để cứu Mị Nguyệt, Mị Nhung mà đau lòng
cô đóng vai Hoàng hậu cũng diễn xuất rất hay, ko biết vai của cô ấy sống được đến lúc nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 17:48:07 | Xem tất
hóng hóng...Đào tỷ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 20:08:06 | Xem tất
Thật buồn khi nghĩ đến tình nghĩa tỷ muội giữa Xu Nhi và Nguyệt Nhi sẽ bị phá tan bởi tranh sủng hậu cung và những chuyện khác Tình cảm giữa hai người bọn họ không giống như Chân Hoàn với An Lăng Dung, mà giống như Chân Hoàn với My Trang vậy, haizz nghĩ đến sau này lại thấy đau lòng.

Xem tập 3,4 thương cho hai người mẹ của Nguyệt Nhi quá. Xem 2 tập đầu trót trách nhầm nhân vật của Tưởng Hân, cứ nghĩ bà ấy ích kỷ, nhưng cuối cùng cũng hy sinh vì 2 đứa con mặc dù bà ấy không phải mẹ đẻ của chúng.

Trước nay xem phim Hàn quen rồi, lâu lâu mới lại xem một bộ phim TQ nên cứ thấy ngắn ngắn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 20:29:53 | Xem tất
Quả thật là có hơi thất vọng với Mị Nguyệt chắc là do mình đã hy vọng quá nhiều vào nó ;_;
Cảm thấy thật sự bị na ná Chân Hoàn, Tôn Lệ cũng không có gì đột phá, Tưởng Hân cũng vậy lại bị ít cảnh nữa
Xem phim thấy thật buồn và mệt cho tình cảm giữ Mị Xu và Mị Nguyệt cuối cùng thì cũng bị đẩy vào vòng xoáy cung đấu mệt mỏi này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 21:24:11 | Xem tất
Nhịp phim khá nhanh, mới tập 4 mà lớn hết cả rồi. Mà 1 ngày/ 2 tập, coi rất "đã", mỗi tối về là có phim coi.

Đến giờ thấy tình cảm chị em Mị Nguyệt và Mị Xu thậtđẹp , trong cung khó mà gặp được tình cảm chân thành thế này. Mà nó cũng sẽ như bao cặp chị em khác thôi, vào cung => yêu cùng 1 người đàn ông =>hãm hại, trở mặt với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2015 21:27:23 | Xem tất
Công nhận là hơi bị tiếc, vai Tưởng Hân ngắn quá. Quay ngược thời gian gần 2000 năm cuối cùng Hoa Phi vẫn phải tranh sủng tưng bừng và ko thể có con. Haizz... Nhưng vai diễn nhân vật cũng hay hay, sang choảnh kiêu sa mà lại ấm áp

Thật ra thì mới có mấy tập phim thôi mà, bị ấn tượng bởi Chân Hoàn nhiều quá nên ấn tượng về Tôn Lệ có phần bị lấn áp chút Mình thì thấy 2 nhân vật ko giống nhau mấy. CH thì lúc nào cũng mong yên ổn, bị ép quá thì phản lên, còn Mị Nguyệt thì ko sợ trời ko sợ đất, làm gì cũng phải làm cho tới. Ko biết phần sau thế nào, đọc qua thì thấy đối đầu với cả con trai, xem trailer thì thấy yêu Nghĩa Cừ Vương kiểu hoang dại luôn í  Nên mình vẫn tin đây sẽ là một bộ phim hay. Mà cơ bản thì Tôn Lệ diễn vai Chân Hoàn quá hay rồi, cho nên ko thể mong chờ có thể vượt qua đc, dù sao thì sức ng cũng chỉ có hạn, có lẽ đó cũng là lí do đạo diễn ko bê nguyên dàn CHT vào MNT, mà thay đổi để ng xem ko bị so sánh. Mình thì mình mong chờ vai của Mã Tô xem chị í đóng vai xảo quyệt như nào

Mà xem mấy tập rồi thấy Tôn Thiến đúng là diễn vẫn chưa được tới như Tưởng Hân với cả Tôn Lệ nhỉ. Xem chị ấy diễn hơi thất vọng chút xíu.

Và cảm giác phim khác hẳn CHT ở chỗ mấy vua này ko keo kiệt lắm nên công chúa, phi tần chị nào chị nấy xinh như hoa í Còn mấy ảnh thì thuở ngày xửa ngày xưa nhìn toàn thấy râu với tóc, quần áo thì hơi xí tí xíu. Mà hình như bác đạo diễn thích thế hay sao í nhờ. 2 phim cổ trang của bác ấy, mấy anh diễn viên nam anh nào cũng vừa già vừa xấu (có thể là do tạo hình), có mỗi cái anh nhìn bảnh bao nhất, tài hoa nhất thì chắc chắn sẽ bị điên vì tình, và cuối cùng chả yêu đc chị diễn viên chính (anh 17 và anh Tử Yết í) Phũ ơi là phũ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách